Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp căn 45 m2, giá 2,15 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.15 tỷ 45 m2 47,78 triệu/m2
      Thổ Dân Thành có 1 căn 1 phòng ngủ+1 khu Pavilon siêu đẹp. Tây Nam view thoáng xanh mát.Tầng cao tầm nhìn rộng, Tây Nam luôn mát cả ngày.Giá hiếm...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 83,3000030517578 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      2.85 tỷ 83,31 m2 34,22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3 ngủ rộng rãi tại KĐT Xa La - Hà Đông, giá 2.850 tỉ bao phí.- DT: 83,3 m2.- Hướng bc hướng Đông Nam.- Kết cấu: Thiết kế...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 47 m2, giá 2,4 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 47 m2 51,07 triệu/m2
      Mua chung cư Nhà bè, giá trực tiếp CĐT. Chính sách CK khủng:- Tặng pql 12 tháng.- CK từ 2 phần trăm, 5 phần trăm, 12 phần trăm theo chính...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 68 m2 tại Đường Đồng Hòa - Đồng Hòa - Kiến An - Hải Phòng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 68 m2 33,09 triệu/m2
      -Bán đất Đồng Hoà, Kiến Anngõ tương đối rộng 5m oto tránh nhauDT gần 70m2Giá 2.250 tỉ có thoả thuận.Cách mặt đường 30mGần trường gần chợ, đầy đủ tiện ích...
      Đường Đồng Hòa, Phường Đồng Hòa, Quận Kiến An, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 48 m2 tại Đường Lê Quang Định - 5 - Bình Thạnh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 48 m2 43,75 triệu/m2
      - DT:3,5 x 9,5m ( Lộ giới đường đã trã ra 2m)- Kết cấu: 1trệt + 2 lầu (3 phòng ngủ, 4 toilet, Sân thượng)  - Thiết bị vệ sinh/ chiếu sáng...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 60 m2 tại Đường 6 - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      🔥NAY BÁN NHÀ MAI ĐI MỸ - HẺM THÔNG - nội thất xịn xò -  pháp lí RÕ RÀNG - GIÁ CHỈ 2,9 tỉ🔥👉 Vị trí:  Đườɴg Số 6, P7, Q.Gò Vấp👉 DT: 4mx15m,...
      Đường 6, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 40 m2, hướng Bắc tại Đường Phạm Đăng Giảng - Bình Tân, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 40 m2 71,25 triệu/m2
      - Nhà nằm ngay vị trí hẻm 1/ cách MT đường 20m - Kết cấu 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng lớn trước sau (đức 3 tấm) - hẻm xe hơi 8m nhựa thông -...
      Đường Phạm Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 48 m2, hướng Bắc tại Đường Số 2 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 48 m2 51,67 triệu/m2
      bán nhanh nhà tâm quyết do vợ chồng tui xây nên - Kết cấu gồm 1 trệt 2 lầu, sân phơi rộng - DT : 4x12m - Để lại nội thất đầy đủ - Tiện...
      Đường Số 2, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 70 m2, giá 2,56 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.56 tỷ 70 m2 36,58 triệu/m2
      Phú Đông Sky Garden căn hộ chung cư nhận nhà tháng 11 với chính sách siêu khủng chỉ còn hơn 30 căn.Giá mua từ CDT - nhận nhà ở TT sau.CK ngay...
      Phường An Bình, TP Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Chuyển nhượng căn 58 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.65 tỷ 58 m2 45,69 triệu/m2
      KH vui lòng liên hệ ngay: 0986 144 480 để đc tư vấn thêm chung cư bán tại Ecopark  Thông tin căn bán:  - Vị trí: chung cư thuộc ~ tầng cao...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán miếng đất 100 m2, hướng Bắc tại Đường 8 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 100 m2 27,5 triệu/m2
      Đất khu dân cư Tứ Hải, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An.Đất 2,75 tỉ TL - 100 mét vuông (5x20m). Thổ cư 100 phần trăm. 1361sổ hồng. Hỗ trợ vay NH...
      Đường 8, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà đất 48 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 48 m2 54,17 triệu/m2
      + nhà c4 phòng khách, PN, bếp,  phòng vệ sinh có hiên bên hông, nhà có sân trước để xe rộng rãi. + Cách đường Ngô Chí Quốc ~ 100m, cách tỉnh lộ...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 118 m2, hướng Nam tại Đường Hương lộ 2 - Hòa Long - Bà Rịa, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 118 m2 20,77 triệu/m2
      Chủ gửi ngôi nhà cấp 4 thuộc khu gia phát  Hoà Long gần đường Hương Lộ 2 TP BR_VT  _ Vị Trí:ngay KDC cách Hương Lộ 2 chưa đến 100, cách chợ Hoà...
      Đường Hương lộ 2, Xã Hòa Long, Thị xã Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn 59 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 59 m2 37,29 triệu/m2
      📍 căn hộ Westgate tòa căn hộ D, 2.2tỉ full 102 phần trăm, 59 mét vuông, hướng tâyBán căn 59 mét vuông, tòa căn hộ D, tầng trung,...
      Mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, Tân Túc, Bình Chánh, TP. HCM
      Quốc Khánh ᴬᴺ ᴳᴵᴬ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư 58 m2, giá 2,19 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 13 - 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.19 tỷ 58 m2 37,76 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư Picity High Park, Q. 12DT 58 mét vuông (2 phòng ngủ,1 nhà vệ sinh)giá 2.190 tỉ (thỏa...
      Mặt tiền đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP. HCM

      Cần bán chung cư 32,7999992370605 m2, giá 2,85 tỷ tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      2.85 tỷ 32,8 m2 86,9 triệu/m2
      ✨ DT: 32.8  mét vuông 🛏️ PN: 1 🛁 Phòng tắm: 1 🌞 Hướng logia: hướng Đông Bắc🏠 Hướng cửa: hướng Tây Nam🚗 Chỗ để xe: 4...
      Khu D9, lô CC, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Đào Trinh Nhất - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Nhà mới 100 phần trăm, bàn giao Quý 4/2024, 2 PN - 2  nhà vệ sinh 70 mét vuông.CK 15 phần trăm, tặng 1 năm...
      Đường Đào Trinh Nhất, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 25 m2 tại Đường Dương Văn Bé - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 25 m2 114 triệu/m2
      + DT: 25m2 nhà dân tự xây 4 tầng khung cột bê tông chắc chắn khách về có thể lên thêm 1,2 tầng thì đẹp long lanh.+ Vị trí: Nhà phân lô 2 mặt ngõ, Ngõ sạch...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.