Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.404 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 270 m2, giá 28 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      28 tỷ 270 m2 103,71 triệu/m2
      căn biệt thự Sân Vườn Hồ Tây 270m2 * 4 Tầng, nhà để xe ô tô, 28 tỉ+ Vị trí :- Lạc Long Quân, vài bước ra Hồ Tây lộng gió, khu vực ít nhà bán- Giao...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 566 m2, giá 25,9 tỷ tại Xã Thủy Triều - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      25.9 tỷ 566 m2 45,76 triệu/m2
      Căn Shop Villas 566m2 nằm trong dự án Sapphire Gem Thuỷ Nguyên Hải Phòng_Vị trí đẳng cấp Nằm Trên các tuyến đường chính vành đai 2 Hải Phòng 90m, Đỗ Mười,...
      Đường 9C, Xã Thủy Triều, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 24,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Hoàng Mai - Hà Nội

      24.5 tỷ 75 m2 326,67 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố thương mại The Manor Central Park Nguyễn Xiển - KD - đẳng cấp.75m2 x 5T.+ Vị trí tuyệt đẹp dự án The Manor Central Park Nguyễn...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 227 m2, giá 24,97 tỷ tại Xã Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội

      24.97 tỷ 227 m2 110 triệu/m2
      Căn: căn biệt thự lô góc 2 MT thuận tiện KD buôn bán với vỉa hè rộng.- DT: 226.7  mét vuông.- pháp lí: SHR chính chủ sẵn sàng giao dịch ngay ...
      Dự án The Eden Rose, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 110 m2, giá 22,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      22.5 tỷ 110 m2 204,55 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Khuất Duy Tiến, Tố Hữu, oto tránh, vỉa hè 110m2, MT 7.5m, 22.5 tỉ.- DT: 110m2 x 4 tầng.- MT: 7.5m.- KĐT dân trí cao, yên tĩnh, xung quanh...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 260 m2, giá 22 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      22 tỷ 260 m2 84,62 triệu/m2
      Cần bán gấp căn biệt thự Geleximco Lê Trọng Tấn, ngay sát đường Lê Trọng Tấn, cạnh căn hộ góc, cạnh sân bóng cực thoáng, ngay lối ra Lê Trọng Tấn, nhà...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 204 m2, giá 25 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 204 m2 122,55 triệu/m2
      Bán biệt thự villa có hồ bơi cực vip.DT: 8,5m dài 25m công nhận 204 mét vuông (đúc 1 trệt 1 lửng 4 lầu 9 phòng ngủ).- căn biệt thự thiết kế...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 140 m2, giá 27 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      27 tỷ 140 m2 192,86 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập Làng Việt Kiều Châu Âu - 2 mặt đường - 3 thoáng - ở tuyệt đỉnh - khu vực quá hiếm nhà bán.- Vị trí: Nằm trong khu quần thể căn ...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 120 m2, giá 20,5 tỷ tại Đường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      20.5 tỷ 120 m2 170,84 triệu/m2
      * Bán nhà mặt phố Bạch Thái Bưởi lô góc hai thoáng, KD sầm uất vỉa hè rộng, dt 120 m2. Giá chỉ 20,5 tỉ.+ Nhà 5 tầng xây thô, DT 120 m2, khung cột chắc chắn,...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 126 m2, giá 23,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 126 m2 186,51 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự phố vườn Hưng Thái - Phú Mỹ Hưng - Q. 7 (bảo vệ 24/7) giá 23.5 tỉ.1/ Hưng Thái phố vườn nhà đang trống DT 7*18m nhà 1 trệt 2 lầu - nhà...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 25 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      Gia đình em cần dồn tài chính để bố mẹ làm lại cái resort trong Mũi né,nên cần ban lại căn liên kế 75m bìa đỏ tên mình em,xây 65m 4 tầng đã làm đầy đủ ...
      Dự án The Manor Central Park, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 426 m2, giá 23 tỷ tại Đường Láng Hòa Lạc - Hoài Đức - Hà Nội

      23 tỷ 426 m2 54 triệu/m2
      Hiện tại em đang có biệt thự góc hướng Đông- NamDT 426m2pháp lí: chờ bìa đỏXây 4 tầngBàn giao thôGiá chỉ 23 tỉ
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 153 m2, giá 30 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      30 tỷ 153 m2 196,08 triệu/m2
      DT: 153m2Xây dựng 329,6m2MT : 9mXây 5 tầngTTS: CK 10%Hỗ trợ LS 0%Qùa tân gia : 50 tr Nằm ở trục đường huyết mạch phân khu Kinh Đô Anh Sáng Shophose 2 MT dọc...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà lk 300 m2, giá 20 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      20 tỷ 300 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ chuẩn bị ra nước ngoài cần bán biệt thự VIP xây dựng kiến trúc hiện đại nằm ngay công viên KĐT Hà Quang II, P. Phước Hải, Nha Trang, Khánh...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp biệt thự 2 tầng, 368 m2, giá 28 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      28 tỷ 368 m2 76,09 triệu/m2
      Sun Premier Village The Eden Bay tọa lạc trên địa hình độc nhất vô nhị, vị trí sở hữu hai mặt biển hiếm có trên thế giới với tầm view vô cùng đẳng cấp và...
      Dự án Sun Premier Village The Eden Bay, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 240 m2, giá 23 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      23 tỷ 240 m2 95,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Phú Lương Hà Đông.DT: 240m2.Vị trí: Hương Nam - hướng Tây Nam.căn biệt thự đã xây thô.Nhận nhà hoàn thiện ngay.pháp ...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Kiến Hưng, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 120 m2, giá 21,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      21.3 tỷ 120 m2 177,5 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế Botanic - Gamuda Gardens - khu đô thị vip Hoàng Mai - Thủ đô Hà Nội.Mô tả:Chủ để lại nội thất đầy đủ cao cấp.Hạ tầng vip,...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 20 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Tôi cần sang nhượng gấp do gđ cần tiền căn BX -1xx giá 20 tỉ tại vin hưng yên - DT 120m - căn hai MT áp góc - View công viên lớn nhất dự án 7,5 ha và cụm...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.