Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.856 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      5x10m - hẻm oto - 3 tầng - sát MT.3XX/ Quang Trung P. 10 Gò Vấp.5X10 - 3.9 tỉ.Mới tả:- hẻm ô tô rộng đẹp, cư dân an ninh.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Khương An - 4 - Gò Vấp, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 48 m2 78,13 triệu/m2
      Ngang 4mx12m, xây 2 lầu đúc, có sân, hẻm 3m thông ra Nguyễn Văn Nghi, Huỳnh Khương An p4 Gò Vấp, gần ĐH CN 4, cư dân sầm uất, cn 42 mét vuông trên...
      Đường Huỳnh Khương An, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 32 m2 104,69 triệu/m2
      Hoa hồng cộng thưởng khi nhận cọc.Cần bán nhà Phạm Văn Chiêu P14 GV, DT: 8m x 4m CN 32m2.Công năng nhà: 1 trệt, 1 lầu, 2 p ngủ, 2 nhà vệ sinh, sân để...
      369 Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà gần MT đường, hẻm ô tô quay đầu, tiện ích xung quanh tuyệt vời. Tặng 2 máy lạnh và nội thất như hình.- DT: Ngang 3.5m dài 9,5m, nở hậu...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Công - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,52 tỷ

      3.52 tỷ 0 m2
      * Nhà hẻm 1 sẹc, hẻm xe oto chạy vô tới nhà, Khu an ninh, dân trí cao.- DT: 77,6m2.- diện tích xây dựng: 50,4m2 (5mx10,08m).- Kết cấu: 1 trệt + lửng + 3...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 50 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 50 m2 99 triệu/m2
      DT CN: 5x10m (full thổ cư).Giảm trực tiếp 500 tr chỉ còn 4.950 tỉ (TL).+ SHR đã hoàn công, công chứng trong ngày.+ Hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị...
      Dự án KDC Hồng Long, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 35 m2 tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      hẻm ô tô đỗ cửa - vài bước chân HXT thông - KDC văn minh dân trí cao - nhà mới vào đón tết - tặng nội thất đầy đủ cao cấp.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Số 14, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 2 tầng, 40 m2 tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      - Nhà mới 2 tầng kết cấu 1 trệt, 1 lầu.- Gồm 2 PN và 2  nhà vệ sinh, logia, giếng trời.- Gần UB Q. Tân Phú với đầy đủ tiện ích.- Sổ vuông vắn, công...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 1 tầng, 53 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,23 tỷ

      3.23 tỷ 53 m2 60,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Trừơng Chinh, Tân Bình.- DT: 53m.- Nhà gần BV, trường cấp 1,2,3, BHX, chợ,...- Thuận tiện di chuyển qua các Q. Bình Thạnh, Phú...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 44 m2 tại Đường Đình Nghi Xuân - Bình Tân, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 44 m2 84,1 triệu/m2
      MS: B833 (Tòng).DT: 4x11m, vuông vắn, công nhận đủ 44 mét vuông.Hiện trạng nhà vừa xây sửa nên rất đẹp sạch sẽ, xách vali vô ở ngay.Kết cấu 1 lầu,...
      Đường Đình Nghi Xuân, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tân Thới Hiệp 2 - Quận 12, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1/ ngắn đường TTH21, P. Tân Thới Hiệp, Q12.giá: 3 tỉ 450 tr thỏa thuận.DT: 4 x 11m, DTCN: 44.2 mét vuông, diện tích sử dụng: 88.4 mét...
      Đường Tân Thới Hiệp 21, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 0 m2
      Giá 5,3 tỉ giảm còn 4,98 tỉ thỏa thuận.Lên sóng cặp siêu phẩm xây mới 100 phần trăm - đường ôtô! Toạ lạc trục đường Phan Huy Ích P. 14 Gò Vấp.Giá...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 58 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 8 - Quận 12, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 58 m2 55,18 triệu/m2
      Nhà 2 mặt đường rộng thoáng - hổ trợ thủ tục vay trả góp - cư dân văn minh hiền hòa.* DT đất công nhận 58m2 (chiều dài 15m) sân xe rộng 2m - dtich sàn...
      Đường Tân Chánh Hiệp 8, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 99 m2 tại Đường Tam Châu - Tam Bình - Thủ Đức, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 99 m2 45,46 triệu/m2
      Ngộp giảm sốc 1.9 tỉ bán nhà Tam Châu Tam Bình Thủ Đức 99m2, 4.8x20.5m, hẻm xe hơi chỉ nhỉnh 4 tỉ.* Giảm sốc 1.9 tỉ - 4.5 tỉ (giá cũ 6.4 tỉ).HXT thông Tam...
      Đường Tam Châu, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thế Hiển, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 50 m2 67,8 triệu/m2
      Nhà đẹp (4*12m) nở hậu 5,1m, 2 tầng, hẻm rộng 4m ở đường Phạm Thế Hiển, F7 Q8, sổ hồng hoàn công đủ,DT: Ngang 4 x 12 m(nở hậu 5,1m).Kết cấu: Nhà xây kiên...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 26 m2 tại Đường 5 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 26 m2 119,24 triệu/m2
      BÁN MT KD ĐƯỜNG SỐ 5, LINH CHIỂU, THỦ ĐỨC. DT 26m2. Trệt lầu hoàn công đầy đủGiá Ngộp: 3,1 tỉVui lòng hotline Hạnh 0979 999 ***
      Đường 5, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 72 m2 tại Đường Tân Thới Hiệp 2 - Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 72 m2 49,31 triệu/m2
      Bán nhà c4 Tân Thới Hiệp 21 đường nhựa 10m thông có việc hè gần công viên đi lại thuận tiện.Dt 4x18.Giá 3.55 tỉ.call ngay 0909 232 *** A Tuyến.

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 40 m2 tại Đường Âu Cơ - Phú Trung - Tân Phú, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      SHR, chính chủ:- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng, 3 phòng ngủ, 2 toilet. 1 phòng ngủ ở tầng một thích hợp cho người cao tuổi.- Sổ vuông, nở hậu tài...
      Đường Âu Cơ, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.