Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,49 triệu/m2
      Căn 3 PN 80m bìa đỏ chính chủ toà B Vinaconex - Golden Heart, mặt đường Nghiêm Xuân Yêm, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, HN.Chính chủ thiện chí bán cho khách nào...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Gemek Tower, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 116 m2 25,87 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền mua liên kế nên giảm giá bán gấp chung cư hoa hậu tòa Gemek Tower 1 - An Khánh, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội, trục 22A rộng đẹp nhất...
      Dự án Gemek Tower, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Đức Hòa - Long An

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Dự án Bella villa Đức Hoà giá chỉ 2,5 tỉ, giá CĐT không qua trung gian.- Toạ lạc phía tây TP Hồ Chí Mính kết nối nhanh về Aeon Mall khu tên Lửa Bình Tân chỉ...
      Dự án Bella Villa, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.21 tỷ 84 m2 26,2 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 2 ngủ, 1vs tại căn hộ chung cư CT1 Xa La, 84m2, nội thất đầy đủ alo báo giá contact 0878 800 ***.Do gia đình em vừa mua căn 3...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 58 m2 46,56 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ 58m2 Imperia Sky Garden, Minh Khai đầy đủ đồ 2.7 tỉ bao phí.- DTSD 58m2.- 2 ngủ 2 vệ sinh.- Hướng ban công sông hồng mát lồng lộng.- Hệ thống...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Carillon 7, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Phú

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      Carillon 7.bán nhanh chung cư Carillon 7 Tân Phú, 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh giá 2,3 tỉ. Nhà sạch view đẹp. liên hệ ngay: 0906 667 ***Thành...
      Dự án Carillon 7, 33 Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 57 m2 37,72 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 phòng ngủ - tòa CT3 HUD3 hướng Tây Nam Linh Đàm, nội thất đầy đủ, tầng trung, giá chỉ 2.15 tỉ!Thông tin chi tiết căn hộ ...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Căn hộ Charmington La Pointe, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 10

      2.46 tỷ 50 m2 49 triệu/m2
      Toà nhà căn hộ cao cấp trung tâm Q10 Charmington La Pointe.181 Cao Thắng, P12, Q10.chung cư 1 phòng ngủ (50 mét vuông): 2.45tỉ.2 phòng ...
      Charmington La Pointe, 181, Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ Asiana Capella, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 6

      2.3 tỷ 49 m2 46,94 triệu/m2
      Chủ thân đang kẹt tiền nên cần bán nhanh căn hộ chung cư Asiana Capella tại 184 Trần Văn Kiểu, Q. 6.+ DT: 49m2+ Kết cấu: 1 PN, 1  phòng vệ sinh.+...
      Dự án Asiana Capella, Quận 6, Hồ Chí Minh
      h
      Mua bán cho thuê căn hộ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 9

      2.95 tỷ 69 m2 42,76 triệu/m2
      Kẹt vốn đầu tư nên bán cắt lỗ 1 tỉ căn 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh khu Origami trong vin Grand Park Q. 9. Nhà trống hướng mát, view nội khu,...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      2.1 tỷ 58 m2 36,21 triệu/m2
      Bán cắt lỗ căn 2 ngủ dự án Le Grand Jardin Sài Đồng giá 2.1 tỉ đầy đủ nội thất,- Nhận nhà ở luôn nhà mới chưa qua sử dụng.- logia hướng Đông Nam view...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,58 tỷ tại Hoàng Mai

      2.58 tỷ 84 m2 30,72 triệu/m2
      Cực kì hiếm khi có một căn bán tại tòa CT1 Bắc Linh Đàm.Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 83.5 mét vuông thông thủy.- Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      phòng KD chủ đầu tư: chung cư C - 111m2 cuối cùng của dự án giá chỉ hơn 4 tỉ - đầy đủ nội thất y hình quỹ căn cuối cùng tại dự án La Casta Văn Phú,...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 51 m2 tại Đường Long Thuận - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 51 m2 48,83 triệu/m2
      Bán nền đất dự án SHTP Long Thuận.Mã lô D2 nền đất DT 51m2 MT dự phóng trước nhà 30m.Có 2 MT trước sau, đường hiện hữu 6m thông thoáng.Thuộc quy hoạch KDC...
      Dự án Việt Nhân SHTP Open, Đường Long Thuận, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      Thanh lý 10 nền đất nằm ngay trục đường 20m oto ra vào vô tư, nằm trên trục đường huyết mạch kết nối về trung tâm thành phốTP.HCM Q1, Q2, Q7 cực kì...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 6m tại Xã Đông Thạnh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 0 m2
      * Đặc điểm đất: nền thổ cư.- DT: 6.10 x 16m thổ cư 95,2 mét vuông.- Hẻm 4m thông giá 2 tỉ 750 tr.* Vị trí đất: Thuộc xã Đông Thạnh Hóc Môn.- Đường...
      Đường Đông Thạnh 2-5, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất sổ riêng 157 m2, mặt tiền 6m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 157 m2 18,22 triệu/m2
      - Đất hẻm xe hơi đường Rừng Sác. KDC đông đúc, chỉ xây lên là ở.- Giá 18 tr/ mét vuông.- Khu phân lô san sát. Hẻm bê tông sạch sẽ.- Đất rất đẹp năm...
      Đường Rừng Sác, Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 60 m2 tại Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 60 m2 34,17 triệu/m2
      Chủ Ngộpbán ngay đất khu dân cư Phú Hồng Đạt, p.Bình Chuẩn Tp. Thuận AnDT: 60 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 4x15m )Gần đường Bình Chuẩn 67...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.