Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.193 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      chủ đầu tư vừa cập nhập chính sách mới khiến giá chung cư mua mới rẻ hơn cả chung cư sang nhượng.CSBH siêu hot chỉ có tại tòa SA2 và SA3 phân khu The...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 47 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng

      2.5 tỷ 47 m2 53,2 triệu/m2
      Một chiếc nhà vừa vặn công năng cho gia đình có Ông Bà, Bố Mẹ và 2 con! Đường ô tô vào đỗ trong nhà. Hệ thống Điện, Đường, Trường đầy đủ tại khu tái định...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn Chung cư Viện 103, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,25 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      2.25 tỷ 79 m2 28,49 triệu/m2
      Chuyển công tác, tôi cần bán căn hộ chung cư Viện 103, Thanh Trì, Thủ đô Hà NộiGiá 2.25 tỉ cho chung cư 79m2 2n2vs , nhà thoáng đẹp, nội thất đầy ...
      Dự án Chung cư Viện 103, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư tái định cư Hoàng Cầu, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại CTĐ Ct2 Hoàng CầuDT 60 mét vuông, 2 ngủ đồ cơ bảntầng trung view nội khubìa đỏ...
      Dự án Chung cư TĐC Hoàng Cầu, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 71 m2 36,62 triệu/m2
      CĐT TTC, Chuyên bán Carillon 7 đã có SHR. bán ngay chung cư Carillon 7 Tân Phú, 2 phòng ngủ 2 toilet giá 2,6 tỉ. Nhà sạch view đẹp. contact:...
      Carillon 7, 33, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Hồng Bàng - 14 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 85 m2 28,24 triệu/m2
      Thuận tiện: Gần trường học, ăn uống, mua sắm, siêu thị, BV.- DT: 5x17. Có sổ hồng riêng.- Giá: 2tỷ4. thỏa thuận.- Phù hợp gia đình 4 - 5 người, có phòng...
      Đường Hồng Bàng, Phường 14, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 57 m2 43,86 triệu/m2
      Bán CH Sky 3, Phú Mỹ Hưng Q.7, DT 57m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 1 toilet, nội thất như hình, lầu 10, view thoáng mát.- NH hỗ trợ đến 70 phần ...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Ngọc Lan Apartment, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 7

      2.3 tỷ 93 m2 24,74 triệu/m2
      Bán chung cư tại Ngọc Lan Q. 7, DT 93 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 2.3 tỉ/căn, sổ hồng riêng chính chủ.Tiện ích nội khu đầy đủ: siêu thị,...
      Dự án Ngọc Lan Savimex, Đường 4, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      2.5 tỷ 84 m2 29,77 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp New Galaxy ngay làng ĐH Thủ Đức + ga Metro New Galaxy chỉ 1.5tỉ/căn, CK 300 tr đồng.TT theo tiến độ.Ký HĐ trực tiếp với chủ đầu ...
      Dự án New Galaxy, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
      T
      Thảo Trang Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư New House Xa La, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.21 tỷ 72 m2 30,56 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư nên tôi cần bán căn hộ Newhouse, Xa La, Hà Đông. Tòa mới bàn giao 2018, chất lượng tốt nhất khu đô thị Xa La, mật độ dân cư thấp, chỉ 60...
      Dự án Newhouse Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 68 m2 41,92 triệu/m2
      Gia đình mình cần chuyển nhượng chung cư 68m2 thiết kế hợp lý, nhà đẹp đã có sổ.- Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh.- Cửa chính: hướng Đông Nam, ban công chính...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2 tỷ tại Thanh Trì

      2 tỷ 75 m2 26,67 triệu/m2
      căn hộ Eco Green City tòa CT2. Chi tiết chung cư như sau.- DT 75 mét vuông thiết kế 2 PN và 2 WC.- View nội khu nhà hướng ĐB và logia TN.- Gia đình...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      - Tiện ích: Gần ủy ban nhân dân P2, cạnh Chợ Rạch Ông, Cầu Chữ Y. Cách Q5 chỉ 1 cây cầu. Đi bộ ra đến chợ Rạch Ông, chợ Đà Lạt rất thuận tiện cho các Mẹ...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 150 m2, giá 2,78 tỷ tại Huyện Lục Yên - Yên Bái

      2.78 tỷ 150 m2 18,5 triệu/m2
      Dự án TNR Stars City Lục Yên tọa lạc tại trung tâm thị trấn Yên Thế, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái chỉ cách chợ đá quý chưa đầy 200m. Đây là vị trí kim cương...
      Dự án TNR Stars City Lục Yên, Thị trấn Yên Thế, Lục Yên, Yên Bái

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Giá sập sàn bất động sản. Bán chung cư Carillon 7 tại 36 Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Tân Phú, Tp. TP.HCM.* Đặc biệt: Căn 71 mét vuông...
      Carillon 7, 36 Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 80 m2 30,63 triệu/m2
      Duy nhất một căn 3 ngủ 80m2 tại vin Ocean park.- DT: 80m2.- Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh.- căn hộ góc cực thoáng, nhà như ảnh.- View trực diện TP, thoải mái...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư B1 Trường Sa, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 54 m2 44,26 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư B1 Trường Sa, Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh.DT: 54 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet.pháp lí: sổ hồng riêng lâu...
      Dự án B1 Trường Sa, Đường Trường Sa, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 55 m2 46,37 triệu/m2
      Dự án D'Lusso gồm 2 tháp nằm ven sông Giồng Ông Tố. Giá từ 50tr/m2.Tổng cộng 46một căn hộ cao cấp căn gồm 12 Penthouse.74 căn Dualey 2 - 3 phòng ...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.