Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.406 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 21,3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      21.3 tỷ 120 m2 177,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn liên kế tiểu khu Everlyne ParkCity 120m có đặc điểm sau:- Căn xẻ khe 3 mặt thoáng, vỉa hè trước nhà rộng đỗ đc 4 xe oto.- Đường...
      Dự án Evelyne Gardens - ParkCity Hà Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề Khu đô thị Louis City Đại Mỗ, giá 26,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      26.5 tỷ 110 m2 240,91 triệu/m2
      liên kế Louis I Louis City Đại Mỗ - 5 tầng - thang máy - KD - vỉa hè rộng - 1 mặt đường 21.5m + 1 mặt vườn hoa công viên.Mô tả:Dự án Louis City Đại Mỗ phải...
      Dự án Louis City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn biệt thự 143 m2, giá 21,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      21.7 tỷ 143 m2 151,75 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Intracom khu đô thị Mới Trung Văn, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.DT. Từ 143,3m đến 144m. DT sàn xây dựng 268m2.:...
      Dự án Tòa nhà Intracom1 - Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 254 m2, giá 29 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      29 tỷ 254 m2 114,18 triệu/m2
      pháp lí: Đất ở đô thị lâu dài, SHR.- TT dài hạn 30 Tháng.- Đợt 1 chỉ TT 10 phần trăm.Phương án TT 1: 14 đợt - 37 tháng.Phương án TT 2: 12 đợt - 31...
      Dự án Sailing Club Residences Hạ Long Bay, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 20,5 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      20.5 tỷ 70 m2 292,86 triệu/m2
      Bán liên kế Vip Bộ Công An - Nguyễn Huy Tưởng - TT Q. Thanh Xuân - Đường Ôtô Tránh - Vỉa Hè - KD - DT 70m2 - 5 Tầng - 5MT Giá 20.5 tỉ Có thỏa thuận . +...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 6 tầng, 131 m2, giá 28 tỷ tại Đường Giải Phóng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      28 tỷ 131 m2 213,75 triệu/m2
      * BÁN căn biệt thự PHỐ GIẢI PHÓNG - Q. HOÀNG MAI - PHÂN LÔ - VỈA HÈ - oto TRÁNH -2 MẶT ĐƯỜNG - nhà để xe oto.* Vị trí cực đẹp trước nhà oto tránh dừng...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 125 m2, giá 21,5 tỷ tại Đường Nguyễn Khuyến - Hà Đông - Hà Nội

      21.5 tỷ 125 m2 172 triệu/m2
      Bán căn hộ góc giao Nguyễn Khuyến - Bạch Thái Bưởi - Văn Quán tuyệt phẩm 4 lầu 7,5x19m căn hộ góc, thiết kế cổ điển, nhà có thang máy, 4 oto 7 tránh...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 1 tầng, 730 m2, giá 27,5 tỷ tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      27.5 tỷ 730 m2 37,68 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Sân Vườn Hoàng Mai - 730m - Mt 19m - Giá 27.5 tỉBán căn biệt thự Sân Vườn Hoàng Mai - 730m - Mt 19m - Giá 27.5 tỉVị trí đẹp, oto 7 chỗ...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 240 m2, giá 22,53 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      22.53 tỷ 240 m2 93,88 triệu/m2
      Muốn sở hữu biệt thự, bạn hãy đến ngay với Centa City Bắc Ninh chúng tôi để có thể sở hữu biệt thự view công viên 1,4 ha. Không gian sống đẳng cấp, văn...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 160 m2, giá 22 tỷ tại Đường DC11 - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 160 m2 137,5 triệu/m2
      căn biệt thự: Full Gỗ, NT Cao cấp, Thiết bị tự động, (8x20m) giá 22 tỉ.- căn biệt thự MT đường DC11, P. Sơn Kỳ, Q Tân Phú.- Đường 14m đủ lộ giới, hạ...
      Đường DC11, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Vinhomes Ocean Park , giá 22,95 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      22.95 tỷ 150 m2 153 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự giá mềm nhất thời điểm hiện tạiSB06-16Dt150mtầng 1 xây 77mTổng xd 267mVài bước đến hồ, vị trí nằm phân khu sao biển gần hồ vip...
      Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Nam An Khánh, giá 20 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      20 tỷ 188 m2 106,39 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán cắt lỗ lô nhà phố thương mại trục 39m hai làn đường đôi Nam An Khánh, Dt đất khoảng190 m2, MT 7,5mNhà 3,5 tầng hoàn thiện mặt ngoài,...
      Dự án Khu đô thị Nam An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 126 m2, giá 28 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 126 m2 222,23 triệu/m2
      BT phố vườn Mỹ Thái 2.DT: 7x18m Đông Nam.Bán: 28 tỉ bán có thể bớt xíu xíu lộc.Nhà 1 trệt 2 lầu, 3 PN, nội thất dính tường. Xem nhà báo trước một buổi.liên...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự Khu đô thị mới Đại Kim, 4 tầng, 160 m2, giá 25 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      25 tỷ 160 m2 156,25 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự khu đô thị Đại Kim, Hoàng Mai 160m2, MT 8m, thang máy 25 tỉ 0915 803 ***.+ Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự khu đô thị...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 200 m2, giá 22 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hồng Bàng - Hải Phòng

      22 tỷ 200 m2 110 triệu/m2
      Bán ngôi nhà Song Lập Thô hàng hiếm vị trí đẹp tại dãy Paris vin Imperia Thượng Lý - Hồng BàngBạn đang tìm kiếm một ngôi nhà sang trọng và đẳng cấp tại...
      Đường Bạch Đằng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 230 m2, giá 28 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 230 m2 121,74 triệu/m2
      chuyển nhu cầu . cần bán căn biệt thự nội thất xịn xò giá 28 tỉ
      Dự án Phố Đông Village , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 260 m2, giá 30 tỷ

      30 tỷ 260 m2 115,39 triệu/m2
      ĐẲNG CẤP CHỦ NHÂNcăn hộ chung cư The Peak - M8 - Midtown , Phú Mỹ Hưng , Q. 7.- DT: 260m2- Thiết kế 3 PN , 1 phòng đọc và làm việc.- căn hộ góc view...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk Liền kề The Eden Rose, 4 tầng, 230 m2, giá 26 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      26 tỷ 230 m2 113,05 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc căn biệt thự The Eden Rose Thanh Liệt, 230m2*4T giá hơn 26 tỉ Gia đình chuyển đổi mục đích sử dụng nên cần bán ngay căn hộ góc căn...
      Dự án The Eden Rose, Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá