Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.404 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 200 m2, giá 26 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự xây thô 4 tầng khu ĐTM Phú Lương, Hà Đông, thành phố Hà Nội. DT 200m2, MT 10m. Vị trí thuộc trục đường đôi, trục đường chính của khu...
      Đường Văn Khê, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 204 m2, giá 28,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 204 m2 139,71 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự 17/9 Mê Linh, P. 19, Q. Bình Thạnh 12x17m, trệt 3 lầu, nhiều phòng rộng, thiết kế thoáng mát, hẻm đẹp 6m, có nhà để xe để xe trong...
      17/9, Đường Mê Linh, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 108 m2, giá 25,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 108 m2 236,12 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu Compound của Tập Đoàn Hưng Thịnh làm CĐT và phát triển dự án.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP....
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 1 tầng, 1160 m2, giá 24 tỷ tại Xã Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai

      24 tỷ 1160 m2 20,69 triệu/m2
      Bán nền đất 1.106  mét vuông tặng biệt thự mini view sông cực đẹp tại P. Hiệp Hoà- biệt thự mini gồm 4 PN (1 phòng có WC riêng), phòng khách, bếp,...
      Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai
      N
      HHPLAND Loan BĐS Đồng Nai Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà lk 2 tầng, 314 m2, giá 30 tỷ tại Đường Trúc Đường - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 314 m2 95,55 triệu/m2
      Bán căn biệt thự view trực diện sông P. Thảo Điền, Q. 2.- DT đất: 25.6 x 11m.- (Đất thật tế 314m lên thổ cư đc 228m2).Hướng Nam - hướng Đông Nam.- Đường...
      Đường Trúc Đường, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 4 phòng ngủ

      24 tỷ 187 m2 128,35 triệu/m2
      - Kết cấu: 4 phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh, 3 logia.- DT: 187m2.- căn hộ góc tầng siêu cao, tầm nhìn đa dạng: sông, công viên hình trứng, TP,...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 155 m2, giá 24,9 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      24.9 tỷ 155 m2 160,65 triệu/m2
      Duy nhất một căn bán, vị trí độc tôn, dòng tiền 55 tr/tháng, vốn đầu tư ít. chuỗi siêu thị Vinmart và C_Kcirl nài nỉ xin thuê 10 năm 1.Khu liên kế vip,...
      Dự án An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 200 m2, giá 23,5 tỷ tại Đường 5 - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 200 m2 117,5 triệu/m2
      📣🏡 căn biệt thự - siêu phẩm duy nhất KDC T30 🌟TT 50 phần trăm công chứng sang tên. Phần còn lại Cho trả góp 0 phần trăm🏡🤩căn biệt thự...
      Đường 5, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 147 m2, giá 23 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 147 m2 156,47 triệu/m2
      căn biệt thự nhà vườn, nhà phố thương mại shophouse Pandora 147 mét vuông vị trí đẹp, căn hộ góc, cần bán gấp.- DT 147 mét vuông, 5...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 154 m2, giá 25 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 154 m2 162,34 triệu/m2
      - Lô góc, 2 MT rộng, đường trước nhà 19m, oto dừng đỗ thoải mái.- DT 154m, 5tầng thông sàn, thang máy hiện đại, CĐT tâm huyết, cẩn thận.- Vị trí trung tâm,...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 108 m2, giá 24,83 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      24.83 tỷ 108 m2 229,91 triệu/m2
      **Chính chủ cần bán các căn liên kế 6th Element vị trí sát với đường 40m tiểu khu K7 - Starlake nối ra đường lớn Võ Chí Công - Nguyễn Văn Huyên nối dài.-...
      Dự án 6th Element, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 288 m2, giá 24 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      24 tỷ 288 m2 83,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập Lideco. Lô NV19. Khu Lideco này mặt đường 32, toàn căn biệt thự, dân trí tốt, vừa tiện giao thông lại an ninh. Giá rẻ hơn rất...
      Dự án Lideco, Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 26,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      26.5 tỷ 80 m2 331,25 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nhà văn phòng nằm trong khu tổ hợp toàn văn phòng mới của Q. Cầu Giấy, khu vực nhiều người nước ngoài sinh sống và làm văn phòng,...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 1200 m2, giá 24 tỷ tại Đường Long Thuận - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 1200 m2 20 triệu/m2
      * Cần bán ngay trong tháng biệt thự nhà vườn và nền đất nền căn biệt thự đối diện Phim Trường Long Island Q. 9.- đc: Đường Long Thuận, P. long Phước,...
      Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 300 m2, giá 24 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      24 tỷ 300 m2 80 triệu/m2
      Vị trí sinh thái vàng với thế tựa núi hướng sông, liên kế biển ngay tại trung tâm Q. Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, cách trung tâm TP chỉ 10 ph.Villa siêu sang...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 29 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 160 m2 181,25 triệu/m2
      sp góc siêu hiếm, giá trị tốt tọa lạc tại khu dân cư Cityland cao cấp nhất Q. Gò Vấp.- DT: 8x20m. Góc 2 mặt đường, phù hợp ở và làm văn phòng công ty.-...
      Dự án Cityland Garden Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 6 tầng, 130 m2, giá 26,8 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      26.8 tỷ 130 m2 206,16 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn Giải Phóng DT: 130 mét vuông, 6 tầng, giá 26.8 tỉ Hoàng Mai.căn biệt thự hàng xóm thứ trưởng - nội thất Châu Âu - thang máy...
      Đường Giải Phóng, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 180 m2, giá 23 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      23 tỷ 180 m2 127,78 triệu/m2
      hotline xem căn 0988 494 ***- Do cần vốn KD nên tôi cần bán biệt thự tại dự án vin Ocean Park Văn Giang - Hưng Yên- căn biệt thự đơn lập mặt sông- DT đất...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.