Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán ngay đất 6737 m2, mặt tiền 16m tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 25 tỷ

      25 tỷ 6737 m2 3,72 triệu/m2
      Đất MT Ba Lăn Xi, Bến Cát, Bình Dương.- Đất 2 MT nhựa lớn trước sau bao đẹp.- DT 6.737 mét vuông có sẵn 100 mét vuông thổ cư.- Kế bên khu công ...
      Đường Ngã Ba Lăn Xi, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 9m tại Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 180 m2 150 triệu/m2
      * nền đất view hồ rộng 5ha, đẹp mê hồn, vừa ở vừa KD.* Khách mua về xây tòa nhà 8 tầng thang máy, thì còn gì bằng.* nền đất 2 mặt phố giữa trung tâm Hà...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 11462 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 11462 m2 2,27 triệu/m2
      Đất chính chủ. Gần nhà thờ Vô Nhiễm. Đường ô tô vào tận nơi. Có 230m MT. Đất có 3 sổ có thể bán riêng từng sổ.Sổ 1: 5000 m2.Sổ 2: 3622 m2.Sổ 3: 2840 m2.Giá...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 80000 m2, mặt tiền 30m tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 80000 m2 0,32 triệu/m2
      mở bán 8 hec ta đất trồng cây MT đường nhựa Hòa Ninh.- Vị trí: Trung Nghĩa, Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng.- DT: 8 hec ta (80.000 mét vuông).MT đường...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng
      T
      Bất Động Sản Đức Thịnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 825 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông tại Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 825 m2 30,91 triệu/m2
      Tôi chủ đất cần bán gấp 3 mảnh đất liên kế nhau 825m MT đường Hùng Vương - TP Tam Kỳ - tỉnh Quảng Nam.- Đảm bảo giá mềm nhất thị trường hiện nay.- Tôi...
      Đường Hùng Vương, Phường Tân Thạnh, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án Khu dân cư Phú Mỹ, 218 m2, mặt tiền 12m tại Quận 7, giá 23,98 tỷ

      23.98 tỷ 218 m2 110 triệu/m2
      nền đất ngay MT đường lớn, có vị trí khá đẹp trong khu dân cư.DT: 218.4m2.giá: 110tr/m2.Đây là lô có giá thấp nhất hiện tại trong khu dân cư, với nhiều...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 300 m2 80 triệu/m2
      Bán đất Ngô Gia Tự, Thượng Thanh, Long Biên. DT 300 mét vuông, MT 15m, đường trước đất rộng 11,5m vỉa hè 2,5m. Khu vực tiềm năng rất gần dự án đường...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 1538 m2, mặt tiền 30m tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 22,3 tỷ

      22.31 tỷ 1538 m2 14,5 triệu/m2
      03 - bán 3 ô nền thổ cư Xã Hạ Long - Huyện Vân Đồn - Tỉnh Quảng Ninh.Ô 1: DT: 618,1m2 (Trong đó đất xây dựng: 399,7m2; đất trồng cây lâu năm: 218,4m2).Ô...
      Xã Hạ Long, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nền đất 375 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 375 m2 60,8 triệu/m2
      MT Biển - Tp Đà NẵngBan đất MT Nguyễn Tất Thành - P liên chiểu DT ; 15 x 25. 375m2 Trước 30ty không bán giờ bán nhanh 22.8tyThích hợp xây KS, văn phòng...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 145 m2, mặt tiền 5m tại Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 29 tỷ

      29 tỷ 145 m2 200 triệu/m2
      Bán mảnh đất Hẽm Hùng Vương _ Nha Trang Cần bán mảnh đất hẻm đường Hùng Vương TTTP Nha Trang, nằm trong cụm hotel cao tầng.- Xung quanh toàn hotel...
      Đường Hùng Vương, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 1170 m2 tại Đường Đa Phú - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 1170 m2 20,09 triệu/m2
      Chuyển hướng bán đất 2 MT ngang 47.5m có thể phân 3 lô Đa Phú P7 Đà lạt 1170m2 chỉ 23.5 tỉ.- DT: 1170m2 ngang 47.5m có 539m2 thổ cư.- Kết cấu: Đất trống.-...
      Đường Đa Phú, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 690 m2, mặt tiền 20m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 690 m2 33,34 triệu/m2
      Mô tả:- Hiện trạng: Đất trống tiện xây dựng,- DT: Ngang 18m x dài 38m, DTCN 690 m2.- Vị trí: MT đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè.- pháp lí: sổ hồng, công...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 6000 m2 tại Xã Quỳnh Nghĩa - Quỳnh Lưu - Nghệ An, giá 23 tỷ

      23 tỷ 6000 m2 3,84 triệu/m2
      Bán mảnh đất mặt biển Quỳnh Nghĩa, Quỳnh Lưu, Nghệ An.DT mặt bằng 6000m2, MT 100m mặt biển,- Đất hiện trạng có nhà sàn mặt bằng KD nhà hàng.- Khu đông dân,...
      Xã Quỳnh Nghĩa, Quỳnh Lưu, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1600 m2, mặt tiền 32m tại Huyện Phúc Thọ - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 1600 m2 13,13 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nền đất tại khu E và G dự án khu sinh thái Cẩm Đình - Hiệp Thuận, Phúc Thọ, TP Hà Nội:* Vị trí nền đất: khu E và G có DT...
      Cẩm Đình, Phúc Thọ, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 1850 m2, mặt tiền 20m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 1850 m2 14,06 triệu/m2
      ĐẤT MẶT XÃ XUÂN THỚI THƯỢNG, HÓC MÔN * Bán Nhà đất MT XTT 1, Gần Chợ + ủy ban nhân dân Xã Xuân Thới Thượng DTSD 1850m2, thổ cư 250m2ngang 20m x 70m,...
      Đường 10, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 28,6 tỷ

      28.6 tỷ 125 m2 228,8 triệu/m2
      Bán kín lô đất nằm tại mặt phố ngã tư Võ Chí Công & Nguyễn Hoàng Tôn, Q. Tây Hồ.+ DT 125 m2, MT 5 mét.+ Lô góc, view trực tiếp Hồ Tây vĩnh viễn, mặt phố...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 708 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Cẩm An - Hội An - Quảng Nam, giá 22 tỷ

      22 tỷ 708 m2 31,08 triệu/m2
      Bán đất tại biển An Bàng Hội An. Gói tặng 5 tỉ gồm nhà xây thô 3 tầng với 1000m2 sàn. Và giấy phép XD KD homestay. Chỉ cần hoàn thiện là vào KD thôi ạ. Do...
      Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất dự án 180 m2 tại Phường Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 180 m2 133,34 triệu/m2
      CC Bán mảnh đất đường Lưu Đình Lể. P Bình Khánh, Q. 2, KDC Thời Báo Kinh Tế Hồ Chí Minh. Rất gần P. Bến Nghé, q1., khu đôi thị Salla. Đại lộ Lương Đình...
      Đường Lưu Đình Lễ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá