Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 80 m2 tại Đường Cầu Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 2.6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      - Nhà Tập Thể oto Tải Đỗ Tận Cổng- Lô Góc 2 logia, 3 PN, đầy đủ nội thất, Khách chỉ về ở không cần làm gì thêm.- Vị trí: Hạ tầng phát triển, đường cao...
      Đường Cầu Diễn, Phú Diễn

      Chuyển nhượng nhà chung cư 57 m2, giá 2.19 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.19 tỷ 57 m2 38,43 triệu/m2
      Tôi có chung cư HH Linh Đàm cần bán DT 57m² thiết kế 2 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh rộng rãi thoáng mát.Nội thất chung cư đầy đủ mới 100 phần...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 16.6000003814697 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng, giá 2.45 tỷ

      2.46 tỷ 16,61 m2 147,6 triệu/m2
      Bán nhà DT 16 mét vuông gồm trệt lầu hoàn công đầy đủNhà có 2 PN, 2  toilet đầy đủvị trí: nằm trong hẻm đường phạm văn đồng, hẻm ô tô khu phố...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 56 m2, hướng Tây-Bắc, giá 2.4 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.4 tỷ 56 m2 42,86 triệu/m2
      * Thông tin chi tiết chung cư: - DT: 56 mét vuông. - Thiết kế: chung cư đc thiết kế hiện đại phòng khách kết hợp với không phòng...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Bán Mộ gia tộc thuộc dự án Hoa Viên Bình An - gần sân bay Long Thành

      2 tỷ 648 m2 3,09 triệu/m2
      - Hoa Viên Bình An tọa lạc ngay tại Sân Bay Quốc Tế Long Thanh, với tầm nhìn là trung tâm Hàng không của hướng Đông Nam Á và sẽ đón những chuyến bay thẳng...
      Đường DT769, Xã Bình An, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà đất 400 m2 tại Đường Đào Duy Từ - Tân Sơn - Pleiku - Gia Lai, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 400 m2 6,25 triệu/m2
      Bigsea Group chính thức ra mắt hệ sinh thái - village biển hồ pháp lí hoàn chỉnh, bìa đỏ trao tay.Quỹ căn đẹp nhất khu village phức hợp, du lịch, giải trí...
      Đường Đào Duy Từ, Xã Tân Sơn, Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 400 m2 tại Đường Đào Duy Từ - Tân Sơn - Pleiku, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 400 m2 6,25 triệu/m2
      Quỹ căn đẹp nhất Khu Village phức hợp, du lịch, giải trí nghệ thuật BIỂN HỒ PLEIKU , ôm trọn những lợi thế hiếm có của bất động sản sát biển hồ - hứa hẹn...
      Đường Đường Đào Duy Từ, Xã Xã Tân Sơn, Thành phố Thành phố Pleiku, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 47 m2, giá 2.1 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      2.1 tỷ 47 m2 44,69 triệu/m2
      Mình KHÔNG CÓ nhu cầu ở, KHÔNG CÓ nhu cầu cho thuê nên cần bán căn hộ chung cư 2 PN, 2  toilet. ĐÃ CÓ sổ hồng riêng đầy đủ.Nhà chưa từng cho...
      Mặt tiền đường Thống Nhất, P. Đông Hòa, TP. Dĩ An, tỉnh Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 55.4000015258789 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - 2, giá 2.2 tỷ

      2.21 tỷ 55,41 m2 39,72 triệu/m2
      NHÀ 2 TẦNG, DT 55m², DÀI 17M, NỞ HẬU, DT SÀN 76m², P.BÌNH TRƯNG TÂY, Q. 2, SỐC !! CHỈ 2.5 tỉ TL+ Khuôn đất A4, 3 phòng ngủ, công năng đầy đủ, sân để...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 68 m2, giá 2.6 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      Phú Đông Sky Garden là một dự án chung cư cao cấp tại Dĩ An, Bình Dương, đc phát triển bởi Phú Đông Group. Dự án sở hữu vị trí đắc địa ngay nút giao Phạm...
      Số 24 Đường An Bình, Phường An Bình, TP Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán nhà shr 61 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - 1, giá 2.51 tỷ

      2.51 tỷ 61 m2 41,15 triệu/m2
      bán gấp ngôi nhà Trần Khắc Chân, Tân Định, Q. 1 hẻm ô tô ĐƯỜNG ĐANG CÓ DÒNG TIỀN CHO THUÊ  SPA 22TR/ THÁNG - DT: 61m2 - Kết cấu nhà:...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 36 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2.4 tỷ

      2.4 tỷ 36 m2 66,67 triệu/m2
      - Nhà bán tại tổ 14 Yên Nghĩa có DT 36 mét vuông, vị trí gần Công viên Đô Nghĩa. vành đai 3.5, vành đai 4, đại học Phenikaa, Bênh viện nhi thành phố...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 30 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 2.4 tỷ

      2.4 tỷ 30 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà gần 229 Nguyễn Thị Tú, Nhà vừa xây, chưa ở, xây full không lộ giới quy hoạch- Kết cấu: Lửng + 2 lầu + ST | 3 PN + 3  nhà vệ sinh  - hẻm...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán Nhà Nhỏ Xinh Cho Đôi Vợ Chồng Trẻ - The Sun Avenue 1PN

      2.75 tỷ 51 m2 53,93 triệu/m2
      chung cư nhỏ xinh xắn vừa đủ rộng để sinh hoạt vừa đủ ấm cúng.DT: 51m2Thiết kế:  1 phòng ngủ 1WCđầy đủ nội thất.Giá hấp dẫn: 2 tỉ...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 13 m2 tại Đường Đề Thám - Phạm Ngũ Lão - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 13 m2 192,31 triệu/m2
      Bán nhà khu phố tây Bùi Viện ngay ngã 4 Đề Thám với Bùi Việnvị trí: ngay công viên Phạm Ngũ LãoDT: 13m² gồm trệt lầu có 1 PN 2  nhà vệ sinhgiá 2.5...
      Đường Đề Thám, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 48 m2, giá 2.9 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.9 tỷ 48 m2 60,42 triệu/m2
      Bán chung cư Định CôngThuận tiện di chuyển qua Giải Phóng, Bách Khoa, Bạch Mai, Kinh Tế Quốc DânTiết kiệm chi phí thuê phòng trọ cho Sinh Viên Bách Khoa,...
      Số 120 Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, TP Hà Nội

      Cần bán căn 55 m2, giá 2.31 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.31 tỷ 55 m2 41,91 triệu/m2
      Thổ Dân Thành có 1 căn 2 phòng ngủ giá mềm. Tầng trung view tòa S2.05 view trường quốc tế Brighton.Nội thất mới, sạch sẽ giá chỉ 2,305 tỉ (Hiếm có)....

      Bán gấp căn 64 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Kênh Dương - Lê Chân - Hải Phòng

      2.35 tỷ 64 m2 36,72 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ góc 2,5 PN Hoàng Huy Commerce đối diện Aeon Hải Phòngcăn hộ góc nội thất đầy đủ thiết kế, nhiều ánh sáng tự nhiên.- DT: 64m,...
      Mặt ngã tư Võ Nguyên Giáp - Thiên Lôi, quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.