Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán gấp nền đất 700 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 700 m2 37 triệu/m2
      MT Đường Li Thường Kiệt Di An- Tp Dĩ An BDDT 700 mét vuông với 400 thổ cư, buôn bán KD đa ngành nghề, xung quanh hoạt động tập nấp. Phù hợp với các...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 2905 m2 tại Phước Hiệp - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 2905 m2 6,89 triệu/m2
      Bán mảnh đất 2 MT nhựa Basa xã Phước Hiệp Củ Chi.Tổng DT 2904,8 mét vuông có 2015,4 mét vuông thổ cư. Đất đẹp, bằng phẳng, cổng kiên cố. QH...
      Đường Ba Sa, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 133 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,6 tỷ

      26.6 tỷ 133 m2 200 triệu/m2
      Siêu phẩm - siêu hot.Giá rẻ chỉ: 200tr/m2 đất MT đường Trương Văn Bang.- DT: 7x19m= 133m2.- giá: 26tỷ6 - 200tr/m2 TL (giá cao điểm 320tr).- Vị trí: Đối diện...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 450 m2, mặt tiền 22m, hướng Đông - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 450 m2 44,45 triệu/m2
      Do có việc đột xuất, nên gia đình cần nhượng lại ô đất căn biệt thự, trục chính đường vào KDL quốc tế Tuần Châu.+ DT: 450m2.+ Hướng: hướng Đông Bắc.+...
      Đường Ngọc Châu, Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 700 m2 tại Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 26 tỷ

      26 tỷ 700 m2 37,15 triệu/m2
      Bán đất MT đường Lý Thường Kiệt P. Dĩ An Dĩ An.DT: 700m2, thổ cư: 391,8m2 (9,9x50m) nở hậu 12m.Cách chợ Dĩ An 1 chỉ 500m.Phù hợp KD vạn ngành nghề.Đường...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp đất Khu dân cư Thế kỷ 21, 161 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,44 tỷ

      22.45 tỷ 161 m2 139,4 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất dự án Công ty thế kỷ 21 P. thạnh mỹ lợi (Q. 2) TP Thủ Đức, tp. Tp TP.HCM.- Nền C2 DT đất: 7,5m x 21,5m = 161,3  mét vuông, đất...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 136 m2 tại Đường Nguyễn Huệ - 7 - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 26 tỷ

      26 tỷ 136 m2 191,18 triệu/m2
      Hàng hiếm.Ngay góc ngã tư Lê Duẩn - Nguyễn Huệ.Ngay quảng trường 1/4.8x17 thích hợp làm dịch vụ.
      Đường Nguyễn Huệ, Phường 7, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán đất dự án 8340 m2, mặt tiền 72m, hướng Tây tại Xã Hoà Đông - Krông Pắc - Đắk Lắk, giá 21,68 tỷ

      21.69 tỷ 8340 m2 2,6 triệu/m2
      Thửa đất 8.340m2 (thực tế 9,500m2) có 400m2 đất ở. Thuộc Xã Hòa Đông. Huyện K rông Pắc. Tỉnh Đắk Lắk.Cách sân bay 3 kilomet.Cách Tp. Buôn mê Thuột...
      Xã Hoà Đông, Krông Pắc, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay lô đất nền 1258 m2, mặt tiền 27m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 20,2 tỷ

      20.2 tỷ 1258 m2 16,06 triệu/m2
      - Bán đất MT đường Số 25 Xã Tân Thông Hội Huyện Củ Chi.- Đường trước miếng đất trả nhựa 10m KDC hiện hữu đông đúc, Tiện ích đầy đủ gần chợ Việt Kiều,...
      Đường Số 25, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án Biệt thự Đông Hùng Thắng, 583 m2, mặt tiền 15m tại Hạ Long, giá 25 tỷ

      25 tỷ 583 m2 42,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất căn biệt thự, 2 MT, KDL đông Hùng Thắng II, Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh.Nằm trong bán đảo 3, dự án Hạ Long Marina của tập đoàn BIM...
      Dự án Đông Hùng Thắng, Đường Hùng Thắng, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 400 m2 tại Phường Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 400 m2 50 triệu/m2
      Bán 4 nền đất ngay cạnh ủy ban nhân dân P. Hùng Thắng, cạnh căn hộ chung cư Bim 30 tầngDT mỗi mảnh: 81-86m2, MT mỗi mảnh: 5,3m, Đông BắcLòng đường...
      Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất 180 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 15 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 180 m2 127,78 triệu/m2
      Chính chủ cần ra đi gấp đất hẻm xe hơi 277/11 Xô Viết Nghệ Tĩnh P15 Bình Thạnh. Ngay ngã 4 Hàng Xanh - Điện Biên Phủ. Khúc đường 2 chiều thuận tiện về Q....
      277/11, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 195 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 195 m2 125,65 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố ngay MT đường số 41, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 13x15m.- Kết cấu; Trệt 2 lầu.- Giá: 24,5tỉ.Vị trí cực kỳ đắc địa, đang cho nhà...
      Đường Số 41, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 316 m2 tại Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 25,28 tỷ

      25.28 tỷ 316 m2 80 triệu/m2
      Bán đất ngay dự án đối diện Sunshine City, đất phân lô, DT 316  mét vuông, bao gồm 3 căn liền nhau. Gồm một căn góc và 2 lô thường, 3 mặt thoáng, MT...
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 100 m2 235 triệu/m2
      Cần tiền SX KD nên cần đất MT Nguyễn Văn Linh Q. 7.- DT: 10x10m = 100m2. sổ hồng riêng đầy đủ. - Hướng Đông- Đường trước 60m, lề vỉa hè 6m, kế bên hãng ô...
      334, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu dân cư Kiến Á, 314 m2, mặt tiền 20m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 314 m2 73,25 triệu/m2
      Đất MT đường khu dân cư Kiến Á - Liên P. Q9, 198m, giá 59tr/m thỏa thuận trực tiếp với chủ.- Vị trí MT đường khu dân cư Kiến Á, P. Phước Long B, Q. 9....
      Dự án KDC Kiến Á, Quận 9, Hồ Chí Minh
      R
      Anh Bùi Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 1213 m2, mặt tiền 30m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 26,69 tỷ

      26.69 tỷ 1213 m2 22 triệu/m2
      DT 1213 mét vuông có 640 mét vuông thổ cư. Khu vực An Nghĩa MT đường Rừng Sác Cần Giờ TP.HCM! Giá 22tr/ mét vuông. pháp lí chính chủ SHR...
      Đường Rừng Sác, Xã An Thới Đông, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 797 m2, hướng Tây - Nam tại Châu Phú B - Châu Đốc - An Giang, giá 25 tỷ

      25 tỷ 797 m2 31,37 triệu/m2
      BÁN mảnh đất MT ĐƯỜNG RỘNG LỚN NGAY trung tâm TP CHÂU ĐỐC, TỈNH AN GIANG. - Tổng DT: 797m2 (ngang 28m, dài 28m). GIẤY TỜ HỢP LỆ. - Đất hai MT tuyệt đẹp,...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Châu Phú B, Châu Đốc, An Giang

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.