Thông tin mô tả
Chỉ 1,9x nhận nhà còn lại 500tr trả dần căn 3 ngủ
-
- Sẵn
- Nội thất full đồ mới cứng.
- Sẵn gói vay nhcs 500tr.
.
Giá: 2,43 Tỷ
Diện tích: 75 m2
Giá/m2: 32,4 Triệu/m2
1009942
Mua bán
Chỉ 1,9x nhận nhà còn lại 500tr trả dần căn 3 ngủ
-
- Sẵn
- Nội thất full đồ mới cứng.
- Sẵn gói vay nhcs 500tr.
.
Hoàng Trọng Tuấn
Đường Lê Thái Tổ, Phường Kinh Bắc, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
3 tỷ
64 m2
KM 1+200 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Suối Hoa, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
4,8 tỷ
48 m2
Thỏa thuận
97 m2
Số 26 Lý Thái Tổ, Phường Ninh Xá, TP Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
Thỏa thuận
46 m2