Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.412 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Văn Khê, 4 tầng, giá 21,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      21.5 tỷ 200 m2 107,5 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn biệt thự LÔ GÓC tại Văn Khê 200m - Giá 21,5 tỉ. Vị trí hiếm 1 căn duy nhất.+ biệt thự tọa lạc trong KĐT sầm uất, giao thông thuận...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ, giá 30 tỷ

      30 tỷ 148 m2 202,71 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Linden Residences Empire City Thủ Thiêm.căn hộ góc 3  phòng ngủ & 3 phòng vệ sinh.DT 148m2.nội thất...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 236 m2, giá 20 tỷ tại Thanh Xuân

      20 tỷ 236 m2 84,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 236 mét vuông tại tòa R4 bán công hướng Đông Nam thiết kế gồm:- đầy đủ nội thất (như ảnh).- DT 236 mét ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 335 m2, giá 22,5 tỷ tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế

      22.5 tỷ 335 m2 67,17 triệu/m2
      căn biệt thự vị trí đắc địa, mặt phố - khu phố cổ P. Vĩ Dạ - TP Huế, đã đi vào trong thơ ca từ bao đời nay. Khu đất địa linh nhân kiệt nên hàng xóm toàn...
      Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu đô thị Pandora, 5 tầng, 147 m2, giá 30 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      30 tỷ 147 m2 204,09 triệu/m2
      Vị trí:Gần ngã 4 Khuất Duy Tiến, Nguyễn Trãi.----------Thiết kế.5 tầng theo phong cách hiện đại, vô cùng tiện lợi.Hệ thống sân vườn bao quanh.- Tầng 1.-...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 700 m2, giá 29,5 tỷ tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      29.5 tỷ 700 m2 42,15 triệu/m2
      bán nhanh biệt thự nhà vườn lô góc phố Việt Hưng - hàng xóm vin Riverside cách 70m - DT 700m2 - MT 15m - giá hạ chào 29,5 tỉ Việt Nam đồng.* Vị trí:...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 220 m2, giá 25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 220 m2 113,64 triệu/m2
      chung cư hạng sang DEFINE - Mua trực tiếp Capitaland.- Tổng dự án chỉ có 88 căn.+ 42 căn 3 phòng ngủ 220m: Có sân vườn riêng.+ 2 căn 3 phòng ...
      Dự án Căn hộ DEFINE, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Vinhomes Thăng Long, 175 m2, giá 24 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      24 tỷ 175 m2 137,15 triệu/m2
      Hiện em Hồi còn quỹ căn các căn đường trục chính dự án vin Thăng Long.Đường trục chính luôn đc các quý KH săn đón vì đường rộng rãi, để xe rộng rãi, từ cổng...
      Dự án Vinhomes Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Vinhomes Ocean Park , giá 20,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      20.5 tỷ 140 m2 146,43 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập đã hoàn thiện nội thất xịn xò, dự án vin - Oceanpark, Gia Lâm.- DT: 140m2.- MT 10m.- Xây dựng 70m2 / sàn.- Đông Bắc, sát hồ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Sao Biển, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu phức hợp Jamona Golden Silk, giá 20 tỷ tại Quận 7

      20 tỷ 0 m2
      Xuất ngoại bán căn BT MT đường 24m Jamona Golden Silk, DT 7.4x18m (133.2 mét vuông) hầm trệt 2 lầu, 20 tỉ, với hơn 2000 dân cư Jamona Golden Silk,...
      Dự án Jamona Golden Silk, Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 4 tầng, 190 m2, giá 24 tỷ tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      24 tỷ 190 m2 126,32 triệu/m2
      căn biệt thự VIP Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Lô góc - dân xây - DT lớn - oto qua nhà.- Nhà mình bán là căn biệt thự lô góc đẹp nhất Hoàng Liệt.- Khu dân...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 240 m2, giá 24 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoài Đức - Hà Nội

      24 tỷ 240 m2 100 triệu/m2
      căn biệt thự song lập 240m2 khu A Geleximco Lê Trọng Tấn.* DT 240m2, xây thô hoàn thiện mặt ngoài 3 tầng.* Hướng: hướng Đông Bắc.* Đường trước nhà...
      Dự án Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 4 phòng ngủ, giá 28 tỷ

      28 tỷ 182 m2 153,85 triệu/m2
      chung cư 4 PN tại Q2 Thảo Điền cần bán:- DT tim tường: 182m2.- View sông, logia dài rộng tạo không gian phòng khách thoáng đãng, tầm nhìn sông rộng.- chung...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Cityland Park Hills, giá 20 tỷ tại Gò Vấp

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà khu Cityland Park Hills, P10, Q. Gò Vấp.- DT: 5m x 20m, nhà 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu, chính chủ ở nên hoàn thiện rất chắc chắn, full máy lạnh cao cấp,...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 220 m2, giá 22 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 220 m2 100 triệu/m2
      - Tổng dự án chỉ có 88 căn+ 42 căn 3 phòng ngủ 220 mét vuông: có sân vườn riêng+ 2 căn 3 phòng ngủ 325 mét vuông: có hồ bơi và sân...
      Dự án Căn hộ Define, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk Khu đô thị Văn Khê, 4 tầng, 200 m2, giá 21,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      21.5 tỷ 200 m2 107,5 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn biệt thự lô góc tại Văn Khê 200m2 - Giá 21,5 tỉ. Vị trí hiếm 1 căn duy nhất.+ biệt thự tọa lạc trong KĐT sầm uất, giao thông...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 93 m2, giá 20 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      20 tỷ 93 m2 215,06 triệu/m2
      - Cần nhượng lại một trong 03 lô shop house Đông Nam đường 30m và liên kế phố đi bộ giá cực tốt.- Vị trí cực đẹp, mặt đường dãy Shop house rộng đến 30m,...
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 122 m2, giá 30 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 122 m2 245,91 triệu/m2
      Vũ Phạm Hàm - Trung Yên - phân lô - oto tránh - vỉa hè - KD đa ngành - nhà đẹp - chất sang - đẳng cấp giới nhà giàu.DT 122 mét vuông 5 tầng 5m MT.Giá...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá