Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,73 tỷ tại Quận Gò Vấp

      2.73 tỷ 75 m2 36,4 triệu/m2
      CẦN SANG GẤP chung cư CITYLAND 2 phòng ngủ 75 mét vuông GIÁ CHỈ 2 tỉ 730, ĐÃ RA SỔ, đầy đủ nội thất liên hệ ngay ĐĂNG 0764 970 ***- DT...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 8

      2.55 tỷ 79 m2 32,28 triệu/m2
      Thông báo SHR.pháp lí hoàn chỉnh.Topaz Elite_P4 Q. 8.- 79 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh nhà trống.giá: 2.550 tỉ (bao thuế phí).-...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Hope Residence, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,15 tỷ tại Long Biên

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      - Gấp gấp, còn 2 căn hộ chung cư cao cấp, mới tinh tai hope Residences, view hướng Đông Nam đẹp nhất khu.Giá chỉ nhỉnh 2 tỉ 1 tí (Đã có sổ).+ Vị trí...
      Dự án Hope Residence, Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      Chủ cần gấp căn Centana:- DT: 64 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, lô gia phơi đồ.- Tặng lại nội thất.- Giá: 2,9 tỉ.- DT: 88 mét ...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 69 m2 31,89 triệu/m2
      chính chủ gửi em bán chung cư tại khu Aquabay Ecopark.DT 69 mét vuông thông thuỷ.Chia làm 2 PN rộng và 2 vệ sinh + phòng khách, bếp.Nội thất đã đc...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 2,25 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      2.25 tỷ 98 m2 22,96 triệu/m2
      Duy nhất một căn góc 3 phòng ngủ block căn hộ A view 19/5 chủ quá áp lực NH bán cắt lỗ 300 tr so với giá mua ban đầu, mua vào lời ngay, rất phù hợp...
      Dự án Chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Phú

      2.9 tỷ 53 m2 54,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư resort.DT 53m2.2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh.Bàn giao full nội thất.View pháo hoa Đầm Sen, Q1 mỗi dịp lễ.logia hướng...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ cao cấp đầu tiên trong KDT 5* An Lạc Green Symphony chỉ với tài chính vô cùng tốt.Hỗ trợ LS 0 phần trăm trong 24 tháng.Nhận nhà vào ở...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Mỹ Đình Pearl, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,35 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.35 tỷ 50 m2 47 triệu/m2
      - Gia đình cần bán sang nhượng chung cư 1 ngủ tòa Pearl 1.- giá: 2,35 tỉ.- DT: 50m2.- Thiết kế chung cư:+ 1 PN, 1 vệ sinh.+ Hướng cửa: hướng Đông Bắc.+...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Tổ hợp Nhà cao tầng Phú Mỹ, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 7

      2.7 tỷ 83 m2 32,54 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Phú Mỹ - Vạn Phát Hưng.Vị trí: Góc đường Nguyễn Lương Bằng & Hoàng Quốc Việt, Q7.- liên kế với Phú Mỹ Hưng qua cầu Ông Đội.- Khu...
      Dự án Căn hộ Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 85 m2 31,77 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Oriental Plaza số 685 Âu Cơ, Q. Tân Phú.DT 85 mét vuông, 2 PN lớn, 2  phòng vệ sinhs...Tiện ích: Đầy đủ các tiện ích...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 58 m2 37,07 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa HUD3 hướng Tây Nam Linh Đàm.bìa đỏ chính chủ 57,6 mét vuông thông thủy, 63 mét vuông tim tường.Thiết kế 2 ngủ, 2 VS, 2 logia...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Hateco Hoàng Mai, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,4 tỷ tại Hoàng Mai

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Bán chung cư Hateco Hoàng Mai - Yên Sở - Thủ đô Hà Nội.DT 80m có 2 PN + 02 phòng  phòng vệ sinh. View công viên Yên Sở và hồ Yên Sở.* Nhà thuộc...
      Dự án Hateco Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 126 m2 23,81 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ tại toà A4 Hàm Nghi - Mỹ Đình+ Căn 97 mét vuông gồm 3ngủ 2 phòng vệ sinh giá 3,1tỉ+ Căn 126 mét ...
      Mỹ Đình I, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,62 tỷ tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội

      2.62 tỷ 60 m2 43,67 triệu/m2
      Bán nhà tập thể tầng 1 - Đống Đa - 15m ra mặt phố - ngõ thông - KD online - vip - tặng 100 phần trăm nội thất.DTSD: 60m2 - giá 2,62 tỉ có thỏa ...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      Bán chung cư tòa OCT 1 Bắc Linh Đàm. căn hộ chung cư có điện tích 85 mét vuông, TK: 3 PN, 2 vệ sinh hướng view hồ Định Công. giá 2.3 tỉ.DT: 85...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư South Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.1 tỷ 75 m2 28 triệu/m2
      Siêu phẩm thuộc hàng hiếm nhất khu vực, căn 2 PN, 2 vệ sinh , Đông Nam cực thoáng mát, đầy đủ nội thất tầng trung, giá chỉ 2.1 tỉ thỏa thuận!Thông tin...
      Dự án South Tower, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,15 tỷ tại Hà Đông

      2.15 tỷ 86 m2 25 triệu/m2
      Nhà đẹp quá đi mất CT8B Dương Nội Hà Đông.- DT: 86 mét vuông.- Hướng cửa: hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam.- Thiết kế chung cư: 3 PN, 2 vệ...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá