Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 21,9 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21.9 tỷ 135 m2 162,23 triệu/m2
      Nhận giữ chỗ tòa - Thủ Thiêm Zeit River đẹp nhất dự án view sông HCM, &: chào bán tháng 7/2023.TT chỉ 10 phần trăm ký hợp đồng mua bán, ngưng cho...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 96 m2, giá 25,8 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      25.8 tỷ 96 m2 268,75 triệu/m2
      Mô tả:Khu liên kế Fafilm vip nhất ngã 4 Sở - bảo vệ 24/7 - oto tránh, dừng đỗ ngày đêm - thang máy - ở sướng - KD.- Sổ vuông như bánh chưng, sẵn sàng giao...
      Ngõ 19, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 85 m2, giá 24 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy - Hà Nội

      24 tỷ 85 m2 282,36 triệu/m2
      SIÊU PHẨM - liên kế NGUYỄN VĂN HUYÊN - TT CẦU GIẤY - VỈA HÈ - nhà để xe - ÔTÔ DỪNG - ĐỖ NGÀY ĐÊM - DÂN TRÍ CAO - KD SẦM UẤT - TRƯỚC NHÀ THOÁNG VĨNH VIỄN...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 4 tầng, 108 m2, giá 20,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20.2 tỷ 108 m2 187 triệu/m2
      * VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - căn biệt thự VIP NHẤT KĐT - ô tô TRÁNH - THANG MÁY - 3 MẶT THOÁNG - VỈA HÈ RỘNG - KD ĐỈNH, Ở ĐẲNG CẤP - nội thất đầy đủ.* Vị trí...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 25 tỷ tại Quận Thủ Đức

      25 tỷ 160 m2 156,25 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự Sunlake Villas, Royal Vạn Phúc giá rẻ trong tuần + Royal, Mansion, Jardin Vạn Phúc City Thủ Đức. * gọi ngay: Mỹ Nga (138): 0903...
      Dự án Khu đô thị Vạn Phúc City, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 73 m2, giá 21,5 tỷ tại Phố Hào Nam - Đống Đa - Hà Nội

      21.5 tỷ 73 m2 294,53 triệu/m2
      PHÂN LÔ oto TRÁNH, căn hộ góc, NHÀ ĐẸP KD, HÀO NAM, ĐỐNG ĐA, 73 mét vuông, 4 t, MT 10m, CHỈ 21.5 tỉ.hotline NGAY: 0917 420 *** ( LONG căn nhà ...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 28 tỷ tại Thủ Đức

      28 tỷ 160 m2 175 triệu/m2
      bán gấp giá rẻ căn biệt thự, Sunlake Villas, Royal, nhà mặt tiền KĐT Xanh Vạn Phúc City QL 13 P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức cao cấp giá rẻ. hotline:...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 155 m2, giá 20,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 155 m2 132,26 triệu/m2
      DT: 8x20m nở hậu 8,2m. Công nhận 155m2. DT sàn 350m.Hẻm 8m ô tô quay đầu và tránh nhau thoải mái. Hẻm cụt nên rất yên tĩnh và an ninh, phù hợp gia đình có...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 99 m2, giá 23 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      23 tỷ 99 m2 232,33 triệu/m2
      Nhà đẹp Hàng Bột, Đống Đa 99m2 - 5 tầng - MT 8m, giá 23 tỉ. garage ô tô - sổ phân lô.Phân lô garage ô tô - khu vip liên kế.Mô tả:- Nhà nằm trong khu vip...
      Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề Khu đô thị Trung Yên, 5 tầng, 80 m2, giá 26 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      26 tỷ 80 m2 325 triệu/m2
      khu đô thị Trung Yên là trái tim của Q. Cầu Giấy. khu đô thị giáp các tuyến đường chính như Trần Duy Hưng Trung Kính, Vũ Phạm Hàm, Trung Hòa. Tại đây...
      Dự án KĐT Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 27,5 tỷ tại Quận Thủ Đức

      27.5 tỷ 189 m2 145,51 triệu/m2
      Giảm tiếp, giảm sâuChủ ngộp bán lỗ khu dân cư Vạn Phúc CityHiệp Bình Phước, TP Thủ Đức- DT : 9 x 21 m CN 189m2- KC : Hầm 4 Tầng- diện tích sử dụng :...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Nam Trung Yên, 4 tầng, giá 26,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      26.5 tỷ 75 m2 353,34 triệu/m2
      Nhà có vị trí đẹp nhất khu, KD sầm uất.- DT 75m2, MT rộng 6m, sâu 12.5m.- Thiết kế 4 tầng, hoàn thiện nội thất luxury.+ Tầng 1: Thông sàn + PK + bếp +...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 300 m2, giá 24 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      24 tỷ 300 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ cần sang lại biệt thự One River 2 MT sông kề biển ngay trung tâm Q. Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng hoàn thiện 5* tiêu chuẩn Châu Âu mang đậm dấu ấn của...
      Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 29 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 160 m2 181,25 triệu/m2
      Ngộp bank Bán căn biệt thự mới đẹp trực diện sông khu vip Trần Não P. Bình An, Q2, 8 X 20, 29 tỉ TL.- Nhà gần ga tàu thủy Bình An, cách sông TP.HCM 100m,...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề Khu đô thị Quang Minh, 4 tầng, 455 m2, giá 21 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      21 tỷ 455 m2 46,16 triệu/m2
      Bán BT Long Việt Quang Minh, DT 455m2, MT 18m,* Vị trí: căn biệt thự đơn lập nằm trên đường Hoa Ngọc Lan rộng 19,5m, phù hợp cho các gia đình đại gia nghỉ...
      Dự án KĐT Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Khu biệt thự An Viên Nha Trang, giá 20 tỷ tại Nha Trang

      20 tỷ 182 m2 109,9 triệu/m2
      Bán căn biệt thự biển An Viên, Nha Trang.Duy nhất căn villa Đông Nam, góc 2 MT đường lớn 21 mét.Cách Bãi Tắm chính tầm 100 bước chân.- DT đất...
      Dự án KĐT biển An Viên, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 200 m2, giá 30 tỷ tại Đường Đoàn Khuê - Long Biên - Hà Nội

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      + căn biệt thự đẳng cấp nhất phố Đoàn Khuê, vị trí đắc địa đã đc các Đại gia lớn duyệt ở. Khách xem trong là mê.+ Nội ngoại thất nhập khẩu châu Âu, cầu...
      Đường Đoàn Khuê, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 115 m2, giá 20,5 tỷ tại Đường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      20.5 tỷ 115 m2 178,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự lô góc Văn Quán 115m2x5T, Vỉa hè, đường lớn KD. Giá chỉ 175/1m2.- Nhà xây 5 tầng lừng lẫy ngay vị trí trung tâm Văn...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.