Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán ngay căn biệt thự Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, 150 m2, giá 20 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      20 tỷ 150 m2 133,34 triệu/m2
      Do thay đổi nhu cầu sử dụng nên cần bán biệt thự song lập tại khu Sao Biển, căn áp góc. View công viên bể bơi cực kỳ thoáng.- DT đất: 148m2.- DT XD:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Sao Biển, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 207 m2, giá 29 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 207 m2 140,1 triệu/m2
      Bán nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh hẻm 12m, P24, Bình Thạnh. DT: 12m x 18m.Giá 29 tỉ TL.Vị trí: Hẻm trước nhà 12m, có lòng - lề đường, 2 ô tô 7 chỗ lưu thông dễ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Vinhomes Imperia Hải Phòng , giá 20,6 tỷ tại Hồng Bàng

      20.6 tỷ 200 m2 103 triệu/m2
      Do công việc cần bán căn song lập Paris KDT vin Imperia Hải Phòng.DT 200m2 (10x20m).Hướng Nam.Xây dựng 120m2/ sàn x 3.5 tầng.Nhà thô, có thể hoàn thiện...
      Dự án Vinhomes Imperia Hải Phòng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 88 m2, giá 22,5 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      22.5 tỷ 88 m2 255,69 triệu/m2
      căn biệt thự phân lô, quy hoạch ổn định Hoàng Hoa Thám.Phân khu VIP Bộ Nông Nghiệp quy hoạch ổn định.Cả khu có 29 căn, bảo vệ 24/24.DT 88m2 đc xây 5 Tầng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Khu dân cư Kim Sơn - Tân Phong, giá 29 tỷ tại Quận 7

      29 tỷ 200 m2 145 triệu/m2
      Q. 7 - giảm mạnh 3 tỉ.căn biệt thự khu dân cư Kim Sơn, P. Tân Phong, Q. 7.- Đối diện đại học Tôn Đức Thắng.- DT: 200m2 (10 x 20m) - Hướng Bắc.- Kết...
      Dự án Kim Sơn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Phú Lương, giá 20,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      20.5 tỷ 230 m2 89,14 triệu/m2
      - Gia chủ chuyển vào trong phố cổ ở, cần bán biệt thự Phú Lương - Hà Đông: DT 230 mét vuông, MT 12m, 4 tầng, vỉa hè.- Nhà nằm trong quần thể khu đô ...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 243 m2, giá 28 tỷ tại Đường 28 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 243 m2 115,23 triệu/m2
      Quan tâm đi bạn ơi!Đẹp thật đó.căn biệt thự khu vip.Hiệp Bình Chánh Thủ Đức.- Có dòng tiền thu nhập thụ động 45tr/t.Từ 12 chung cư dv mà chủ tạo ra trên...
      Đường 28, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 30 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      30 tỷ 168 m2 178,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà BT Nguyệt Quế, 168m2, hoàn thiện đầy đủ tiện nghi, thiện chí bán giá tôi mong muốn: 30 tỉ thỏa thuận, L/H: 0855 932 ***.Xung...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Nguyệt Quế, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà lk 1 tầng, 240 m2, giá 26 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      26 tỷ 240 m2 108,34 triệu/m2
      căn biệt thự Ecopark vị trí đẹp nhất 26 tỉ, 240 mét vuông, TT chỉ 30 phần trăm.Tiếp nối sự thành công từ Eco Central Park Vinh và Ecopark Hưng...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, giá 22,5 tỷ tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 0 m2
      căn biệt thự hiện đại căn hộ góc 5 tầng phong cách không gian xanh, view sân thượng Q1, Q4 HXT thuộc đường Trần Xuân Soạn, P. Tân Hưng, Q. 7.DT: 134.1...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk Vinhomes Ocean Park , 150 m2, giá 23 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      23 tỷ 150 m2 153,34 triệu/m2
      Kế hoạch chuyển đổi, chính chủ định cư nước ngoài cần bán ngay căn biệt thư song lập sao biển giá siêu mềm nhất thị trường.- DT: 150 mét vuông.-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 200 m2, giá 21 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 200 m2 105 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cần vốn KD cuối năm nên cần bán gấp biệt thự song lập đẹp nhất Amelie Villa Phú Mỹ Hưng.Số lượng giới hạn 9 biệt thự song lập với DT...
      Dự án Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Vinhomes Grand Park, giá 25,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 250 m2 102 triệu/m2
      Sốc - căn biệt thự song lập 250m Glory vie hồ sen súng - vin Grand Park.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 tum.giá: 25 tỉ bao thuế phí.Tiện ích nội khu:- Công viên...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 225 m2, giá 24,5 tỷ tại Thành phố Móng Cái - Quảng Ninh

      24.5 tỷ 225 m2 108,89 triệu/m2
      DUY NHẤT CĂN NGOẠI GIAO ĐƠN LẬP 225M vin AVENUE MÓNG CÁI , QUẢNG NINH DT 225Mhotline 0967 201 ***
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Thành phố Móng Cái, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Gamuda Gardens, giá 28,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      28.5 tỷ 160 m2 178,13 triệu/m2
      Ra hàng căn song lập hàng vip thuộc tiểu khu Iris Home Gamuda Gardens - tiểu khu đẹp nhất trong quần thể KĐT Gamuda.DT: 160 mét vuông, xây 3,5 tầng, 4...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị Gamuda Gardens, 4 tầng, giá 28,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      28.5 tỷ 160 m2 178,13 triệu/m2
      Ra hàng căn song lập hàng vip thuộc tiểu khu Iris Home Gamuda Gardens - tiểu khu đẹp nhất trong quần thể KĐT Gamuda.DT: 160m2, xây 3,5 tầng, 4 PN.Hoàn thiện...

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 55 m2, giá 24,5 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      24.5 tỷ 55 m2 445,46 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Vạn Phúc - P. Liễu Giai - Ba Đình - TP Hà Nội, DT bìa đỏ 55.1m2x5T, nhà lô góc kích thước 9.6mx5.72m, Tây Bắc - hướng Đông Bắc, đường...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 160 m2, giá 20 tỷ tại Đông Anh - Hà Nội

      20 tỷ 160 m2 125 triệu/m2
      + Siêu siêu vip - Vĩnh Ngọc - căn biệt thự - container tránh - 160 mét vuông x 3T - giá chỉ có 20 tỉ.+ Hãy liên lạc cho tôi để biết thêm chi tiết.+...
      Đường Cao tốc Nhật Tân Nội Bài, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.