Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 312 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 312 m2 64,11 triệu/m2
      Bán miếng đất 312m2 nở hậu cách hồ Xuân Hương 500m - Yersin, P. 9, Đà Lạt.- DT: 312m2, ngang 13,4x23m.- pháp lí: Sổ riêng xây dựng.- Hướng: Tây.- Đường...
      Đường Yersin, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 111 m2 tại Đường Bùi Bằng Đoàn - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 111 m2 189,19 triệu/m2
      Đất Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phong, khu Hưng Phước 1, Phú Mỹ Hưng.DT: 6 x 18.5m.Lô kế góc vị trí KD.giấy phép XD: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng.Vị trí đẹp, gần...
      Dự án Hưng Phước, Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 104 m2, mặt tiền 15m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 104 m2 211,54 triệu/m2
      Chủ gửi em Nhi miếng đất đẹp, MT đường Số 51 sầm uất, sau lưng 8 tháp The Sun Avenue rất phù hợp KD.Chủ thiện chí bán giảm thêm 3 tỉ.Chính chủ gửi bán...
      Đường Số 51, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 151 m2 tại Đường Phan Liêm - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 28 tỷ

      28 tỷ 151 m2 185,44 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT Phan Liêm và Đỗ Bí, gần biển Mỹ Khê.DT: 151 mét vuông, ngang 8m.Hai đường 7m5 và 5m5.Tây Nam và hướng Tây Bắc. contact: 0905 358...
      Đường Phan Liêm, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 510 m2 tại Đường 1 - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 30 tỷ

      30 tỷ 510 m2 58,83 triệu/m2
      Đất MT KD đường Đào Trinh Nhất, P. An Bình, Tp. Dĩ AnĐất 30 tỉ TL - 509,9 mét vuông (10x50,99m). Thổ cư 100m2sổ hồng. Hỗ trợ vay NH 70%Vị trí: MT...
      Đường 1, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      * Đất mặt phố Nguyễn Trường Tộ.Dt: 48,8m2 x mt 3.6m, giá 22 tỉ (có thỏa thuận).* Mặt phố cổ cực hiếm, xung quanh toàn hotel 5*.* bìa đỏ đẹp, nở hậu, sẵn...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 410 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 410 m2 48,79 triệu/m2
      + Chủ quá cần tiền cần thanh lý gấp, hạ giá tụt quần 3 tỉ cho khách xuống tiền trong tháng 7, miếng đất đầu tư gà đẻ trứng vàng có 1 không 2 tại Ngọc Thuỵ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 997 m2 tại Đường 20 - Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 21 tỷ

      21 tỷ 997 m2 21,07 triệu/m2
      Mình có lô đất của gia đình cần bán nhanh ở Lâm Đồng DT lớn thích hợp xây khu nghỉ dưỡng homestay.Đất nằm ngay gốc 2 MT đường lớn.Khu vực đất cực kì đẹp...
      Đường 20, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 984 m2, mặt tiền 30m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 984 m2 20,33 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay.Giá siêu rẻ.- Vị trí: Lô 2 MT hẻm 1/ Vườn Lài ngay cầu Rạch Gia, P. An Phú Đông, Q. 12.- Giá: 35 tỉ = giảm còn: 20 tỉ.- Tổng DT:...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 300 m2, mặt tiền 7m tại Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 300 m2 83,34 triệu/m2
      ngôi nhà phố - tiện xây mới 30m ra Huỳnh Tấn Phát.Mô tả:MT Gò Ô Môi, cách Huỳnh Tấn Phát chỉ 30m.- Hiện trạng đất trống đã san mặt bằng tiện xây dựng...
      Đường Gò Ô Môi, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 8 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Hòa Khánh Tây - Đức Hòa - Long An, giá 24 tỷ

      24 tỷ 8 m2 3000 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất MT Tỉnh Lộ 823 Đức Hoà, Long An, ngang 20m, nở hậu.- Xung quanh cư dân đông đúc.- Đất MT lộ lớn, xe cont chạy đc, thuận tiện di...
      Đường Tỉnh lộ 823, Xã Hòa Khánh Tây, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 773 m2 tại Phường 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 773 m2 38,81 triệu/m2
      Bán mảnh đất 773m2 - xây hotel, căn biệt thự Đà Lạt.DT đất: 773m2, cách hồ Xuân Hương 2  kilomet.DT: 773m2, có 600m2 xây dung, view phía sau không...
      Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng
      L
      Khánh Nguyễn Bđs Đà Lạt Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 567 m2, mặt tiền 19m tại 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 567 m2 45,86 triệu/m2
      ☎️L/H Cho Tôi Mr.Danh 0918 559 ***(24/7)⏰☘️Gia Chủ Cần Bán mảnh đất Biệt Lập 2 MT Đường Đông Tĩnh P8 Tp Đà Lạt🔥 S: 567 mét vuông Ngang 19m Nỡ Hậu...
      Đường Đông Tĩnh, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 4 m2, mặt tiền 36m tại Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 4 m2 7500 triệu/m2
      Lô góc: MT đường QL 20 (36 m), và MT đường Nguyễn Khắc Nhu (gần 55 m), thế đất cao, giàu vượng khí.* Hỗ trợ xem đất nhanh chóng 24/24 chính chủ: Chú Sơn...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 130 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 130 m2 196,16 triệu/m2
      Chủ đất gửi bán gấp mảnh đất 2MT đường Nguyễn Bá Huân - Thái Ly, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 11 x 12m công nhận 130m2.- Có chỉ tiêu xây dựng Hầm 6 tầng.-...
      Đường Nguyễn Bá Huân, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 18 m2, mặt tiền 136m tại Bắc Sơn - Bỉm Sơn - Thanh Hóa, giá 24 tỷ

      24 tỷ 18 m2 1333,34 triệu/m2
      Do cần tiền vào dự án khác, công ty em cần bán nền đất 1,8 ha bám mặt đường QL 1A là 136m mặt tại TX Bỉm Sơn - Thanh Hoá.Vị trí cực đẹp khi nằm giữa KCN...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Bắc Sơn, Bỉm Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán nhanh lô đất nền 725 m2, mặt tiền 16m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 28,28 tỷ

      28.28 tỷ 725 m2 39 triệu/m2
      725 mét vuông FULL THỔ CƯ ( 16 45m)LÔ GÓC MT Huỳnh Thúc Kháng, Hàm Tiến+ MT 16m+ Bên hông có đường rộng 2m chạy thẳng ra biển+ khu vực biển đẹp, sóng...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán đất nền mặt tiền 9m, hướng Tây tại Hải Châu I - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay siêu phẩm 2 lô liên kế gần 250 mét vuông MT đường Phan Châu Trinh sát nhà háT Trưng Vương và cạnh khu phố ẩm thực đêm - TP Đà Nẵng.-...
      Đường Phan Châu Trinh, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.