Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư 46 m2, giá 2.2 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 46 m2 47,83 triệu/m2
      Bán chung cư View Sông 68m² (2 phòng ngủ-2 toilet-PK-PB) Khu Compound Clubhouse F0 chủ đầu tư MT Lê Văn Lương- Chỉ 47tr/m² * Vị trí:...
      1578 Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 59 m2, giá 2.5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 59 m2 42,38 triệu/m2
      Tòa S5 khu Rainbow vin Q. 92PN1 toilet đầy đủ nội thấtBán 2tỷ5 bao thuế phíĐã có sổĐang cho thuê 8tr5gọi ngay 0854879666/p>
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Kiệm - 9 - Phú Nhuận, giá 2.78 tỷ

      2.78 tỷ 60 m2 46,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà ngay Nguyễn Kiệm,P. 9,Phú Nhuận. Giá 2tỉ 780. Có HĐ cho thuê 17tr/tháng.- DT: 60m2Kết cấu: nhà 1 trệt 2 lầu: 4 phòng ngủ+4wc- đường...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 59 m2, giá 2.11 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.12 tỷ 59 m2 35,78 triệu/m2
      The Maison là một trong những dự án có dòng sông chảy qua mà hướng 3 MT đều có sông, sẽ mang lại sự thoáng mát, yên tĩnh mà đó là những gì mà những KH ở Tp ...
      Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 400 m2 tại Đường Đào Duy Từ - Tân Sơn - Pleiku - Gia Lai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 400 m2 5 triệu/m2
      Bigsea Group chính thức ra mắt hệ sinh thái - village biển hồ pháp lí hoàn chỉnh, bìa đỏ trao tay.Quỹ căn đẹp nhất khu village phức hợp, du lịch, giải trí...
      Đường Đào Duy Từ, Xã Tân Sơn, Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      Bán nhà sổ hồng riêng 80 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Lương Định Của - Nha Trang, giá 2.6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà phố hoàn hảo tại Nha Trang? Hãy đến với ngôi nhà tại Vĩnh Điềm Trung! Nơi đây hội tụ đầy đủ những yếu tố lý tưởng cho cuộc...
      Phố Lương Định Của, Phường Ngọc Hiệp, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà 60 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2.2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      DT 60m² xây dựng 3 tầng: 1 Trệt, 2 lầu, sân thượng đổ BTCT kiên cố, sạch sẽ thoáng mát.- Nhà đầy đủ phòng khách, bếp, 3 PN lớn rộng vệ sinh kép kín.- Ngang...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 107 m2 tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 2.2 tỷ

      2.21 tỷ 107 m2 20,57 triệu/m2
      DT: 4,3 x 26 - Xây dựng tự do cư dân hiện hữu, gần KCN thích hợp KD mua bán....Vị Trí: bán kính 500m, gần trường học, điện máy, siêu thị, chợ, trường ...
      Xã Long Cang, Huyện Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay nhà đất 61 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 61 m2 32,79 triệu/m2
      Ban gap nha Lê Văn Sỹ, P. 14, Q. 3, Tp Hồ Chí Minh- Giá : thỏa thuận- DT64m2- Nhà căn hộ góc vừa xây, sân đậu oto - 1trệt, 1 Lầu thoáng mát có 2 cửa:...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 239 m2 tại Đường Chu Văn An - Hiệp An - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 2.7 tỷ

      2.7 tỷ 239 m2 11,3 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán mảnh đất thuộc đường Cực Lạc , thôn Trung Hiệp, Xã Hiệp An, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng( gần chùa Quan Thế Âm )- DT:239  mét ...
      Đường Chu Văn An, Xã Hiệp An, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán căn 77 m2, giá 2.38 tỷ tại Đường Song Hành - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.38 tỷ 77 m2 30,91 triệu/m2
      Cần Bán Palm Height Keepland Q2căn 2pn-2 phòng vệ sinh 76,4 mét vuông full nt giá 2,380 tỉ bao hết ( còn TL), xem nhà hẹn trướcNhà trống
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 58.0999984741211 m2, giá 2.1 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.1 tỷ 58,1 m2 36,15 triệu/m2
      * Thông tin chi tiết chung cư: - DT: 58.m2. - Thiết kế: chung cư đc thiết kế hiện đại phòng khách kết hợp với không nhà bếp và ban ...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 73 m2 tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2.8 tỷ

      2.8 tỷ 73 m2 38,36 triệu/m2
      Cần bán nhà lầu 1 trệt 1 lầu thuộc P. Phú Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương.Đường oto vào tận nhà. Sân oto.Nhà gần trường Trung học cơ sở Phú Hòa,...
      Phường Phú Hòa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 13 m2 tại Đường Đề Thám - Phạm Ngũ Lão - 1, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 13 m2 192,31 triệu/m2
      Bán nhà khu phố tây Bùi Viện ngay ngã 4 Đề Thám với Bùi Việnvị trí: ngay công viên Phạm Ngũ LãoDT: 13m² gồm trệt lầu có 1 PN 2  toiletgiá 2.5...
      Đường Đề Thám, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 70 m2, giá 2.3 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - 5 - 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư 312 Lạc Long Quân- ĐC: 312 đường Lạc Long Quân, P. 5, Q11, TPHCM- Vị trí trung tâm Q11 đi lại rất thuận tiện, căn hộ ...
      Số 312 Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 71 m2, giá 2.48 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.48 tỷ 71 m2 34,93 triệu/m2
      Trung trung tâm kết nối giao thương TP. Thủ Đức.chung cư Smarthome tại khu đô thị số Phạm Văn Đồng.Picity Sky Park của Pi Group.Cao cấp nhất khu vực -...
      Mặt tiền Quốc lộ 1A, Phường An Bình, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhanh chung cư 56 m2, giá 2.9 tỷ tại Đường 379 - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.9 tỷ 56 m2 51,79 triệu/m2
      The Fibonan Ecopark- Bỏ ra 20 phần trăm vốn tương đương 600 tr ký ngay hợp đồng mua bán- TT đc chia làm 19 đợt SIÊU LINH HOẠT.- CK lên đến...
      Đường 379, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn 68 m2, giá 2.15 tỷ tại Đường Hồng Bàng - Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng

      2.15 tỷ 68 m2 31,62 triệu/m2
      Bán căn Hoàng Huy Grand - View Vin - căn hộ góc - call ngay: 0783 599 666- giá: 2.150 tỉ - Full đồ cao cấp - DT: 66m.- Thiết kế: 2 ngủ, 2  phòng vệ...
      2A Hồng Bàng, phường Sở Dầu, quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.