Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu lô đất 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường D1 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 64 m2 39,85 triệu/m2
      Lộc Phát Residence, Thuận An, Bình Dương.Không những nằm cạnh chợ mà còn là ở giữa 2 chợ Thuận Giao và Hòa Lân, đối diện là trường học cấp 3 Trần Văn...
      Dự án Lộc Phát Residence, Đường D1, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng tại Đường Tân An - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      Chủ Ngộp Cần bán nhanhBán đất Quá Rẻ gần đường Tân An 100m, p.Tân Đông Hiệp, Dĩ AnDT: 104,8m2 thổ cư 100 phần trăm ( 5X21m )Xây tự do thoải máiPhía...
      Đường Tân An, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp đất mặt tiền 6m, hướng Nam tại Tân An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      NH phát mãi.Hiện em có 1 miếng đất đc NH Vinbox Bình Dương phát mãi giá cực kỳ ưu đãi.Với DT gần 150m2.Vị trí Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương.Ký trực tiếp...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 110 m2, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 110 m2 24,1 triệu/m2
      Hàng hướng Đông Nam:B2.44 đn sạch 2,95 tỉ.B2.56 đn sạch 2,87 tỉ.B2.100 đn nửa cống 2,82 tỉ.B2.100 đn sạch 2,85 tỉ.B2.75 đn trụ 2,95 tỉ.B2.69 đn nửa cống...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất đẹp - đường lớn Võ Duy Dương, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- MT Võ Duy Dương (Đường 10.5m vỉa hè 4.5m).- DT: 100 mét vuông - ngang...
      Đường Võ Duy Dương, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hòa Phước - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 0 m2
      Đất đường Vũ Miên - khu dân cư Nam Cẩm Lệ.- Hướng Đông.- DT 117,5m2, ngang 5m, dài 23,5m.- Lô sạch đẹp.- Song song, gần kề với trục chính Phạm Hùng, cư ...
      Đường Vũ Miên, Xã Hòa Phước, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      - DT từ 70 đến 160m2, giá từ 26tr/m2.- MT 5m mỗi lô.- Đường rộng từ 13 đến 40m, vỉa hè từ 3 đến 8m.- SHR chính chủ.- Đủ hướng.- Vị trí tuyến 1, tuyến 2 KD...
      Đường Trương Văn Lực, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      Takashi Ocean Suite Kỳ Co là dự án đc Công ty CP Phát triển bất động sản Phát Đạt và Tập đoàn Danh Khôi đầu tư phát triển để mang đến Quý KH một sp mới...
      Dự án Takashi Ocean Suite, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Carillon 7, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú

      2.4 tỷ 51 m2 47,06 triệu/m2
      CĐT TTC, chuyên bán Carillon 7 đã có sổ hồng riêng.bán ngay căn hộ chung cư Carillon 7 Tân Phú, 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh giá 2,4 tỉ. Nhà...
      Carillon 7, 33, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Bán chung cư 2N2vs 75m Eco Green Nguyễn Xiển tầng trung nội thất đầy đủ giá 2,8 tỉ.chung cư 2N2VS.DT 75m2.View nội khu đẹp.Tầng trung.Nội thất đẹp để...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,7 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.7 tỷ 75 m2 36 triệu/m2
      Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 75m2 tim tường - 69m2 thông thủy.- Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ sinh + 1 ban công (Tất cả các phòng đều có ánh sáng view...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 130 m2 23 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ chung cư an sinh xã hội tòa B cạnh Iris Garden, tầng trung.- DT 130 mét vuông, 3 PN 2 vệ sinh.- Cửa chính hướng Tây, logia...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 58 m2 37,07 triệu/m2
      Gia đình cần tiền gấp nên bán gấp chung cư 2 ngủ góc tầng trung tòa Hud3 Linh Đàm - TP Hà Nội.DT 57.6m2.Hướng: hướng Đông Bắc - hướng Tây Nam.NH hỗ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,9 tỷ tại Long Biên

      2.9 tỷ 77 m2 37,67 triệu/m2
      * 2,9tỉ chung cư 2 phòng ngủ 2W DT 77m2 view logia ĐN thoáng mát với hồ điều hòa 22ha Q. Long Biên. Đại công viên đi kèm tiện ích của dự án Khai Sơn...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 57 m2 44,74 triệu/m2
      bán gấp căn căn hộ The Garden Hills 99 Trần Bình. Nhà đẹp giá rẻ nhất, phù hợp cho mọi KH.Thông số cơ bản: - DT : 57 mét vuông. - Thiết kế 2 PN +...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,94 tỷ tại Quận 9

      2.94 tỷ 82 m2 35,86 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN 3 phòng ngủ ĐÃ NHẬN SỔ + Giá 2,94 tỷ đã gồm thuế phí chuyển nhượng+ Hướng tây tứ trạch, logia chính Bắc+ View...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      - Chính sách đang áp dụng còn 40 suất.Chỉ với hơn 1 tỉ vốn có sẵn bạn đã có thể sở hữu căn hộ chung cư cao cấp tọa lạc ngay đại lộ Võ Văn Kiệt.Chính sách...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Huỳnh Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.