Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 43 m2 53,49 triệu/m2
      Thật không thể tin nổi cơn mưa quà tặng.Giảm ngay 700tr khi sở hữu căn hộ chung cư tại phân khu cao cấp Masteri West Heights.Vị trí trung tâm trực diện...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      ngôi nhà 3 tầng trung tâm Vsip 2 - Giá gốc từ CĐT - TT theo tiến độ.- Nằm trong khu đô thị Suncasa Central, VSIP II, Bình Dương.Đối diện công viên nội...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,25 tỷ tại Bình Tân

      2.25 tỷ 56 m2 40,18 triệu/m2
      Nhìn 1 giây rồi quyết định xuống tiền mua Akari City không nhé.Trong hàng chục căn đăng bán - em đây rất tự tin và khả ái dõng dạc tuyên hệ là It's me! Căn...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      Bán lỗ Văn Phòng Đa Năng Sunshine Sky City Q. 7Thông tin căn hộ chung cư-DT: 69m2, 2 PN, 2  nhà vệ sinh-Tầng cao, logia rộng-nội thất luxury chủ...
      Dự án Sunshine Sky City , Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 2,3 tỷ tại Phố Thợ Nhuộm - Hoàn Kiếm - Hà Nội

      2.3 tỷ 40 m2 57,5 triệu/m2
      chung cư có vị trí thuận lợi, nằm ngay vườn hoa Thợ Nhuộm (Vườn hoa Mê Linh) nơi giao giữa 3 con đường: Thợ Nhuộm / Quán Sứ / Hai Bà Trưng. Giao thông...
      Phố Thợ Nhuộm, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,28 tỷ tại Quận 8

      2.28 tỷ 62 m2 36,78 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng căn PegaSuite 2 62 mét vuông 2 phòng ngủ căn hộ góc thoáng mát tầng 18.giá 2 tỉ 28 bao thuế phí.NH Publicbank cho vay...
      Dự án The PegaSuite 2, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,1 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 73 m2 28,77 triệu/m2
      chung cư Avatar nằm ngày MT Vành Đai 2 Lộ Giới 67m, với 8 làn xe, đang khởi công và hoàn trong 2026, 1 vị trí cực kỳ thuận tiện giao thông duy chuyển các...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 2,8 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Dự án Sun Casa Central nằm ngay MT đường Dân Chủ, trung tâm khu Vsip II Bình Dương.+ Có hỗ trợ thuê lại 14tr/tháng.+ DT: 100 mét vuông (157m sàn).+...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán căn hộ Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      bán ngay chung cư ở The Garden Hills 99 Trần Bình để chuyển công tác vào HCM.Thông tin cơ bản:- DT: 68 mét vuông.- 2 PN + 2  nhà vệ sinh.-...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,5 tỷ tại Hạ Long

      2.5 tỷ 45 m2 55,56 triệu/m2
      Em đang cần ra hàng gấp căn studio B1202 view trực diện bãi tắm quảng trường- Căn 02 , tầng 12- DT 45,2m2- bìa đỏ sở hữu Lâu Dài ( đnag đi làm sổ )- Em ký...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      căn hộ chung cư mới bàn giao 100 phần trăm, view sông HCM, 53m 1 phòng ngủ + 1, 1 nhà vệ sinh + logia, giá bán ngay 1 tỉ 9 tặng lại...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 43 m2 48,84 triệu/m2
      liên hệ ngay để chọn căn đẹp nhất: 0908.998.933.---------------------------------chào bán căn giá mềm nhất bảng hàng, chỉ 2.1 tỉ có ngay căn 43 mét...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      phòng KD chủ đầu tư dự án Khai Sơn City xin thông báo tới quý KH hiện nay có rất nhiều tin đăng giả mạo ngoại giao và báo giá không đúng với giá niêm yết...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Số 7 Trần Phú (HTT Tower), 2 phòng ngủ, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 71 m2 34,51 triệu/m2
      Nhà đã hoàn thiện để lại full đồ cho khách gồm: Sàn gỗ, trần thạch cao, nóng lạnh, điều hòa, bộ ghế sofa, giường ngủ tủ, bàn ăn, tủ bếp...căn hộ chung ...
      Tòa nhà 197 Trần Phú, 197, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư D22 Bộ Tư Lệnh Biên Phòng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      Bán chung cư toà Đường Trần Bình, Cầu GiấyDT-75m2, 2 ngủ,  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, logia rộngNhà vuông vức, tầng trung thoáng mátbìa đỏ...
      Dự án D22 Bộ Tư Lệnh Biên Phòng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 63 m2 34,93 triệu/m2
      * Eco City chỉ 2,2 tỉ/căn 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất cao cấp, bìa đỏ trao tay nhận nhà ở ngay.+ bìa đỏ trao tay.+ NH hỗ trợ vay 70 phần ...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Đường Đào Văn Tập, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 2,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.65 tỷ 102 m2 25,99 triệu/m2
      Sau thời gian tích góp nay gia đình tôi đã mua đc nhà thổ cư nên cần nhượng lại gấp chung cư góc 3 ngủ đang ở tầng trung tòa The Pride ưu tiên khách mua...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Tabudec Plaza Cầu Bươu, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 79 m2 29,12 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia tòa Tabudec Cầu Bươu. căn hộ chung cư để lại đồ gắn tường cho khách thiện chí. Thông số căn hộ ...
      Dự án Tabudec Plaza, Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.