Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán đất nền 240 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 240 m2 103,34 triệu/m2
      Kèo thơm- nền biệt đẹp view sông, Công viên,ngay trung tâmkhu dân cư Tấn Trường, Q. 7 - DT: 12 x 20m công nhận 240m2- giấy phép xây dựng: trệt 2 lầu...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 15000 m2 tại Xã Lát - Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 15000 m2 1,47 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất xã Đạ Nghịt, Lạc Dương, Lâm Đồng.Sát hồ thủy điện Đạ Đâng.Tổng 1ha5 (15.000m). Sổ riêng nông nghiệp.Hai MT bám đường bao quanh đất...
      Xã Lát, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất 8000 m2 tại Xã Lộc Đức - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 25,6 tỷ

      25.6 tỷ 8000 m2 3,2 triệu/m2
      Nằm trong khu đất villas cao cấp 8000m2 đã hoàn thiện hạ tầng chờ chủ vào KD homestay nghỉ dưỡng, căn biệt thự đồi. Khu đất là khu biệt lập cao cấp full...
      Xã Lộc Đức, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 500 m2 tại Phường Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 500 m2 50 triệu/m2
      Gia chủ cần bán nhanh mảnh đất gần ngay KCN Tân Bình. Vị trí P. Đông Hưng Thuận, Q. 12 giáp ranh với Tân Bình, Tân Phú. DT 500m2 nền thổ cư, asổ hồng ...
      Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Kiến Á, 300 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 300 m2 76,67 triệu/m2
      Khách cần bán- miếng đất 320m2 dài 16*21 giá 68tr- Sẵn dòng tiền 40tr/tháng- Giá đất đường nhỏ đang bán 70tr/m2 -Giá bao tốt nhất thị trườnghotline : 0979...
      Dự án KDC Kiến Á, Quận 9, Hồ Chí Minh
      R
      Minh Anh Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 2680 m2, mặt tiền 8m tại Xã Phú Chánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 26 tỷ

      26 tỷ 2680 m2 9,71 triệu/m2
      Bán đất Phú Chánh, Tân Uyên, Bình Dương- DT 24x80m nở hậu 38m tổng 2680 mét vuông thổ cư 1.500m2- Đất MT đường nhựa 2 làn đường cách đường Huỳnh Văn...
      Xã Phú Chánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 229 m2, mặt tiền 8m tại 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 229 m2 96,07 triệu/m2
      ĐẤT VÀNG khu TÂN BÌNH tiện xây căn hộ dịch vụ , Văn phòng, hotel, Villa v..v + DT: 11 X 21 (hiếm có)+ Đường Trường Chinh P. 13 Q. Tân Bình.+ Khu dân trí...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 460 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 25,76 tỷ

      25.76 tỷ 460 m2 56 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán đất Phú Diễn - Bác Từ liêm DT 460 mét vuông MT 15m Đông Bắc giá 56tr/ mét vuông có TL.+ Cần bán nền đất tại đường Phú...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 61500 m2 tại Xã Tóc Tiên - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 61500 m2 0,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay hơn 6 hec ta đất Phú Mỹ (đã có QH đất ở đô thị)Đất ông bà để lại, chưa qua đầu tư.Vị trí khá đẹp, gần Đại Tòng Sơn, QL51, dự án...
      Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất dự án 623 m2 tại Xã Đại Lãnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 623 m2 40,13 triệu/m2
      Bán nền đất mặt biển Bắc Vân Phong, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hoà.nền đất chính chủ có thông tin như sau:- DT sổ là 622.8 mét vuông.- DTSD 783 mét ...
      Xã Đại Lãnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 1470 m2 tại Đường Lê Duẩn - An Đôn - Quảng Trị - Quảng Trị, giá 22,05 tỷ

      22.05 tỷ 1470 m2 15 triệu/m2
      Chắc ai đó sẽ cần.sang nhượng 1470 mét vuông MT QL với giá đầu tư.- Vị trí: Đường Lê Duẩn Ngay trung tâm Tx. Quảng Trị.- Nằm ngay cửa ngõ KĐT mới...
      Đường Lê Duẩn, Phường An Đôn, Quảng Trị, Quảng Trị

      Sở hữu đất 321 m2, mặt tiền 18m, hướng Đông - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 321 m2 71,03 triệu/m2
      Chủ cần tiền sang nhượng gấp nền đất căn biệt thự Dự án báo Tuổi Trẻ đường Lê Hữu Kiều, P. Bình Trưng Tây, TP Thủ Đức + DT 18x18 (321m)+ bìa đỏ cá...
      Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 30000 m2, mặt tiền 100m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 30000 m2 0,95 triệu/m2
      sang nhượng 3ha đất CLN tại Lý Nhơn Cần Giờ 2 MT đường Dương Văn Hạnh.quy hoạch KDCĐang vay bankbán nhanh: 28.5 tỉ bao thuế phí.Cần bán nhanh: 0912 570 ***
      Đường Dương Vạn Hạnh, Xã Lý Nhơn, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 234 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 25,74 tỷ

      25.74 tỷ 234 m2 110 triệu/m2
      Hiếm Thấy, một lô đất rộng phù hợp xây căn hộ chung cư mini, đầu tư khai thác dòng tiền, tại Yên Hòa, Cầu Giấy. ngõ tương đối rộng 6m oto tránh nhau...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 136 m2 tại Đường Phan Bội Châu - Sơn Phong - Hội An - Quảng Nam, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 136 m2 175 triệu/m2
      Anh Tuấn bán đất đối diện Annatara resort 5* Hội an- khu phố Pháp MT PHAN BỘI CHÂU -136m²- giá 175tr/m2Quần thể phố Pháp đc unesco công nhậnNơi văn nghệ sĩ...
      Đường Phan Bội Châu, Phường Sơn Phong, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 1600 m2 tại Đường Quốc lộ 32 - Tam Hiệp - Phúc Thọ - Hà Nội, giá 21,6 tỷ

      21.6 tỷ 1600 m2 13,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất tại khu G dự án khu sinh thái Cẩm Đình - Hiệp Thuận, Phúc Thọ, TP Hà Nội:* Vị trí miếng đất: Mặt trong khu G có DT 1600m2....
      Dự án Sunshine Heritage Resort, Đường Quốc lộ 32, Xã Tam Hiệp, Phúc Thọ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 127 m2, mặt tiền 9m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 127 m2 185 triệu/m2
      Hai lô liên kế tđc Đi Bộ Thế Lữ DT 126,79 mét vuông MT 9,07m Thích hợp xây nhà hàng .hay 2 căn siêu víp mặt đường 👉 Ưu điểm có mặt ngõ phía sau giáp...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền Khu dân cư Thủ Thiêm Villa, 300 m2, mặt tiền 15m tại Quận 2, giá 30 tỷ

      30 tỷ 300 m2 100 triệu/m2
      Một vài thông tin chi tiết gửi anh/chị KH.- Vị trí: Thuộc MT đường số 88, cách đường 103TML chỉ 100m, thuộc phân khu Villa Thủ Thiêm, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q....
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Đường 88, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.