Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhà đất 48 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2.6 tỷ

      2.6 tỷ 48 m2 54,17 triệu/m2
      -Thích hợp cho vợ chồng trẻ , cho thuê. - Kết cấu 2 tầng ,2  phòng ngủ, có giếng trời sau nhà, - Nhà đẹp, mới, chủ xây kiên cố . - Ngay...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 31 m2 tại Quận Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2.05 tỷ

      2.05 tỷ 31 m2 66,13 triệu/m2
      🔥Kiệt rộng gần 4m buôn bán Giá Hợp Lý ✅ Nhà 2 Tầng sạch sẽ xây cứng Trần Cao Vân, cách đường 80m kiệt thẳng thấy đường, thông Nguyễn Tất Thành ✅...
      Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán căn nhà riêng 55 m2 tại Đường Bình Thành - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2.73 tỷ

      2.73 tỷ 55 m2 49,64 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh không thiếu gì.Vị trí: Chợ đường Bình Thành, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân.giá: 2 tỉ 730tr thỏa thuận.DT: 4.5m x 12m.Xây dựng 1 trệt...
      Đường Bình Thành, Bình Hưng Hòa B

      Cần bán ngay căn hộ 68 m2, giá 2.6 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      Chỉ có 2.4 tỉ/căn, sở hữu lâu dài, ôm trọn view sông Hàn ngắm pháo hoa tại  phòng ngủ.chào bán tổ hợp compound mang tên Sun Symphony - độc nhất ở Đà...
      Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng

      Bán căn chung cư 87 m2, giá 2.32 tỷ tại Đường 66 - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.32 tỷ 87 m2 26,67 triệu/m2
      👉👉Q. 2 - Thảo Điền.Chủ gửi bán chung cư #Tropic_Garden - Nguyễn Văn Hưởng.- DT 87 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tầng cao - block...
      Số 49, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Quốc lộ 37 - Nghĩa Trung - Việt Yên, giá 2.7 tỷ

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      Thông tin ngôi nhà:- Nhà 3 tầng, MT KD, với tầng gác lửng, phòng thờ, sân phơi, 3 PN và 3  phòng vệ sinh.- Sân rộng, oto vào tận cửa nhà.Vị trí...
      Đường Quốc lộ 37, Xã Nghĩa Trung, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 107 m2, hướng Tây-Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 107 m2 21,97 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất đường Vũ Huy Tấn, Hoà Hiệp, Liên Chiểu.DT 107 mét vuông, đường quy hoạch, cư dân đông đúc.Gần khu dự án Lakeside, gần trường ...
      Đường số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất dự án 125 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 5 - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 125 m2 18,32 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất Khu dự án Lakeside , Hoà Hiệp Nam , Liên ChiểuĐường 5,5m , vỉa hè 3m Vị trí đẹp , cư dân đông đúc Dt 125m² Giá 2 tỉ...
      Đường số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn 59 m2, giá 2.3 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.3 tỷ 59 m2 38,99 triệu/m2
      * Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- DT: 59 mét vuông.- Thiết kế: căn hộ chung cư đc thiết kế hiện đại phòng khách kết hợp với không phòng ...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 68 m2, giá 2.1 tỷ tại Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      2.1 tỷ 68 m2 30,89 triệu/m2
      * Tháng gia đình. Hoàng Huy tung Bom tấn chính sách tháng 6. CK lên tới 15  phần trăm. Quà tặng lên tới 999 tr đồng. Tặng vàng, oto cực hấp dẫn cho 30...
      Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 63 m2 tại Đường Tố Hữu - Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2.05 tỷ

      2.05 tỷ 63 m2 32,54 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse thương mại KD MT - Cách Sân Bay Long Thành chỉ 45 ph. - Giá từ 2T2 một căn chỉ mất 750T để sỡ hữu. - sổ...
      Đường Tố Hữu, Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ 61.4000015258789 m2, giá 2.91 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.91 tỷ 61,41 m2 47,36 triệu/m2
      ✏️ Chỉ từ 432tr sở hữu căn hộ chung cư vin Grand Park - The Tropical - CK tới 10 phần trăm giá trị căn hộ  ✏️🔥 giá siêu hấp dẫn, đem đến...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 2.68 tỷ

      2.68 tỷ 40 m2 67 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay Liên khu 4-5, hẻm ô tô, sổ hồng, sẵn, giá 2 tỉ 680 còn thỏa thuận !!! - Nhà mới, kiên cố, trụ cột BTCT 100 phần trăm, xây...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 63 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.29 tỷ

      2.29 tỷ 63 m2 36,35 triệu/m2
      - sổ hồng riêng đầy đủ, sang ngay trong ngày- Dtich: 63 mét vuông ( ngang 4.3m )- KDC đông đúc, hiện hữu - chính chủ cần tiền phục vụ công việc cá...
      Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 60 m2, giá 2.2 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      a/c  có NHU CẦU TÌM MUA căn hộ chung cư vin Grand Park Q. 9 thì ALO mình nhé! CAM KẾT luôn có mức giá siêu mềm và làm việc trực tiếp với chính...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 179 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Nghĩa - Đất Đỏ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2.48 tỷ

      2.48 tỷ 179 m2 13,86 triệu/m2
      Khu đất trung tâm thị trấn Đất Đỏ có vị trí thuận lợi, trong bán kính 1  kilomet có Trường mâm non, trường cấp 1, THCS, Trường Cao Đẳng Nghề, Công an...
      Đường Nguyễn Trọng Nghĩa, Thị trấn Đất Đỏ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhà mặt tiền 108 m2, hướng Đông tại Đường Độc Lập - Bình Kiến - Tuy Hòa, giá 2.6 tỷ

      2.6 tỷ 108 m2 24,08 triệu/m2
      *L'Aurora Phu Yen hội tụ đầy đủ những lợi thế cạnh tranh ở trên, hơn thế nữa sự hợp tác với Tập đoàn hotel hàng đầu thế giới Accor là một bảo chứng cho việc...
      Đường Độc Lập, Xã Bình Kiến, TP. Tuy Hoà, Tỉnh Phú Yên

      Sở hữu nhà shr 61 m2 tại Đường Đà Sơn - Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2.75 tỷ

      2.75 tỷ 61 m2 45,09 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 2 mê đúc kiệt oto Đà Sơn, xe đậu trước nhà.- Nhà 2 mê đúc, DT đất 61,2m² ngang 5,2m vuông vắn, diện tích sử dụng 120m², nhà Đông ...
      Đường Đà Sơn, Phường Hòa Khánh Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá