Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường 1 - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 40 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Lâm, Long Biên, gần trường cấp 3 Nguyễn Gia Thiều, gần chợ Ngọc Lâm. - Vị trí đẹp, tầm tiền Phố Ngọc Lâm hiếm nhà bán, 2 thoáng trước sau.- ...
      Đường , Ngọc Lâm

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 72.4800033569336 m2, giá 2.8 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      2.8 tỷ 72,49 m2 38,64 triệu/m2
      Suất ngoại giao căn 2 phòng ngủ lớn cạnh căn hộ góc dự án Icon40 DT 72,48m2 view trực diện trung tâm Bãi Cháy và đảo Vinpearl, tầm view thẳng quảng...
      đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 43 m2, giá 2.2 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.21 tỷ 43 m2 51,17 triệu/m2
      Thông tin mô tả1. Tổng quan về dự án chung cư Peninsula:- Peninsula Đà Nẵng có vị trí kim cương MT đường Trần Hưng Đạo - Lê Văn Duyệt, Sơn Trà Đà Nẵng.-...
      Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

      Sở hữu mảnh đất 103 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thuận An - Bình Dương, giá 2.35 tỷ

      2.35 tỷ 103 m2 22,82 triệu/m2
      Đất gần ngã 4 550, P. Bình Hòa, TP Thuận An. Đất 2,35 tỉ TL - 103,3 mét vuông (ngang 5m). Thổ cư 75 mét vuông. 832SHR. Hỗ trợ vay NH 70%Vị trí:...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ 33.5 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3 tỷ 33,5 m2 89,56 triệu/m2
      CHÍNH THỨC chủ đầu tư SUN GROUP NHẬN đặt TÒA S3 CỦA DỰ ÁN SUN SYMPHONY🏡🏡🏡Tọa lạc tại vị trí đắc địa, chủ đầu tư Sun Group dành trọn tâm huyết thi...
      Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng

      Bán căn đẹp nhất khu village phức hợp, du lịch, giải trí nghệ thuật biển hồ Pleiku

      2.5 tỷ 400 m2 6,25 triệu/m2
      Quỹ căn đẹp nhất khu village phức hợp, du lịch, giải trí nghệ thuật biển hồ Pleiku, ôm trọn những lợi thế hiếm có của bất động sản gần biển hồ - hứa hẹn...
      Đường Đào Duy Từ, Xã Tân Sơn, Thành phố Plei Ku, Gia Lai
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất 358 m2, hướng Đông-Bắc tại Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 2.1 tỷ

      2.1 tỷ 358 m2 5,87 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nền đất nằm vị trí trung tâm, tiện ích xung quanh đầy đủ, SHR, quy hoạch đất ở, pháp lí rõ ràng.DT Ngang 6m dài 55m tổng 358 mét ...
      Đường Trưng Nhị, Phường Tân An, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh căn 79 m2, giá 2.42 tỷ tại Đường 1 - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.42 tỷ 79 m2 30,64 triệu/m2
      Lầu 5 . 2 PN . 2  nhà vệ sinh . 1 gian bếp . 1 phòng khách . Để lại khá nhiều nội thất 
      Đường Đường 1, Phường Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 33 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2.3 tỷ

      2.3 tỷ 33 m2 69,7 triệu/m2
      - DT: 33m giá chỉ có 2,3 tỉ nằm sát mặt trục đường chính liên xã.- Tiện ích: Xung quanh đầy đủ trường cấp 1,2,3 như mẫu giáo, cấp 1, trung học, trường ...
      Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 33 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3 tỷ 33 m2 90,91 triệu/m2
      Ra mắt siêu phẩm căn hộ chung cư Sun Symphony Residence.Tuyệt tác bên sông Hàn - Đà Nẵng.* Thông tin tổng quan dự án.+CĐT: Công ty thành viên tập đoàn...

      Cần bán gấp nền đất 110 m2 tại Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2.4 tỷ

      2.4 tỷ 110 m2 21,82 triệu/m2
      Bán nền thổ cư đường Tỉnh Lộ 10, gần trường cấp 1 Cầu Xáng, chợ Cầu Xáng Tỉnh Lộ 10, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh.- Cách chợ Bến Thành 22  kilomet,...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn 55 m2, giá 2.8 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.8 tỷ 55 m2 50,91 triệu/m2
      + Nhận đặt toà S3 đẹp nhất dự án Sun Symphony Đà Nẵng - toà căn hộ chung cư ngắm trọn vẹn pháo hoa và đón đầu quy hoạch sông Hàn TP. Đà Nẵng. Chỉ 50 tr/...
      Sông Hàn, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Bán căn 75 m2, giá 2.2 tỷ tại Xã Hưng Hòa - Vinh - Nghệ An

      2.21 tỷ 75 m2 29,34 triệu/m2
      chào bán toà S2 căn hộ Seaview Residences - Eco Central Park Vinh.Tầm view ôm trọn Bình Minh và Hoàng Hôn Thành Vinh.Quà tặng trừ vào giá:Gói nội thất...
      Xã Hưng Hòa, Thành phố Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp nhà 23 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 2.3 tỷ

      2.3 tỷ 23 m2 100 triệu/m2
      🌞Bán nhà Dương Quảng Hàm ,Q Gò Vấp 2️⃣3️⃣m² - Giá2️⃣,3️⃣tỉ .🌻ĐC : Dương Quảng Hàm , P 5 ,Q Gò Vấp .🌻DT : 23m² ( 3,8m X 6m ) ,2  phòng ngủ .🌻Hẻm...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 56 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Phong - 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 56 m2 53,58 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sky Garden 3 Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phong, Q. 7.- DT 56m2-1 PN 1  toilet nghi đầy đủNằm ngay trung tâm Phú Mỹ Hưng, sát bên trung tâm...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 80 m2, giá 2.8 tỷ tại Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
       chủ đầu tư: Công ty TNHH Agape Việt Nam Tập đoàn Agape Holdings Singapore.- Đơn vị quản lý vận hành: Takara Leben (Đơn vị quản lý vận hành 5* của...
      Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà 32 m2, hướng Tây tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 2.35 tỷ

      2.35 tỷ 32 m2 73,44 triệu/m2
      Tôi chính chủ, cần bán ngôi nhà nhanh trong tháng4x8m, 2 lầu, sân thượng, 3 phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh, 1 sân phơiGí: 2,350 tỉ còn thỏa ...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn shophouse 100 m2, giá 2 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      🔥🔥🔥 [CHÍNH THỨC] chào bán CENTA RIVERSIDE - ZONE 2 GIÁ GỐC chủ đầu tư, QUỸ CĂN CỰC KỲ ÍT. CHỈ TỪ 2 tỉ✅ Chỉ hơn 2tỉ nhận ngay nhà phố thương mại ...
      Xã Phù Chẩn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.