Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh đất 2100 m2, hướng Đông-Nam tại Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 3 tỷ

      3 tỷ 2100 m2 1,43 triệu/m2
      Cần sang nhượng 44m x 35m đất ven biển xã Tân Tiến, chỉ 68 tr/m ngang, đường đất rộng 3.5m ô tô vào tận nơi. Đất quy hoạch ONT lên thổ cư tự do, cư dân...
      Đường Lê Quang Định, Xã Tân Tiến, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 67 m2, giá 2.27 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      2.27 tỷ 67 m2 33,89 triệu/m2
       Thiết kế: 2  phòng ngủ đầy đủ công năng sinh hoạt, 2  phòng ngủ, 2 toilet, ban công, bếp, phòng kháchBàn giao nội thất cơ bản.- Trần...
      Mặt ngã tư Võ Nguyên Giáp - Thiên Lôi, quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng.

      Sở hữu căn hộ chung cư 65 m2, giá 2.75 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 65 m2 42,31 triệu/m2
      Siêu phẩm căn 2 phòng ngủ + , hướng mát, view thoáng , nhìn trực diện Sông Tắc và Landmark 81- Loại căn: 2 phòng ngủ+.- DT: 65 mét vuông.-...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 70 m2, giá 2,33 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.33 tỷ 70 m2 33,29 triệu/m2
      DT: 70m2 . Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm Giá TT sang tên ngay: 2 tỉ 330 trTình trạng nội thất: nội thất đầy đủ pháp lí: sổ hồng riêng Khu...
      Số 175 Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 53 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường Lê Trọng Tấn - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.15 tỷ 53 m2 40,57 triệu/m2
      Bán chung cư Bcons Polaris - chung cư MT Lê Trọng Tấn, An Bình, Dĩ An Bình Dương - chung cư liên kế Phạm Văn ĐồngCần bán chung cư Bcons Polaris:DT:...
      23 Đường Lê Trọng Tấn, phường An Bình, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 59 m2, giá 2.08 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.08 tỷ 59 m2 35,26 triệu/m2
      *Quỹ căn hộ chung cư chính chủ gửi bên em bán, cam kết thông tin chuẩn vá cập nhật giá liên tục theo thị trường:0818858587 ( zalo/call)Dòng 2  phòng...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 43 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lý Thánh Tông - Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2 tỷ 43 m2 46,52 triệu/m2
      Thông tin chi tiết căn hộ chung cư The Zen park - phân khu vườn Nhật đẹp nhất dự án vin Ocean 1- căn hộ chung cư thuộc tòa R1.01, phân khu The Zen...
      Đường Lý Thánh Tông, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 90 m2 tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán gấp nhà Hồ Hảo Hớn, Cô Giang, Q. 1. Xung quanh đầy đủ tiện ích.DT: 60m2 ( 5 x182m ).Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 4 PN, 4  nhà vệ sinh,...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 52 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Tây - Thủ Đức, giá 2.16 tỷ

      2.16 tỷ 52 m2 41,54 triệu/m2
      🔥2,x tỉ 52M ❌ 3 TẦNG BTCT 4 phòng ngủ KHA VẠN CÂN ô tô DỪNG ĐỖ THOẢI MÁI TRUNG TÂM LINH TÂY ĐI ĐÂU CŨNG TIỆN🔥 Mô tả: ✔️ DT: 52 mét vuông -...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
      A
      Nguyễn Trần Ngọc Bình An Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 61 m2, hướng Tây-Bắc tại Bình Tân - La Gi - Bình Thuận, giá 2.4 tỷ

      2.4 tỷ 61 m2 39,35 triệu/m2
      👉 Chủ cần bán nhanh homestay ven biển, MT đường nhựa, tiện ích xung quanh đầy đủ  👉DT 3.50/8.86x8.94/12.42  Tổng 61.4m2-Mục đích sử dụng đất:...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Bình Tân, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu nhà riêng 50 m2, hướng Nam tại Phố Trần Nguyên Hãn - Trần Nguyên Hãn - Lê Chân, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 50 m2 59,6 triệu/m2
      𝐍𝐇𝐀̀ 𝐗𝐀̂𝐘 𝐌𝐎̛́𝐈 𝐓𝐈𝐍𝐇 Đ𝐎̣̂𝐂 𝐋𝐀̣̂𝐏 𝟑 𝐌𝐀̣̆𝐓 𝐓𝐇𝐎𝐀́𝐍𝐆 , 𝐒𝐀̂𝐍 𝐂𝐎̂̉𝐍𝐆 𝐑𝐈𝐄̂𝐍𝐆 𝐏𝐇𝐎̂́ 𝐓𝐑𝐀̂̀𝐍 𝐍𝐆𝐔𝐘𝐄̂𝐍 𝐇𝐀̃𝐍DT:...
      Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Trần Nguyên Hãn, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Chính chủ gửi bán đất thôn Lễ Pháp, xã Tiên Dương

      2.12 tỷ 45,91 m2 46 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 46m Lễ Pháp, Tiên Dương Cách trục chính chỉ 150m, cách bìa làng 250m. Cách KĐT Lễ Pháp chỉ 400m. Full tiện ích-Bán kính...
      Thôn Lễ Pháp Xã Tiên Dương, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 77 m2, giá 2,85 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.85 tỷ 77 m2 37,02 triệu/m2
      Tôi có căn hộ góc tòa HH Linh Đàm cần bán DT 77m² thiết kế 3 phòng ngủ,2 toilet rộng rãi thoáng mát.Nội thất chung cư đầy đủ mới 100 phần...
      HH1 Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 70 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2.26 tỷ

      2.27 tỷ 70 m2 32,36 triệu/m2
      BÁN NHÀ hẻm xe tải - 70m² - 2 TẦNG - SÁT QUẬN 1 - NGUYỄN CỬU VÂN - P17 - GIÁ 2.265 TỶ============Mô tả:- Địa chỉ: // Nguyễn Cửu Vân - P17 -...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
      A
      Nguyễn Trần Ngọc Bình An Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 90 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2.15 tỷ

      2.15 tỷ 90 m2 23,89 triệu/m2
      2.15 tỉ khoảng 90 mét vuông - Có ngay nhà đẹp phố Nguyễn An Ninhoto đỗ cửa - An ninh tuyệt đối - 3 bước sang chợ lớnBác chính chủ nhờ em b.án là chung...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán chung cư 60 m2, giá 2.28 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.28 tỷ 60 m2 38 triệu/m2
      Dự án Picity Sky Park nằm cuối đường Phạm Văn Đồng, cách Gigamall 8 ph di chuyển, cách sân bay Tân Sơn Nhất 20 ph.An toàn tuyệt đối với hệ thống an ninh 5...
      Mặt tiền Quốc lộ 1A, Phường An Bình, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán đất nền 552 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 1/5 - 1 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2.6 tỷ

      2.6 tỷ 552 m2 4,72 triệu/m2
      Đất MT Hồ Đak Long Thượng đang KD Homestay cho thuê. Tiện ích bao gồm : Nhà Gỗ + 3 nhà  nhà vệ sinh + 3 tầng trang bị sàn gỗ thông và lều lớn và...
      Đường 1/5, Phường 1, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
      L
      Bằng - Đất nền Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư 80 m2, giá 2.9 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.9 tỷ 80 m2 36,25 triệu/m2
      E cắt lỗ 500 tr căn 3 phòng ngủ 2VS trục đường chính hoa hậu đẹp nhất nhì dự án tại vin Gia Lâm.Em để lại toàn bộ nội thất.- DT: 80 mét vuông.-...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.