Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.404 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 1 tầng, 600 m2, giá 20,8 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      20.8 tỷ 600 m2 34,67 triệu/m2
      Địa Ốc gửi đến quý a/c 02 biệt thự có mức giá thấp nhất dự án Vinpearl Nha Trang Bay.1, Căn mặt biển, đã có bìa đỏ lâu dài.- DT đất: 600m2.- giá: 20,8...
      Dự án Vinpearl Nha Trang Bay Resort & Villas, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 26 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 135 m2 192,6 triệu/m2
      - đc: Làng Việt kiều Châu Âu - P. Mỗ Lao - Q. Hà Đông - Thủ đô Hà Nội.- DT: 134.3m2 - Xây 3 tầng - MT 8,5m, 2 mặt đường, 3 mặt thoáng.- căn biệt thự...
      Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 152 m2, giá 30 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 25B - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 152 m2 197,37 triệu/m2
      - Gần ủy ban nhân dân TP Mới Thủ Đức.- Kết cấu: 1hầm, 4 lầu.- DT: 8m x19m (152m2).- Giá 30 tỉ.Vị trí trung tâm gần P. An Phú Q2, chỉ cách trung tâm hành...
      Dự án Biệt thự Hà Đô, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 29 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng

      29 tỷ 250 m2 116 triệu/m2
      Bán căn biệt thự nội thất đầy đủ khu căn biệt thự cao cấp 97 Bạch Đằng.- DTMB: 250m2.- MT: 12,5m.- căn biệt thự 3 tầng, 4 ngủ  phòng vệ sinh...
      Đường Bạch Đằng, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 30 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      30 tỷ 600 m2 50 triệu/m2
      Ra hàng cực phẩm shopvillas 600m2 duy nhất Sapphire Gem Hải Phòng.Thuận tiện KD BBQ, NH, salon, spa, thương hiệu thời trang,...trung tâm TP mới Hải...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 160 m2, giá 25 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      25 tỷ 160 m2 156,25 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự khu đô thị Định Công, Hoàng Mai 160 mét vuông, 4 tầng, hiện đại, thang máy 25 tỉ 0915 803 ***+ Chính chủ cần bán nhanh...
      Đường Trần Nguyên Đán, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 175 m2, giá 25 tỷ tại Đường Nguyễn Sơn - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội

      25 tỷ 175 m2 142,86 triệu/m2
      A Trung nhiều nhà nên bán bớt, lô căn biệt thự cực chất, hiếm ở trung tâm Q. Long Biên- Vị trí: Phố Nguyễn Sơn, Long Biên- DT: 175 mét vuông; MT:...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 20 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      20 tỷ 135 m2 148,15 triệu/m2
      bán ngay Song lập San Hô 06 vin Ocean Park Gia Lâm, view trực diện bể bơi, vườn hoa.- DT đất: 135 mét vuông.- MT rộng 9m.- 3 tầng và 1 tum.- Tổng DT...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán biệt thự 153 m2, giá 29 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      29 tỷ 153 m2 189,55 triệu/m2
      căn biệt thự SONG LẬP KĐ6-100 : SIÊU PHẨM LIMITED CỦA KINH ĐÔ ÁNH SÁNG Hướng: hướng Đông BắcDT đất: 153 m²DTXD: 351.1 m²giá: liên hệ ngay- Tọa lạc...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 20 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      Tôi muốn bán biệt thự liên kế tại vin The Harmony.- DT: 90m2, thiết kế 4 tầng. Với 4 PN, 3 nhà vệ sinh.- Hướng: hướng Tây Bắc.- căn biệt thự...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 4 tầng, 150 m2, giá 20,8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      20.8 tỷ 150 m2 138,67 triệu/m2
      Cần tiền bán căn biệt thự sao biển view hồ 24,5ha - vị trí gần hồ, gần quảng trường cá voi, trường học- DT 150m- xây dựng 3 tầng + 1tum với DT lên đến...
      Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 262 m2, giá 29 tỷ tại Đường Hoàng Long - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      29 tỷ 262 m2 110,69 triệu/m2
      Cần bán biệt thự đã có bìa đỏ tại khu đô thị Đại Hoàng Long, Võ Cường, TP BN. Giá 2x tỉ.DT 262,5m2.MT 15m.Hướng: hướng Tây Bắc.Giá 2x tỉ.bìa đỏ chính...
      Dự án KĐT Đại Hoàng Long, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 110 m2, giá 25 tỷ tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      25 tỷ 110 m2 227,28 triệu/m2
      căn biệt thự  - KHU PHÂN LÔ VIP oto TRÁNH - KIẾN TRÚC ĐỘC ĐÁO -garage -THANG MÁY. + Vị trí: phố Bồ Đề + DT: 110 mét vuông. MT 8m.+ 25 tỉ thỏa ...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 210 m2, giá 20,9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      20.9 tỷ 210 m2 99,53 triệu/m2
      SOS - hạ giá 5 tỉ chỉ còn 20.9 tỉ thỏa thuận.Chính chủ cần bán nhà xuất cảnh, bán biệt thự Bình Thạnh, khu dân cư Bình Lợi P. 13 Bình Thạnh.- DT chuẩn...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 468 m2, giá 21 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      21 tỷ 468 m2 44,88 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc hỗ trợ a/c ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Hình ảnh, clip thực tế tại Phú Quốc về sp đc cập nhật liên tục.Thủ tục nhanh...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 180 m2, giá 28 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      28 tỷ 180 m2 155,56 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi mục đích, không có nhu cầu hoàn thiện. Nên nhượng lại biệt thự Song lập Nguyệt Quế, hướng tây tứ mệnh khu vin The Harmony.DT:...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 200 m2, giá 26 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      Hiện thị trường BĐS đang có những yếu tố bất lợi từ chính sách, thời thế, nhưng nếu quý khách tìm đc những nơi đáng để đầu tư, thì đó vẫn là cơ hội cho...
      Dự án Đô Nghĩa, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 110 m2, giá 22 tỷ tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy - Hà Nội

      22 tỷ 110 m2 200 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp khu căn biệt thự liên kế Bộ TL Bộ đội Biên Phòng phố Trần Bình chỉ vài bước chân ra mặt phố Phạm Hùng thông Hồ Tùng Mậu, đường to đẹp 3...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.