Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 128 m2, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 128 m2 23,36 triệu/m2
      Những chung cư giá mềm cuối cùng chỉ 24tr/m2, chỉ hơn 3 tỉ/ căn 4 phòng ngủ hơn 2,1tỉ căn 2 phòng ngủ, 2,5 tỉ / căn 3 phòng ngủ. Chỉ cần...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 120 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.15 tỷ 120 m2 17,92 triệu/m2
      + Tổ hợp thương mại Gamura Gargens đáng sống bậc nhất Q. Hoàng Mai với nhiều biệt thự liên kế, đời sống cao, vị trí giao thông cực kỳ thuận tiện và gần...
      Dự án Gamuda Gardens, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Bán chung cư Sky Oasis.Đã có bìa đỏ.Gồm 2 phòng ngủ + 2 toilet.Tầng trung.DT 67 mét vuông thông thủy.logia Đông Nam.Hướng view căn biệt...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,2 tỷ tại Bình Chánh

      2.21 tỷ 58 m2 37,94 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư ở KĐT Mizuki Park - quy mô 26ha chuẩn phong cách Nhật chỉ 2.2 tỉ đã có sổ.Vị trí: Đại lộ Nguyễn Văn Linh, gần Phạm Hùng, QL 50 di...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Trì

      3 tỷ 127 m2 23,63 triệu/m2
      Em bán căn căn hộ Tecco Garde - Tứ Hiệp, Thanh Trì, thành phố Hà Nội.Vị trí trung tâm hành chính Thanh Trì, cách bến xe Nước Ngầm 2,5 kilomet, nằm...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Trung Yên Smile Building, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 86 m2 34,89 triệu/m2
      Vị trí tuyệt đẹp, tòa Smile Building nằm trên trục đường Nguyễn Cảnh Dị thông thẳng Vành Đai 2.5 hiện đang xây dựng, gần với Eco lake View 32 đại từ, CT36...
      Dự án Smile Building, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 8

      2.8 tỷ 68 m2 41,18 triệu/m2
      chuyển nhượng nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet 68m2.2 phòng ngủ 2 toilet đầy đủ nội thất có sổ chỉ 2 tỉ 800 mua tiền...
      Dự án The Pegasuite, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Ngọc Loan Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.6 tỷ 67 m2 38,81 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư B1 HUD 2 hướng Tây Nam Linh Đàm-DT 67,4m2 Thông thủy-2N 2VS.-căn hộ Twin Towers Linh Đàm tọa lạc trong trung tâm của KĐT Linh Đàm...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Grand Riverside, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3 tỷ tại Quận 4

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      Chính chủ thân gửi bán 1  phòng ngủ căn hộ chung cư Grand Riverside Q. 4Ngay MT Bến Vân Đồn, Q. 41  phòng ngủ, 55 mét vuông, có logiaCó...
      Dự án Grand Riverside, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9

      2.8 tỷ 59 m2 47,46 triệu/m2
      Mua nhà vin.Vốn 0đ.Căn 2 phòng ngủ 59 mét vuông.giá 2,8 tỉ (bao toàn bộ thuế phí sang tên).Giá gốc 3,95 tỉ.
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,65 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.65 tỷ 64 m2 41,41 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh đầy đủ đồ đạc tại vin Smart City.liên hệ: 0961 288 ***
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn Chung cư VP5 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,45 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.46 tỷ 72 m2 34,03 triệu/m2
      Bán chung cư VP5 Linh Đàm - DT 72,2 mét vuông - 2N 2VS.- căn hộ chung cư VP5 nằm trong trung tâm bán đảo Linh Đàm, đc thừa hưởng đầy đủ các tiện...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 87 m2 33,91 triệu/m2
      - Căn căn hộ chung cư thuộc tòa B dự án Kim Văn Kim Lũ, cách nút giao Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trải ~ 1 kilomet nên rất tiện di chuyển.- CĐT: Công ty...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,35 tỷ tại Phường Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      Bán căn hộ Gelexia 885 Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai.- DT: 70m2 có 2 PN + 2 vệ sinh.- Trong đó PN + phòng khách + bếp + ban công + ban công.- Nhà view...
      Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,69 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 59 m2 45,67 triệu/m2
      Chỉ một căn duy nhất độc quyền bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ Đẹp giá rẻ The Origami | vin Grand Park, góp 16 tháng, tặng ngay suất đi du lịch Nhật...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,63 tỷ tại Quận 7

      2.63 tỷ 60 m2 43,84 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Him Lam Riverside giá rẻ.- DT: 60 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 toilet. giá 2.630 tỉ.- DT: 78 mét vuông,...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      sang nhượng chung cư The Western Capital Q. 6.Cam kết ai bán rẻ hơn hoàn tiền cọc 100 phần trăm.Uy tín - trung thực - nhiệt tình.liên hệ xem nhà...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị mới Xa La, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 2,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 101 m2 24,76 triệu/m2
      Chuyển xuống ở nhà thổ cư, gia đình tôi có nhu cầu bán ngay căn 3 ngủ 101 mét vuông tầng trung tòa nhà CT2 KĐT Xa La, Hà Đông.Thông tin chi tiết:-...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá