Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 98 m2, giá 20 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 98 m2 204,09 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà cực hiếm, vị trí cực đẹp nằm trong khu liên kế Đô thị Mỹ Đình 1, oto chạy vòng quanh, khách mua về đc tự thiết kế theo ý thích, DT 98m2,...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 22 tỷ tại Đường Thanh Liệt - Thanh Trì - Hoàng Mai - Hà Nội

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      căn biệt thự VIP NGUYỄN XIỂN - THANH LIỆT- LÔ GÓC- oto TRÁNH DỪNG ĐỖ THOẢI MÁI - KD - VĂN PHÒNG.+ Vị trí đẹp nhất khu Thanh Liệt, giáp Ther Manor Centrel...
      Đường Thanh Liệt, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 160 m2, giá 20,3 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      20.3 tỷ 160 m2 126,88 triệu/m2
      căn biệt thự cao cấp ngang 8m x 20 m, có tầng hầm, khu phân lô đồng bộ đường Cao Lỗ, P4, Q8.Kết cấu: căn biệt thự 1 hầm, lửng, 2 lầu, sân thượng, 4...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh
      S
      Nguyễn Phạm Phúc Sinh Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ The Marq, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 22 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 120 m2 183,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Marq Q. 1 - căn 3 PN tầng 21 View Landmark 81.Kết cấu: 3 PN, 3  toilet (có bồn tắm nằm).DT: 120m2.Nội thất cơ bản: Gồm bếp...
      Dự án The Marq, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, giá 20 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      20 tỷ 142 m2 140,85 triệu/m2
      Gia đình cần bán biệt thự song lập Sao Biển tại vin Ocean Park - Gia Lâm- DT : 142 mét vuông , xây dựng 77m/sàn , xây 3 tầng 1 tum - Đông Nam - Đã...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề Biệt thự An Vượng Villa, 4 tầng, giá 21,51 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      21.51 tỷ 189 m2 113,8 triệu/m2
      Giá siêu tốt, bán ngay căn biệt thự Dương Nội - An Vượng Villa, đường lớn 17.5m tiện KD. liên hệ: 0836 281 ***.+ DT đất: 189 mét vuông.+ MT: 9m,...
      Dự án An Vượng Villa, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề The Manor Central Park, 75 m2, giá 24,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      24.5 tỷ 75 m2 326,67 triệu/m2
      Cần bán:Lô nhà phố thương mại shophouse 75 mét vuông bàn giao nội thất đầy đủ: Tại KĐT The Manor Central Park - Đường Nguyễn Xiển - Q. Hoàng...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu đô thị mới Cầu Bươu, 3 tầng, giá 22 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      22 tỷ 299 m2 73,58 triệu/m2
      CẦN bán nhanh TRONG 2 NGÀY căn biệt thự khu đô thị CẦU BƯƠU. 299m2, giá 22 tỉ, SĐCC.- Lô góc, 3 tầng thô, MT tổng 34m.- Tương lai lên Q. và thêm đường...
      Dự án KĐTM Cầu Bươu, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề Khu dân cư Nam Long, 3 tầng, giá 23,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 200 m2 117,5 triệu/m2
      - Ngay đường lớn Liên P., Phước Long B, Q. 9. Cách The Global city 500m.Thông tin căn biệt thự:- DT: 8 x 25 = 200  mét vuông.- DT sàn: 285  mét...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 4 tầng, 240 m2, giá 29,2 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      29.2 tỷ 240 m2 121,67 triệu/m2
      Mô tả:- DT: 240 mét vuông, ngang khủng 15m dài 16m, sổ vuông như thước kẻ.- Kết cấu 1 trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng. MT đường 12m.- Gồm: 8 phòng ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 124 m2, giá 27,28 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      27.28 tỷ 124 m2 220 triệu/m2
      Thời điểm có hay không nên bắt đáy thị trường?- Trong khi dự án khác cùng trên trục đường quy hoạch ở vị trí xa hơn đang bán giá lên tới 350 -...
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 22,8 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      22.8 tỷ 250 m2 91,2 triệu/m2
      bán ngay BT khu C Làng ĐH, cạnh khu GS Hàn Quốc.10x27m. CN 250m2.1 hầm (đậu đc 3 oto).7 PN đủ  phòng vệ sinh.Thang máy trong nhà.SHR bán ngay...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 6 tầng, 130 m2, giá 30 tỷ tại Đường Văn Phú - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      30 tỷ 130 m2 230,77 triệu/m2
      nhà phố thương mại Kiến Hưng Luxury: Chính sách ưu việt - cơ hội vàng sở hữu.Kiến Hưng Luxury khởi động tháng 8 cùng những căn nhà phố thương mại cuối...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 153 m2, giá 23,12 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      23.12 tỷ 153 m2 151,12 triệu/m2
      Bộ sưu tập chỉ với 79 căn villa liên kế và chỉ 24 căn view trục diện hồ tự nhiên.Hiện tại chỉ còn 4 căn mua trực tiếp từ chủ đầu tư.Chi tiết 4 căn villa...
      Dự án The 9 Stellars, Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 4 tầng, 250 m2, giá 23,8 tỷ tại Đường Lê Thị Kỉnh - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      23.8 tỷ 250 m2 95,2 triệu/m2
      Mô tả: - DT: 10x25 - Kết cấu: 1Hầm, 1trệt 2 lầu, 7PN, 7 phòng vệ sinh riêng từng phòng.- Vị trí nằm gần làng ĐH khu ABC- Kế bên khu phố Mỹ Hưng 3,...
      Đường Lê Thị Kỉnh, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề KN Paradise Cam Ranh, giá 20,5 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      20.5 tỷ 0 m2
      Khách cần tiền, bán cắt lỗ sâu căn biệt thự Para Draco do tập đoàn Wyndham đang cho thuê khai thác và vận hành.DT: 316,9m2.Giá: 20,5 tỉ.contact: 0384 909...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán nhanh liền kề Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, giá 29 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      29 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự song lập Ngọc Trai - vin Ocean Park 1 - Gia Lâm - TP Hà Nội.- DT 165,6m2.- DTXD 88,2m2/sàn, xây 03 tầng bàn giao hoàn thiện bên ngoài.-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, giá 26 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự 4 tầng Khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông. DT200m, MT 10m, đường phân lô vỉa hè rộng, gần khu công viên, không gian thoáng mát nhiều cây xanh.-...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.