Thông tin mô tả
Đất gần trung tâm y tế Dĩ An, p. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An
Đất 2,8
Vị trí: Đường 12m có vỉa hè thông thoáng. Gần
---------------------------------
Nhận ký gửi nhà đất cần bán hoặc cho thuê
Trân trọng!
Giá: 2,8 Tỷ
Diện tích: 71,19999694824219 m2
Giá/m2: 39,33 Triệu/m2
1005765
Mua bán
Đất gần trung tâm y tế Dĩ An, p. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An
Đất 2,8
Vị trí: Đường 12m có vỉa hè thông thoáng. Gần
---------------------------------
Nhận ký gửi nhà đất cần bán hoặc cho thuê
Trân trọng!
Quang Vinh
Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương
11 tỷ
81 m2
Huyện Dĩ An, Bình Dương
10,5 tỷ
225 m2
Đường Trần Quang Diệu, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương
2,299 tỷ
63 m2
Đường Thống Nhất, Huyện Dĩ An, Bình Dương
2,45 tỷ
51,29999923706055 m2