Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Imperial Place, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 75 m2 35,34 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Kinh Dương Vương An Lạc Bình Tân.- căn hộ chung cư 3 phòng ngủ đẹp nhà trống giao ngay.Tiện ích nội khu:- Hồ bơi, phòng tập thể...
      Dự án Imperial Place, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Gia đình muốn bán lại 3 phòng ngủ vin Smart City.Bao phí.Thiện chí inbox/zalo: 0981 947 *** tôi gửi thông tin chung cư chính chủ.
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Biên Hòa - Đồng Nai

      2.3 tỷ 74 m2 31,09 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư Biên Hòa Universe Complex. MT Xa Lộ TP Hà Nội, tòa căn hộ Dynamic giá 2.3 tỉ. Mã căn D22-10, 2 PN, DT......
      Dự án Biên Hoà Universe Complex, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.65 tỷ 94 m2 28,2 triệu/m2
      Gia đình mình làm ăn đc lộc, muốn chuyển xuống nhà thổ cư, nên cần bán nhanh chung cư đang ở tại tòa CT3 căn hộ The Pride Hải Phát, La Khê, Hà Đông.-...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Thăng Long Garden, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 74 m2 35,82 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư tầng 4 căn hộ 250 minh khai, hai bà trưng Thủ đô Hà Nội.- DT: 73,8 mét vuông bìa đỏ.- ban công hướng bắc cửa chính hướng...
      Dự án Thăng Long Garden, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 2,8 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      - Hỗ trợ thuê lại 14tr/tháng.- pháp lý tốt nhất.- Vị trí tốt nhất.- giá tốt nhất.- sp tốt nhất.- Tiện ích 8ha lớn nhất, hiện đại nhất Bình Dương.- liền ...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp liền kề, biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 2,88 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      2.88 tỷ 100 m2 28,8 triệu/m2
      Duy nhất căn 2 tầng giá mềm nhất khu Sun Casa Central - Vsip 2.DT: 5x20m = 100 mét vuông (130 mét vuông sàn).Giá: 2,88 tỉ (NH hỗ trợ...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,4 tỷ tại Hoàng Mai

      2.4 tỷ 74 m2 32,44 triệu/m2
      Mình cần bán căn hộ chung cư 74m2 ở căn hộ chung cư Eco Lake View. Giá 2,4 tỉ, nhà mới nguyên bản CĐT chưa qua sử dụng, phù hợp cho gia đình tự thiết...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Diamond Lotus Riverside, 1 phòng ngủ, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 49 m2 50,62 triệu/m2
      Cần bán căn 1  phòng ngủ, tại Diamond Lotus Riverside.* Vị trí: Nằm trên MT sông, rất thoáng mát, yên tĩnh, bình yên.- đc tại 49C, Lê Quang Kim, P. 8,...
      Diamond Lotus, 49C, Đường Lê Quang Kim, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 55 m2 40 triệu/m2
      - sổ hồng riêng chính chủ- 2 PN- Gần trường học (Ams, Ngôi Sao, Lý Thái Tổ...) - Gần BV, trung tâm thương mại, chợ dân sinh, công viên...- Nhà mới sửa...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 89 m2 30,34 triệu/m2
      chung cư Opal Boulevard 2 PN, Đông Nam giá chỉ 2,7 tỉ (đã có sổ). (căn hộ góc).- Nằm ở tòa căn hộ B, tầng trung vị trí đẹp.- Thiết kế 2 PN, 2...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Tứ Hiệp Plaza , 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 84 m2 26,2 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư Tứ Hiệp Plaza căn hộ góc 84 mét vuông, 3 ngủ, 2 vs, đầy đủ nội thất chỉ 2.2 tỉ( có thỏa thuận)+ Thiết kế hiện đại đầy...
      Dự án Tứ Hiệp Plaza, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      Chủ xoay vốn gửi bán Safira giá siêu mềm đảm bảo tin thật giá có thỏa thuận đc. Tất cả điều có sổ hồng riêng và hỗ trợ vay NH LS 7.99 phần ...
      Dự án Safira Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị mới Xa La, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 2,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 101 m2 24,76 triệu/m2
      Chuyển xuống ở nhà thổ cư, gia đình tôi có nhu cầu bán ngay căn 3 ngủ 101m2 tầng trung tòa nhà CT2 KĐT Xa La, Hà Đông.Thông tin chi tiết:- DT: 101 m2 -...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Mễ Trì Hạ, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.1 tỷ 54 m2 38,89 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT4 - 3 Mễ Trì Hạ (đối diện Keangnam), mặt đường Phạm Hùng.DT sổ: 54m2, 2 phòng ngủ, 1VS, logia. Nhà sửa đẹp, nội thất y hình,...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Asiana Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 6

      2.7 tỷ 62 m2 43,55 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Saigon Asiana.20 Nguyễn Văn Luông, P. 12, Q. 6.- DT: 62m2, 2 phòng ngủ, 1 toilet.- Giá: 2 tỉ 700 tr.Tiện ích: Khu...
      Saigon Asiana, 20, Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 72 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      chào bán 5 ngôi nhà phố liên kế ngay chợ quang vinh 2, ngã tư khánh bình, MT đường DH 418 ( trịnh hoài đức ) DT đất 72 mét vuông, DT sàn xây dựng...
      Dự án Khu nhà ở Đại Khánh Bình, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 67 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tầng cao view thoáng thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh tòa C Vinaconex thuộc khu đô thị Kim Văn Kim Lũ, căn hộ chung cư thiết kế hợp...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá