Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán căn Khu căn hộ The Botanica, 35 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 35 m2 61,43 triệu/m2
      Bán chung cư office-tel tại cao ốc Botanica Premier tại đường Hồng Hà, Tân Bình.đc: Botanica Premier, đường Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình, HCM.- DT: FNT; -...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,3 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      2.3 tỷ 66 m2 34,85 triệu/m2
      chung cư có view thoáng, ngắm nhìn khuân viên cây xanh chưng cư, có 2 ban công đón gió và sángDTSD 67mThiết kế 2 PN, 2 phòng  nhà vệ sinhban công...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Gelexia Riverside, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,35 tỷ tại Hoàng Mai

      2.35 tỷ 65 m2 36,16 triệu/m2
      chung cư có 2 ban công, lô gia riêng biệt, chính chủ để lại toàn bộ đồ nội thất. View cực đẹp và thoáng mát, phòng khách không cần lắp điều hoà khi mua hè...
      Gelexia Riverside, 885, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 3

      2.21 tỷ 73 m2 30,14 triệu/m2
      Về quê bán ngay CH TERRA ROYAL Q3 72m2 giá chỉ 2 tỉ 200 2 phòng ngủ 2 toilet contact chính chủ chị Miên 0902 570 ***- DT: 72m2.- Giá: 2 tỉ 2-...
      Dự án Terra Royal, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 2,35 tỷ tại Hà Đông

      2.35 tỷ 112 m2 20,99 triệu/m2
      Gia đình đã giảm giá, cắt lỗ 200 tr, bán gấp, cực gấp căn hộ cao cấp: 3 phòng ngủ góc 112m2 nhà rất rộng, full đủ đồ xịn cho khách mua có nhu cầu...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,95 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.95 tỷ 59 m2 50 triệu/m2
      1: Thông tin căn hộ chung cư: LH xem ảnh chi tiết: 0968 659 ***- căn hộ chung cư tầng cao thoáng mát, view Paronama TP, Đông Nam, 2,5 ha hầm để xe, 5...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Garden Gate, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 38 m2 57,9 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ cạnh công viên xanh Gia Định- nội thất đầy đủ- Thích hợp để ở hoặc đầu tưchung cư GARDEN GATE- CĐT NOVALAND...
      Garden Gate, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.21 tỷ 68 m2 32,36 triệu/m2
      Bán CH căn hộ chung cư toà A4 Đền Lừ căn hộ góc view hồ Đền Lừ cực đẹp và thoáng. Xem bắn pháo hoa mỗi dịp giao thừa hàng năm cực VIPDT 68 mét ...
      Dự án Khu di dân Đền Lừ III, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán nhanh ngôi nhà tầng 1 của khu tập thể ĐH Sư phạm, đường Trần Quốc Hoàn. Nhà nằm trong dãy tập thể tầng 1, ngay gần Ký túc xá của...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,4 tỷ tại Thanh Trì

      2.4 tỷ 74 m2 32,44 triệu/m2
      DT 75 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 không khu vực bếp.Bố trí đẹp nhất tòa, trong nhà vuông vức.logia hướng Tây Nam.Giá...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      2.63 tỷ 67 m2 39,26 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhu cầu sử dụng nên cần nhượng lại căn hộ chung cư 2 PN tại căn hộ Golden Heart CĐT Vinaconex2. Chi tiết căn hộ chung cư như sau:-...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 257 m2, giá 2,32 tỷ tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng

      2.33 tỷ 257 m2 9,04 triệu/m2
      Bán Homestay luôn 257 mét vuông đất full thổ cư chỉ với 9 tr/m²Giá : 2.500.000.000 bao gồm Nhà 80 mét vuông 2 phòng ngủ HTCB +...
      Xã Lộc Quảng, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,28 tỷ tại Quận 8

      2.28 tỷ 60 m2 38 triệu/m2
      Topaz Elite P4 Q. 8.Dự án đã nộp hồ sơ cấp sổ.Cập Nhật những căn giá siêu mềm nhất dự án.2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 60 mét vuông 2,280...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 2 tầng, 100 m2, giá 2,8 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Bán căn 2 tầng giá siêu mềm nhất khu chuyên gia Sun Casa Central - Vsip 2.- DT: 5x20m = 100 mét vuông (130 mét vuông sàn).- Giá: 2,8 tỉ (NH hỗ...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà lk 100 m2, giá 2,88 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      2.88 tỷ 100 m2 28,8 triệu/m2
      Chỉ ~ 2,8 tỉ sở hữu một KHÔNG GIAN để thư giãn, xả stress sau một ngày làm việc mệt mỏi Một nơi để bạn "ĐỘ" body và RÈN LUYỆN sức khoẻ Một địa điểm để...
      Dự án Sun Casa Central, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ thương mại Luxcity, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 73 m2 38,36 triệu/m2
      Cần bán một căn hộ ở căn hộ chung cư Luxcity, số 528, đường Huỳnh Tấn Phát, P. Bình Thuận, Q. 7, HCM, gần khu chế xuất Tân Thuận. Khu vực cư dân an...
      Luxcity, số 528, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,7 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      2.7 tỷ 82 m2 32,93 triệu/m2
      Chuyển đổi chỗ ở, gia đình cần bán nhanh căn 2N đẹp nhất tại Le Grand Jardin Sài Đồng:- Căn 82m2 thiết kế 2N 2 phòng vệ sinh, 2 ban công rộng rãi,...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2 tỷ tại Hà Đông

      2 tỷ 73 m2 27,4 triệu/m2
      Vợ chuẩn bị sinh bé thứ hai, gia đình tôi muốn chuyển đổi lên căn 3 ngủ nên muốn nhượng lại căn hộ chung cư 73m CT3 The Pride cho khách có nhu cầu.- căn ...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.