Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư 56 m2, giá 2.4 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 56 m2 42,86 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng căn hộ chung cư Akari City cần bán:- căn hộ chung cư 56 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh: Giá 2.4 tỉ/căn.-...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 145 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2.3 tỷ

      2.3 tỷ 145 m2 15,87 triệu/m2
      QUÁ RẺ CHO 1 ngôi nhà 3 TẦNG đẹp như hình, 3p ngủ, tặng toàn bộ nội thất, khu E, Vsip2a, BD, cách đủ tiện ích trường, chợ...trong bán kính 800m, đang...
      Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng chung cư 50 m2, giá 2.2 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.21 tỷ 50 m2 44 triệu/m2
      ❌❌❌ căn hộ chung cư 5*, 4 MT SÔNG HÀN - CẠNH 2 DỰ ÁN SUN GROUP MÀ G.I.Á CHỈ BẰNG ½SỞ HỮU LÂU DÀI – BÀN GIAO nội thất xịn xò.✅ Tầm View: Sông Hàn, Điểm...
      Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ 69 m2, giá 2 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - Phú Thọ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2 tỷ 69 m2 28,99 triệu/m2
      Dự án đón đầu quy hoạch cảng Bà Lụa + view sông Thành phố Hồ Chí Minh ✅CĐT: C-Holdings ✅Vị trí: MT đường Phan Bội Châu, P. Phú Thọ, TP Thủ Dầu...
      Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 400 m2, giá 2.3 tỷ tại Đường Đào Duy Từ - Pleiku - Gia Lai

      2.3 tỷ 400 m2 5,75 triệu/m2
      án đất tại Đường Đào Duy Từ, Plei Ku, Gia Lai DT 400 mét vuông giá 2.3 tỉVị trí: Bán đất tại Đường Đào Duy Từ - Huyện Plei Ku - Gia LaiGiá: 2.3 tỉ DT:...
      Đường Đào Duy Từ, Xã Tân Sơn, Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 32 m2 tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 2.7 tỷ

      2.7 tỷ 32 m2 84,38 triệu/m2
      BÁN ĐẤT DT 32M MT 4M PHUONG PHÚC LỢI LONG BIÊN. oto THÔNG,TRÁNH NHAU VÔ TƯ,HÀNG XÓM VINCOM.Vị trí trung tâm nằm gần truong hoc cấp 2,3 thuận tiện gần chợ...
      Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 52 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 52 m2 40,39 triệu/m2
      Căn 1 phòng ngủ + DT lớn phân khu S5 vin Grand Park.- Loại căn: 1 phòng ngủ.- DT tim tường: 52m2.- Nhà trống, có rèm, kính ngăn phòng tắm.- View...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 715 m2, hướng Bắc tại Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 2.88 tỷ

      2.88 tỷ 715 m2 4,03 triệu/m2
      Cần sang nhượng gấp mảnh đất trung tâm TX LaGi 9m x 62m MT Trưng Nhị, đường nhựa lớn LG 20m có vỉa hè 2 bên, đường bàn cờ thuận lợi kết nối khu dân cư...
      Đường Trưng Nhị, Phường Tân An, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu nhà riêng 42 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 2.44 tỷ

      2.44 tỷ 42 m2 58,1 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán ngay ngôi nhà đường Phan Huy Ích,P12. Gò Vấp-DT : 42 mét vuông (3,5x12) -Kết Cấu : 1 Trệt 1 Lầu 2 PN 2  toilet -...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 150 m2, hướng Bắc tại Đường Lý Thái Tổ - Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 2.76 tỷ

      2.76 tỷ 150 m2 18,4 triệu/m2
      🎯Chủ cần bán nhanh nền đất sổ riêng Vị trí đắc địa, gần nhà thờ, trường học, chợ, trạm y tế, công an, uỷ ban…an ninh cao.👉DT ngang 6m, dài 25m, tổng...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Tân Tiến, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2, hướng Đông tại Đường Dương Thị Mười - 12, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 35 m2 72,86 triệu/m2
      - Nhà xây dựng hoàn toàn mới (đất full thổ cư - đất ở) không lộ giới quy hoạch.- Kết cấu: 2 lầu - 3 PN - 3 WC, 1 sân phơi, logia phơi đồ.- hẻm xe hơi quay...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 32 m2 tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 2.48 tỷ

      2.48 tỷ 32 m2 77,5 triệu/m2
      _ Nhà 2 lầu - logia - 4 PN - 3 WC._ Hẻm nhựa rộng 7m trải dài, cách 50m ra MT đường Liên Khu 4-5._ Vị trí: gần chợ Bình Thành, khu dân cư Vĩnh Lộc, trường...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 37 m2, giá 3 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      3 tỷ 37 m2 81,09 triệu/m2
      Lần đầu tiên xuất hiện tại Thanh HóaPhân khu HH01 Princess’s Manor – Trang viên công chúaNằm tại vị trí đắc địa ngay cạnh Trung tâm hành chính, trước mặt...
      Quốc lộ 1A, phường Đông Hương, quận Thanh Hóa, thành phố Thanh Hóa

      Sở hữu ngay chung cư 43 m2, giá 2,2 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.21 tỷ 43 m2 51,17 triệu/m2
      Anh Quang cần bán căn 1 phòng ngủ rộng 43m2. View hướng Đông Nam hút lài lộc vào nhà cả ngày.Nội thất đẹp và nét như Sony, Tủ lạnh LG style cực...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Chung cư Vinhomes The Royal Recidences Thanh Hóa

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      VỊ TRÍ KIM CƯƠNG, KHƠI NGUỒN THỊNH VƯỢNG Princess’s Manor đc thị trường đánh giá là “thỏi nam châm” hút dân cư hiện đại và giới đầu tư có tầm nhìn khi sở...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bigsea Group chính thức ra mắt hệ sinh thái - village biển hồ pháp lý hoàn chỉnh, sổ đỏ trao tay

      2.5 tỷ 400 m2 6,25 triệu/m2
      Quỹ căn đẹp nhất khu village phức hợp, du lịch, giải trí nghệ thuật biển hồ Pleiku, ôm trọn những lợi thế hiếm có của bất động sản gần biển hồ - hứa hẹn...
      Đường Đào Duy Từ, Xã Tân Sơn, Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      Bán gấp căn 71 m2, giá 2.05 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.05 tỷ 71 m2 28,88 triệu/m2
      KH vui lòng gọi: 0986144480 để đc tư vấn thêm căn hộ chung cư bán tại Ecopark  Thông tin căn bán:  - Vị trí: căn hộ chung cư thuộc tầng thấp...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn 59 m2, giá 2.6 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.6 tỷ 59 m2 44,07 triệu/m2
      Gia đình bán căn 2N1 toilet ,DT 59m² Toà S107 Tầng trung,logia hướng Tây Nam ,view nhà xe nổi thoáng Nội thất cơ bản pháp lí : đã có sổ...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.