Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.406 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán nhanh nhà lk 3 tầng, 126 m2, giá 28 tỷ tại Đường 17 - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 126 m2 222,23 triệu/m2
      BT phố vườn Mỹ Thái 2.DT: 7x18m Đông Nam.Bán: 28 tỉ bán có thể bớt xíu xíu lộc.Nhà 1 trệt 2 lầu, 3 PN, nội thất dính tường. Xem nhà báo trước một...
      Dự án Mỹ Thái 2, Đường 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Biệt thự liền kề Arden Park Garden City, giá 23 tỷ

      23 tỷ 144 m2 159,73 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự biệt thự Arden Park Hanoi Garden CiTy Thạch Bàn, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, thành phố Hà Nội+ Khu căn biệt thự Arden...
      Dự án Arden Park, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 81 m2, giá 23 tỷ tại Đường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      23 tỷ 81 m2 283,96 triệu/m2
      + Mặt ngõ 105 Xuân La siêu hiếm, không có nhà bán, Qui hoạch ổn định, pháp lí chuẩn, sổ vuông đét.+ Mặt ngõ 3 oto tránh, vỉa hè, KD sầm uất, cách Đường Võ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 118 m2, giá 23,7 tỷ tại Đường An Dương Vương - Tây Hồ - Hà Nội

      23.7 tỷ 118 m2 200,85 triệu/m2
      Bán căn biệt thự liên kế An Dương Vương 118 mét vuông - MT 6.5m - 2 thoáng - vỉa hè - oto tránh dừng đỗ ngày đêm - KD.Mô tả:- Vị trí đẹp, gần nút...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 23 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      Nguyễn Trãi ngay cạnh Royal City - ngã 4 Sở.- Trước nhà đường đôi rộng 30m, vườn hoa cây xanh ở đẹp, KD đẳng cấp.- Thiết kế liên kế dự án sang trọng, nội ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề Vinhomes Ocean Park , 150 m2, giá 23 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      23 tỷ 150 m2 153,34 triệu/m2
      Sở hữu song lập San Hô VHOCP1 chưa bao giờ tốt bằng thời điểm hiện tại bước chân ra cổng chạm tới tiện ích DT: 150m2MT: 10m Giá: 2x tỉ (bao tất tần tật...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị Cityland Garden Hills, giá 24,1 tỷ tại Gò Vấp

      24.1 tỷ 120 m2 200,84 triệu/m2
      Bán căn biệt thự siêu đẳng cấp Cityland Phan Văn Trị, Gò Vấp.6x20m. 1 trệt 1 hầm, 4 lầu + sân thượng. Với 6 PN (1 phòng Master), 6 vệ sinh, nhà bếp,...
      Dự án Cityland Garden Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Vinhomes Imperia Hải Phòng , giá 21,5 tỷ tại Quận Hồng Bàng

      21.5 tỷ 144 m2 149,31 triệu/m2
      Do công việc bán căn biệt thự song lập venice 144m2 kdt vin imperia. DT 144m2 (12x12m)Hướng hướng Đông BắcXây dựng 87m2/ sàn x 4 tầng, có thang máy,...
      Dự án Vinhomes Imperia Hải Phòng, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 380 m2, giá 28,5 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      28.5 tỷ 380 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngay ngôi nhà Hội An, MT sông 20m, vew siêu đỉnh. Nhà gia đình xây dựng rất tâm huyết theo mô hình nhà hàng phong cách Châu Âu. - ...
      Đường Nguyễn Phúc Nguyên, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị Mễ Trì Hạ, 5 tầng, giá 23 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      23 tỷ 105 m2 219,05 triệu/m2
      Bán nhà liên kế KĐT Mễ Trì Hạ, Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội (Đối diện tòa cao tầng Kengnam đường Phạm Hùng).* Nhà vị trí cực đỉnh ngay đường Phạm...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 24 tỷ tại Quận Long Biên

      24 tỷ 151 m2 158,95 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán nhanh căn biệt thự nhà vườn 151m tại dự án vin Riverside The Harmony - Long Biên - HN.- DT 151m.- XD 105m/sàn *3.5 tầng*thô.-...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 322 m2, giá 24,99 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24.99 tỷ 322 m2 77,61 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn Lê Đình Quản, Q. 2, 330 mét vuông, ngang 20m, lô góc 3 MT. Chỉ 24 tỉ 990. Xem ngay.+ DT khủng 322 mét vuông (16 x...
      Đường Lê Đình Quản, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 175 m2, giá 25 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 175 m2 142,86 triệu/m2
      Cần ra nhanh 2 căn lucasta khang điền Q9.DT 10x17.5 giá 27 tỉ full NTDT 10x17.5 giá 25 tỉ nhà thôcontact : 0973 073 *** xem thực tế từng căn.
      Dự án Lucasta Villa, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề Khu đô thị mới Định Công, 3 tầng, giá 20 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      biệt thự, liên kế khu đô thị Định Công, 120 mét vuông, 3 tàng, MT rộng, có sân vườn, ga ra.Nhà thiết kế chắc chắn, đường rộng có vỉa hè.20 tỉ, bìa...
      Dự án KĐT Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 3000 m2, giá 20,5 tỷ tại Xã An Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 3000 m2 6,84 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngôi nhà MT đường 792 Xã An Phú Huyện Củ Chi Tp Sài Gòn.- Nhà dạng nhà vườn 3 giang bê tông kiên cố mái ngối.- DT khuôn viên...
      Đường 792, Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk 3 tầng, 190 m2, giá 20,9 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20.9 tỷ 190 m2 110 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay trong tháng 3/2023 - biệt thự song lập - P. Cát Lái - Q. 2 Sài Gòn (Nay là TP Thủ Đức) - Từ 25 tỉ giảm còn 20.9 tỉ.biệt thự song lập...
      Dự án Phố Đông Village , Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 2 tầng, 148 m2, giá 26 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 148 m2 175,68 triệu/m2
      Cần bán nhà bệt thự đường số khu dân cư Tấn Trường,p. Phú Thuận ,Q. 7.- DT : 8 x 18,5m.- Xây dựng : Trệt 2 lầu áp mái.- Nhà đang có HĐ thuê - sổ hồng ...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Liền kề Him Lam Vạn Phúc, giá 23 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      23 tỷ 91 m2 252,75 triệu/m2
      * Sở hữu ngay căn nhà phố thương mại đắt giá tại Him Lam Vạn Phúc.+ Với MT rộng 6,5m nhân đôi trước sau chưa từng có tại Thủ đô Hà Nội.+ Đường 22m...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.