Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.413 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán ngay lô đất nền 360 m2, mặt tiền 20m tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 360 m2 66,67 triệu/m2
      Hàng Hot duy nhất chỉ em có.Bán đất sang nhượng ngay Cây xăng mặt đường QL 1A Xuân Ổ.DT sổ: 360 mét vuông.MT: 20m.Giá 24 tỉ.Vị trí làn 1 - Mặt đường...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh
      P
      Nguyễn Thị Hoài Phương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 148 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 30 tỷ

      30 tỷ 148 m2 202,71 triệu/m2
      Bán nền đất hẻm Trần Phú, Lộc Thọ, Nha Trang.DT 148 m2, MT rộng 6.8m.Đất hướng Đông, cách Trần Phú 30m, đường bê tông 5m, khu trung tâm sầm uất.Mặt sau...
      Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 105 m2, mặt tiền 7m tại Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 105 m2 280,96 triệu/m2
      + nền đất vàng, hiếm có view trực diện Hồ Tây, mặt phố Trích Sài, thông số vàng, vị trí đẹp, không lỗi phong thủy, ở đẳng cấp, KD siêu đỉnh.+ Hiện trạng là...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 224 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 224 m2 118,31 triệu/m2
      Bán miếng đất góc 2 MT đường 94 & 87 khu villa Thủ Thiêm DT 224 mét vuông chỉ 26,5 tỉ Luyến 0909 039 ***- Vị trí nằm ngay ngã 4 góc 2 MT đường 94 &...
      Đường Số 87, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Thế kỷ 21, mặt tiền 5m tại Quận 2, giá 24 tỷ

      24 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất MT Trương Văn Bang siêu đẹp chỉ 24 tỉ DT 102,5 mét vuông Luyến 0909 039 ***- Vị trí MT đường Trương Văn Bang P, Thạnh Mỹ...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 285 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 285 m2 87,72 triệu/m2
      Bán miếng đất 285m2 view không chắn, MT - Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 7, Đà Lạt.- DT: 285m2, ngang 12x22m.- pháp lí: Sổ riêng xây dựng - Hướng: hướng Tây ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 876 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 876 m2 28,54 triệu/m2
      Cần tiền bán đất MT đường Số 40, Q. 2.(Ngay Sát ủy ban nhân dân Thạnh Mỹ Lợi Q2, cách Nguyễn Thị Định 300m).- Giá: 25 tỉ (chưa tới 28,5tr/ mét ...
      Đường 40, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Thủ Thiêm Villa, 200 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 200 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất căn biệt thự Khu Villas Thủ Thiêm, MT đường 96, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2 - cách ngã ba Sử Hy Nhan 50m, View trước nhà là...
      Thủ Thiêm Villa, 96, Đường Sử Hy Nhan, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 330 m2, mặt tiền 12m tại Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 330 m2 86,37 triệu/m2
      bán ngay 330 mét vuông đất đường Cầu Diễn, MT 12m, oto đỗ, chia lô, xây CCMN, căn hộ dịch vụ, giá 28.9 tỉ.Thửa đất vàng MT đẹp, phù hợp xây tòa...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 200 m2 120 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất đường 96, TML DT 200m2 khu villa Thủ Thiêm giá chỉ 24 tỉ Luyến 0909 039 ***- Vị trí nằm trên đường 96, P.Thạnh Mỹ Lợi, TP, Thủ Đức.-...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 375 m2, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 20,63 tỷ

      20.63 tỷ 375 m2 55,02 triệu/m2
      VỊ TRÍ nền đấtMT Nguyễn Tất Thành, Hòa Minh, Liên ChiểuCách biển tầm 40mGần các nhà hàng Hải sản, chợ,.. là nơi sầm uất có nhiều người qua lạiGần trường ...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất 5 m2 tại Huyện Duyên Hải - Trà Vinh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 5 m2 5200 triệu/m2
      Cần bán thửa đất MT trên ql53 với DT ngang 72m cách biển ba động 8 kilomet tại P. 2 - TX Duyên Hải - Trà Vinh - Giá 5tr/m2.Quy hoạch đất TMDV Tiềm năng...
      Đường Quốc Lộ 53, Thị trấn Duyên Hải, Huyện Duyên Hải, Trà Vinh

      Chuyển nhượng lô đất nền 354 m2, mặt tiền 15m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 354 m2 73,45 triệu/m2
      Chính chủ bán 354m2 đất Bình Trưng Tây Q. 2.Vị trí: Hẻm 1 xẹc Nguyễn Duy Trinh ngay gần căn hộ Homyland 2. Đường ô tô tới đất.Đất ngang 15m góc 2 MT gồm 1...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 825 m2 tại Đường Hùng Vương - Hòa Thuận - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 23,1 tỷ

      23.1 tỷ 825 m2 28 triệu/m2
      Do điều kiện công việc tôi cần chuyển nhượng lại lô đất đầu tư với giá mềm.Do thay đổi kế hoạch KD về Đà Nẵng.Chính chủ cần chuyển nhượng mặt bằng KD...
      Đường Hùng Vương, Phường Hòa Thuận, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất dự án 115 m2, mặt tiền 7m tại Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 115 m2 256,53 triệu/m2
      Bán miếng đất cực đẹp xây building văn phòng.Thông số: 115 mét vuông MT 7m.oto tránh 2 chiều + Vỉa hè rộng.Cực gần phố.Khu vip chuyên các toà văn...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 780 m2, mặt tiền 30m tại Hải An - Hải Phòng, giá 23,4 tỷ

      23.4 tỷ 780 m2 30 triệu/m2
      - Bán đất lô góc mặt đường World Bank - Đối diện Hải An Center đang khởi công.- DTMB: 780 mét vuông, hai MT 30m và 26m đã chia thành 6 lô, mỗi lô...
      Đường World Bank, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng
      P
      Mr Quyết Bđs Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 145 m2, mặt tiền 9m tại Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 145 m2 206,9 triệu/m2
      Bán đất phố Đặng Thai Mai, Tây Hồ. DT 145m2, MT 9.5m, ngõ thông oto tránh. Cách phố chỉ 15m. Giá 30 tỉliên lạc : 0932 326 ***+ miếng đất hiếm khu vực...
      Đường Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán đất 591 m2, mặt tiền 17m, hướng Tây - Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 23 tỷ

      23 tỷ 591 m2 38,92 triệu/m2
      Cần bán nền đất xây căn biệt thự đường Nguyễn Tri Phương , Chánh Nghĩa . Vị trí gần 30/4 luônDt : 17x37 thổ cư 122mGiá 23 tỉ thỏa thuậnliên lạc 0976...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.