Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán căn liền kề 2 tầng, 490 m2, giá 23,33 tỷ tại Đường Trường Sa - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      23.34 tỷ 490 m2 47,62 triệu/m2
      Chủ cần sang nhượng gấp căn villa 2 PN Fusion Resort Đà Nẵng. Giá cắt lỗ. call ngay 0903 407 ***-------Villa A - 2 PN.- DT đất: 490 mét vuông,...
      Dự án Fusion Resort & Villas Da Nang, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh liền kề 4 tầng, 94 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      28.5 tỷ 94 m2 303,2 triệu/m2
      + BÁN biệt thự MINI PHẠM VĂN ĐỒNG 94m2 X 4 TẦNG - căn hộ góc 2 MT - NGÕ oto TRÁNH - SÁT PHỐ.++++++++++ L/H E NHƯ 0365 966 *** ĐỂ đc TƯ VẤN VÀ HỖ TRỢ XEM...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 82 m2, giá 24,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      24.5 tỷ 82 m2 298,79 triệu/m2
      Phân lô oto tránh, dừng đỗ ngày đêm vào nhà.Phân lô, bảo vệ trông 24/7,an ninh tuyệt đốiTrước nhà là trường học, thoáng vĩnh viễn.Dân trí cao, hàng xóm vip...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự Vinhomes Grand Park, 5 tầng, giá 20,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20.6 tỷ 126 m2 163,5 triệu/m2
      * ngôi nhà phố vị trí đẹp nhất, giá * trong giỏ hàng mua trực tiếp từ CĐT.Vị trí.+ MT V3 phân khu Mânhttan.+ Đối diện công viên, hồ bơi, sân thể thao.+ Đối...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Ngọc Lành Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 148 m2, giá 25,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 148 m2 172,3 triệu/m2
      căn biệt thự ĐẲNG CẤP KHU VIP BÀU CÁT, TÂN BÌNH - NGANG KHỦNG 8M - KD ĐỈNH - CHỦ bán nhanh ĐI ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI, giá mềm, Chỉ 25,5 tỉMô tả : ngang 8m...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự Vinhomes Ocean Park , 4 tầng, 150 m2, giá 23 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      23 tỷ 150 m2 153,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn Biệt thự song lập vin Ocean Park phân khu Ngọc TraiDiện tích: 150m2Xây 3 tầng 1 tumMặt tiền 8.5mSàn tầng 1 là 77m2Đây...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , giá 21,5 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      21.5 tỷ 180 m2 119,45 triệu/m2
      Vị trí đối diện hồ , ngay công viên giá siêu mềm nhất
      Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn biệt thự Kahuna Hồ Tràm Strip, giá 25 tỷ tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu

      25 tỷ 373 m2 67,03 triệu/m2
      The Grand Hồ Tràm - Phân khu Ixora 2 by Fusion thuộc Quĩ Đầu Tư Warburg Pincus (Top 10 quĩ đầu tư lớn nhất nước Mỹ).+ Tổng qui mô dự án: 164ha.+ Tổng số...
      Dự án Ixora Hồ Tràm , Đường Ven Biển, Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 252 m2, giá 28 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 252 m2 111,12 triệu/m2
      Hàng thấp tầng giá mềm nhất thị trường:- 84 mét vuông Glory 11. x tỉ.- 84 mét vuông Manhattan 13. x tỉ.- 144 mét vuông Glory 18. x tỉ.-...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 9 tầng, 98 m2, giá 29,5 tỷ tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội

      29.5 tỷ 98 m2 301,03 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP PHỐ VÍP Q. THANH XUÂN GẦN PHỐ TRƯỜNG CHINH+GIẢI PHÓNG KẾT NỐI CÁC TUYẾN ĐƯỜNG HUYẾT MẠCH VỪA Ở VÀ KD GẦN TTTM,BV, TRƯỜNG HỌC,CHỢ,BẾN XE.giá cả ...
      Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 350 m2, giá 29,5 tỷ tại Đường 20 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 350 m2 84,29 triệu/m2
      Bán nhà đường Số 20 P. Bình An, Tp. Thủ Đức, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh.Bán căn biệt thự khu bờ sông đường Số 20 P. Bình An, đường trước nhà rộng 12m,...
      Đường 20, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 196 m2, giá 25 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 196 m2 127,55 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:căn biệt thự đơn lập KDC cao cấp Trương Quốc Dung, P. 10, Q. Phú Nhuận.- DT: 10x21 vuông vắn. Công...
      174, Đường Trương Quốc Dung, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn liền kề 7 tầng, 250 m2, giá 30 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      30 tỷ 250 m2 120 triệu/m2
      SUN COSMO RESIDENCE ĐÀ NẴNG - ''TP QUỐC TẾ - GIAO LỘ KIM CƯƠNG'' TỔNG QUAN DỰ ÁN-- CĐT: Tập đoàn Sun Group- Vị trí dự án: trung tâm TP Đà Nẵng- pháp lí:...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà lk 2 tầng, 473 m2, giá 24,5 tỷ tại Đường Nguyễn Bá Lân - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      24.5 tỷ 473 m2 51,8 triệu/m2
      💰 Bán căn biệt thự đẹp, giá siêu mềm đường Nguyễn Bá Lân, P. Mỹ An, Q, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng - DT đất: 474 mét vuông ngang 18m Hướng: hướng ...
      Đường Nguyễn Bá Lân, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà biệt thự Khu biệt thự Villa Park Quận 9, giá 20,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 144 m2 142,37 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự khu biệt lập Villas Park Q. 9.DT 8x18DTXD 300m2Nhà mới sửa lại còn mới, nội thất đầy đủ. 6 PN, 5  nhà vệ sinh. Có logia rất...
      Dự án Villa Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Việt Hưng, 5 tầng, 202 m2, giá 30 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      30 tỷ 202 m2 148,52 triệu/m2
      + căn biệt thự siêu VIP, siêu đẹp, đẳng cấp sống Đại gia, vị trí đắc địa, tiện ích ngập tràn.+ căn biệt thự thiết kế 5 tầng, nội ngoại thất Nhập khẩu,...
      Dự án Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 27,6 tỷ tại Thủ Đức

      27.6 tỷ 190 m2 145,27 triệu/m2
      Ngộp bank, chính chủ bán lỗ nhà phố Vạn Phúc City, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.- DT 9X21m, công nhận 190m2.- Kết cấu sẵn 1 hầm, 4 lầu.- HĐ thuê 70 tr/ tháng.-...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 1 tầng, 195 m2, giá 25 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 195 m2 128,21 triệu/m2
      Giảm 5 tỉ bán ngay, chính chủ cần bán căn biệt thự sân vườn ngay đường Thái Ly, Q. 2, nay là TP Thủ Đức.1/ vị trí: Ngay đường Thái Ly - Nguyễn Bá Huân -...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.