Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh nhà chung cư 128 m2, giá 2.89 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.89 tỷ 128 m2 22,58 triệu/m2
      Bán chung cư Hoàng Anh River View, Thảo Điền, q2. Dt 128m, 3 phòng ngủ, 2  toilet, đầy đủ nội thất, Đông Nam. Giá 2.890tr
      Số 37 Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 100 m2, giá 2.6 tỷ tại Đường Hà Huy Tập - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Người nhà gởi bán nhanh đất KĐT Ân Phú, LK07-XX đã có sổ 5 x 20m - chỉ 2.6 tỉ (giá mềm, giảm nhẹ cho khách thiện chí)✔Đường rộng 13.5m, view công viên...
      Đường Hà Huy Tập, phường Tân An, Khu đô thị phía Bắc đường vành đai phía Tây, Thành phố Buôn Ma Thuột

      Cần bán ngay nhà riêng 64 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè, giá 2.65 tỷ

      2.65 tỷ 64 m2 41,41 triệu/m2
      Hoàng hoa Long hậu nhà cần bán giá 2 tỉ 650 tr.Nhà có thiết kế : 1 trệt 1 lầu có 3 PN 2  nhà vệ sinh.đường trước nhà 10m cả lề. oto đậu trước nhà.DT...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 63.1599998474121 m2, giá 2.62 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.62 tỷ 63,16 m2 41,49 triệu/m2
      Cần bán chung cư văn phòng office tel Dự án Astral city Bình Dương giá mềm - Vị trí đắc địa: MT QL 13, P.Bình Hòa, TP.Thuận An, Bình Dương -...
      Mặt tiền Quốc lộ 13, TP Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Sở hữu nhà phố shophouse 90 m2, giá 2.4 tỷ tại Đường Thân Nhân Trung - Bắc Giang - Bắc Giang

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      Giới Thiệu Dự ÁnLam Sơn Nexus City là dự án KĐT mới tọa lạc tại đường Thân Nhân Trung, P. Mỹ Độ, TP Bắc Giang. Với tổng DT 19,63 ha, dự án bao gồm 550 nền ...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Mỹ Độ, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán nhà chung cư 71 m2, giá 2.6 tỷ tại Đường N8 - Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.6 tỷ 71 m2 36,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh 1 trong 2 căn hộ góc đẹp nhất căn hộ Happy One Central sở hữu 2 view:1. View nội khu hồ bơi + Thành phố Hồ Chí Minh (Đông Nam).2....
      Đường N8, Phường Phú Hoà, T.P Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Bán gấp căn chung cư 93 m2, giá 2.9 tỷ tại Đường D1 - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 93 m2 31,19 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Wilton Tower - Nguyễn Văn Thương - P25 Bình Thạnh• DT 93 mét vuông 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - tầng cao - view rất...
      Đường D1, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Tổ hợp căn hộ du lịch, biệt thự biển lớn và hiện đại nhất Vũng Tàu, CK lên đến 10%

      2.6 tỷ 45 m2 57,78 triệu/m2
      Tổ hợp The Maris Vũng Tàu, thuộc quần thể nghỉ dưỡng với 192 căn biệt thự tr đô, 598 chung cư "du thuyền", tiêu chuẩn resort 5*.Là dự án nghỉ dưỡng có...
      Đường 3/2, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
      Nguyễn Đình Trọng Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 11 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.1 tỷ

      2.1 tỷ 50 m2 42 triệu/m2
      DT đất: 50m2 (5×10)Sổ mới hoàn công tháng 3/2024 không lộ giới- Gồm sân để xe, 2 PN, 2  phòng vệ sinh. Tiện để ở hoặc xây chung cư dịch vụ.- Vị trí...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 55 m2, giá 2,44 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.44 tỷ 55 m2 44,37 triệu/m2
      Thổ Dân Thành có 1 căn hộ 2 phòng ngủ tầng 3, Tòa S1.12 hướng Đông Nam ở sướng, phù hợp cho gia đình thích sự thuận tiệnNội thất mới đẹp y hình,...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 80 m2 tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2.3 tỷ

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay lỗ miếng đất MT đường nhựa - DT: 5x16m FULL 80m thổ cư - Đường thông ra chợ hưng long bình chánh. - Tuyến đường lớn nhất...
      Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 88 m2, giá 2.57 tỷ tại Đường 66 - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.57 tỷ 88 m2 29,19 triệu/m2
      Bán chung cư Tropic Garden56 Đ. Số 66, Thảo Điền, Q. 2, HCM- Dt: 88 mét vuông,2 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh, thoáng mát.- Full nthat cao cấp...
      Số 49, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
      A
      Nguyễn Trần Ngọc Bình An Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất 553 m2, hướng Tây tại Tóc Tiên - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2.1 tỷ

      2.1 tỷ 553 m2 3,8 triệu/m2
      Tin chuẩn , mảnh đất giá siêu ngộp chủ muốn bán ra nhanh giá sốc !!! Em chào quý anh/chị KH và NDT .Theo nguồn tin sang năm 2025 Phú Mỹ BRVT sẽ có nhiều...
      Đường Mỹ Xuân - Tóc Tiên, Xã Tóc Tiên, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán căn nhà đẹp 20 m2 tại Đường Đỗ Thuận - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 20 m2 150 triệu/m2
      🌺🌺🌺 LÔ GÓC THOÁNG - NHÀ ĐẸP LONG LANH VỀ Ở NGAY - đầy đủ nội thất - PHÂN KHÚC NHIỀU KH - QUY HOẠCH ỔN ĐỊNH💥💥💥ĐỖ THUẬN - BẠCH MAI 4 tầng 20m2 MT...
      Đường Đỗ Thuận, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu shophouses 80 m2, giá 2.3 tỷ tại Phường Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      Vốn ít nhưng nguồn thu nhập ổn định đầu tư ở đâu?❤TP Châu Âu thu nhỏ liên kế TP. Mới Bình Dương.❤RICHLAND RESIDENCE - Cách khu công nghiệp VSIP 2 chỉ 2...
      Phường Hòa Lợi, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp căn 59 m2, hướng Đông-Bắc, giá 2.2 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.21 tỷ 59 m2 37,29 triệu/m2
      S107 tầng 7 hướng ĐB gần trường họcNội thất: full đồpháp lý: sẵn sổGiá: 2,2 tỉ 
      S1.06 Vinhome ocean park Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 60 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - 8 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Bán nhà Hai Bà Trưng p8 q3 60 mét vuông giá 2tỷ3- Vị trí : ngôi nhà nằm ngay trung tâm Q. 1 và Q. 3. Đối diện là chợ Tân Định, kế bên nhà thờ Tân...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường 8, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 50 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Trương Thị Hoa - 12, giá 2.9 tỷ

      2.9 tỷ 50 m2 58 triệu/m2
      🧚‍♂️Bán nhà Trương Thị Hoa ,Q 12 hẻm thoáng 50 mét vuông - Giá 2️⃣.9️⃣tỉ .🦊ĐC : TTH 07 ,P Tân Thới Hiệp , Q 12 .🦊DT : Công nhận 50 mét vuông...
      Đường Trương Thị Hoa, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.