Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 6 tầng, 100 m2, giá 22 tỷ tại Đường Văn Cao - Ba Đình - Hà Nội

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Lô góc 6 tầng thang máy - khu phố vip ba đình - 2 mặt đường vỉa hè oto tránh - gần hồ tây.Bán nhà phân lô phố Văn Cao ngay Liễu Giai Ba Đình DT 100...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 175 m2, giá 30 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 175 m2 171,43 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH khu dân cư căn biệt thự Lucasta - Khang Điền.Sàn môi giới BĐS An Khang Land vẫn luôn nhận đc sự tin tưởng của KH đã...
      Dự án Lucasta Villa, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 135 m2, giá 22,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 135 m2 166,67 triệu/m2
      Khu vực hiếm có. Cực đẹp. Cạnh khu dân cư Himlam.. Q. 7 căn hộ góc.Đẳng cấp villa. 5tầng. 9,5x14,5m. Nhỉnh 22tỉ.======================anh/chị có nhu cầu...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 256 m2, giá 24,5 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      24.5 tỷ 256 m2 95,71 triệu/m2
      căn biệt thự tọa lạc tại vị trí đắc địa MT khu Á Châu, Với 1 vị trí 2 MT cùng với thiết kế và nội thất hiện đại, căn biệt thự dù là mua nghỉ dưỡng hay...
      Đường Thái Văn Lung, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 23 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      23 tỷ 300 m2 76,67 triệu/m2
      Regal One River KĐT nghỉ dưỡng sang nhất Đà Nẵng.- Regal One River là KĐT sinh thái đc xây dựng trên nền DT 64 ha với hai loại hình sp chính One River...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị Sài Đồng, 5 tầng, 152 m2, giá 28,27 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      28.28 tỷ 152 m2 186 triệu/m2
      căn biệt thự khu đô thị Sài Đồng Đông Nam View thoáng Vĩnh viễn rất hiếm khi có người bán -DT 152m2,nhà xây 3.5 tầng đẹp ,bìa đỏ chính chủ -Vị trí...
      Dự án Khu đô thị Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Sun Grand City, 2 phòng ngủ, 155 m2, giá 25 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      25 tỷ 155 m2 161,3 triệu/m2
      Cần bán căn hộ căn duplex dự án Sun Grand City 69 Thụy Khuê, Tây Hồ, view full Hồ Tây, Sông Hồng, Cầu Nhật Tân.* CĐT: Tập đoàn Sun Group.* Vị trí: Số...
      Dự án Sun Grand City số 69b Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 160 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 160 m2 178,13 triệu/m2
      chính chủ cần bán biệt thự nằm trong khu nội bộ 3,4 căn biệt thự liên kế, hẻm 1 mặt nhà.đc: 60/1 Lâm Văn Bền, p. Tân Kiểng, Q. 7.- DT: 160 mét ...
      60/1, Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 9 tầng, 207 m2, giá 29 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 207 m2 140,1 triệu/m2
      Bán nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh P24 Bình Thạnh. DT: 12.3m x 17.7m.Giá 29 tỉ TL.Vị trí: Hẻm trước nhà 12m, có Lòng - Lề đường, 2 ô tô 7 chỗ lưu thông dễ dàng,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề Khu chung cư HD Mon City, 5 tầng, giá 30 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      30 tỷ 84 m2 357,15 triệu/m2
      liên kế hd moncity là dãy có vị trí trung tâm đẹp nhất dự án.1. căn hộ góc 132m thô đang cho thuê 80tr/tháng. giá 45 tỉ.2. căn hộ góc siêu đẹp ngã 4...
      Dự án Mon City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 175 m2, giá 25 tỷ tại Đường Liên Phường - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 175 m2 142,86 triệu/m2

      Cần bán gấp chung cư 6 phòng ngủ, 93 m2, giá 22,9 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      22.9 tỷ 93 m2 246,24 triệu/m2
      Đối diện khu căn biệt thự.DT 93m2DT sàn xây dựng 420m2MT 6mĐông Bắc.anh/chị đóng Sớm đợt 1 ~ 12.9 tỉ.đc CK ngay 6.6 phần trăm là giảm 1.624 tỉ.Số...
      Dự án Rue De Charme, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 250 m2, giá 29 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 250 m2 116 triệu/m2
      10x25m, 250 mét vuông - DT hiếm, khẳng định đẳng cấp.- căn biệt thự MT, 1 hầm Trệt 2 lầu, sân thượng.- Phòng ốc to rộng như sân banh, logia thoáng...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk Biệt thự An Vượng Villa, 4 tầng, 180 m2, giá 20,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      20.5 tỷ 180 m2 113,89 triệu/m2
      - Cần bán biệt thự KĐT mới Dương Nội.- biệt thự có DT 180 mét vuông.- Đường vào 11.5m.- Cách hồ 150m.Thông tin ngôi nhà:- Tầng 1: Thông sàn.- Tầng...
      Dự án An Vượng Villa, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 300 m2, giá 25,8 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      25.8 tỷ 300 m2 86 triệu/m2
      chính chủ gửi bán biệt thự đơn lập Hà Đô Charm villasDT : 300 mét vuông Hướng : hướng Đông NamVị trí cực thoáng , đẹp giá mềm chưa từng có 86...
      Dự án Hà Đô Charm Villas, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 2 tầng, 166 m2, giá 25 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 166 m2 150,61 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay biệt thự song lập dự án Lucasta Villa - CĐT Khang Điền uy tín.- DT đất: 166m2 (9,5x17,5m).- DT sàn: 244m2, xây dựng 1 trệt 2 lầu, hoàn...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Chung cư Green Pearl , 4 tầng, giá 24 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      24 tỷ 82 m2 292,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Green Pearl - 378 Minh Khai: - Thiết kế: 82m2 x 4 tầng. + Tầng 1 thông sàn khách bếp sân+ T2+3 mỗi tầng 2 PN. + T4: phòng...
      Dự án Green Pearl 378 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 5 tầng, 160 m2, giá 29 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      29 tỷ 160 m2 181,25 triệu/m2
      căn biệt thự song lập DT đất 160m2.Nhà xây 4 tầng 1 tum như ảnh.DTXD 60 phần trăm.Đã hoàn thiện mặt ngoài,View trực diện hồ thiết kế mô hình căn ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.