Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.404 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 27 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      27 tỷ 90 m2 300 triệu/m2
      Lô góc liên kế, sân rộng hơn căn biệt thự, oto đỗ cửa, đường rộng, vỉa hè rộng...Bán nhà liên kế khu đô thị Văn Khê, Hà Đông.Nằm trên trục đường đẹp...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 200 m2, giá 25 tỷ tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      Bán cắt lỗ căn biệt thự biển giá 10 tỉ nhận nhà 2024 cam kết ra Hàng inbox zalo 0936 579 ***.Nằm trong khu căn biệt thự Duy nhất ven biển còn sót...
      Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu căn liền kề 100 m2, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố liên kế, Hướng Đông Bắc Mặt tiền đường Lê Hữu KiềuDiện tích đất: 5x20m (100m2)Diện tích sàn + hầm: 345m2 Giá bán :...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 150 m2, giá 25 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      25 tỷ 150 m2 166,67 triệu/m2
      Cần bán căn song lập khu vip nhất OCP1 gần vườn hoa, KD đắc địa đẳng cấp.DT: 150m.MT: 10m.pháp lí: bìa đỏ chính chủ.giá: 25 tỉ.Tình trạng sẵn sàng giao...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 250 m2, giá 27,9 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      27.9 tỷ 250 m2 111,6 triệu/m2
      căn biệt thự VIP KHU QUAN CHỨC - TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH HÀ ĐÔNG - VIEW VƯỜN HOA 365 100 Ha -KD ĐỈNH - CHỦ HẤP HỐI- Nằm tại vị trí cực đỉnh BT 7,8,9 kdt Văn...
      Dự án Khu đô thị mới Văn Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 126 m2, giá 28 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 126 m2 222,23 triệu/m2
      Giỏ hàng căn biệt thự tại Phú Mỹ Hưng, Q7, Thành phố Hồ Chí Minh:+DT 7x18 và 8x18 giá dao động từ 25-35 tỉ mặt đường nhỏ, giá từ 40 tỉ - 50 tỉ MT...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 126 m2, giá 20,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 126 m2 162,7 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền tại khu dân cư Phú Mỹ, Vạn Phát Hưng Q7.- Vị trí: MT đường Hoàng Quốc Việt.- DT 6x21m.* nhà mặt tiền: 20.5 tỉ.- XD 1 trệt + 1 lửng +...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 150 m2, giá 25 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      25 tỷ 150 m2 166,67 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở gia đình cần bán gấp căn song lập SH 16 Ocean Park 1.DT 150 mét vuông. Xây 3,5 tầng nhà nguyên bản chủ đầu tư gần hồ NT 24,5ha....
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 8 tầng, 69 m2, giá 23 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 69 m2 333,34 triệu/m2
      Bán nhà siêu vip phân lô phố Trung Kính trung tâm cầu giấy.+ Nhà 7T nổi 1 tầng hầm - thông sàn vị trí đắc địa.- Vị trí toà nhà cách mặt phố Trung Kính lớn...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 254 m2, giá 25,4 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      25.4 tỷ 254 m2 100 triệu/m2
      Thông tin mô tả.căn biệt thự Bắc Âu với vị trí vô cùng khan hiếm mặt Vịnh Hạ Long cùng bến du thuyền 5*:- chủ đầu tư uy tín: BIM Land thuộc tập đoàn BIM...
      Dự án Sailing Club Residences Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 1045 m2, giá 25 tỷ tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      25 tỷ 1045 m2 23,93 triệu/m2
      gọi ngay Thuấn bất động sản và hơn thế nữa: 0988 363 *** để xem nhà. Nhận ký gửi bất động sản. Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm và free trong mọi...
      Dự án Thanh Xuân Valley, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc
      N
      Thuấn Bđs Và Hơn Thế Nữa Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 126 m2, giá 25,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 126 m2 202,39 triệu/m2
      Xuất cảnh cần bán nhanh biệt thự phố vườn Mỹ Thái - Phú Mỹ Hưng - Q7.DT 126m2, vị trí ngay cạnh góc công viên 2 héc - ta, Đông Bắc, nhà đẹp kiên cố, 2...
      Dự án Mỹ Thái 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 150 m2, giá 21 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      21 tỷ 150 m2 140 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay biệt thự song lập thuộc tiểu khu Ngọc Trai - khu đô thị vin Ocean Park Gia LâmDT đất: 150m2diện tích xây dựng: 77 mét...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 332 m2, giá 27 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      27 tỷ 332 m2 81,33 triệu/m2
      căn biệt thự SÂN VƯỜN - HẺM 60 LÂM VĂN BỀN Q7 - NGAY KHU CƯ XÁ NH - GẦN ngã ba NGUYỄN THỊ THẬP VÀ LÂN VĂN BỀN Mô tả: + DT : 12 x 20+ Gồm 1 trệt 1 lầu 1...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 226 m2, giá 20 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 226 m2 88,5 triệu/m2
      Chỉ còn 12 biệt thự Manhattan giá gốc CĐT (7x18; 7x19; 8x18; 10x20... ).- CK lên tới 12 phần trăm.- NH hỗ trợ 70 phần trăm, ân hạn gốc lãi lên...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Mai Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 160 m2, giá 24 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      24 tỷ 160 m2 150 triệu/m2
      Bao rẻ nhất vin Ocean Park 2 - The Empire.căn biệt thự song lập KD.DT: 160m2.Hướng: hướng Tây Bắc.MT: 10m.pháp lí: bìa đỏ chính chủ.Trục thông từ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 120 m2, giá 25 tỷ tại Đường Vành Đai 3 - Hoàng Mai - Hà Nội

      25 tỷ 120 m2 208,34 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế SÂN VƯỜN - KĐT SỐNG XANH PHÍA NAM Thủ đô Hà Nội - TIỆN ÍCH HẠ TẦNG 5* - NƠI HỘI TỤ NHỮNG NGƯỜI THÀNH ĐẠT DOANH NHÂN - TIÊU CHUẨN...
      Đường Vành Đai 3, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 126 m2, giá 23,5 tỷ tại Đường Hưng Thái - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 126 m2 186,51 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự phố vườn Hưng Thái - Phú Mỹ Hưng - Q. 7 (bảo vệ 24/7) giá 23.5 tỉ.1/ Hưng Thái phố vườn nhà đang trống DT 7*18m nhà 1 trệt 2 lầu - nhà...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.