Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.193 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ Newton Residence, 38 m2, giá 2,9 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 38 m2 76,32 triệu/m2
      DT: 37.5  mét vuông, nội thất đầy đủ văn phòng, tủ bếp, tủ giày dép, dàn bếp, máy lạnh, có WC trong phòng sạch sẽ và tiện lợi.Khu văn phòng sầm...
      Dự án Newton Residence, Đường Trương Quốc Dung, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 96 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Đồng Kè - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      2.95 tỷ 96 m2 30,72 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự mini tân cổ điển siêu rẻ.Bảo hành 5 năm.Bán: Nhà 2 tầng 2 mê, nội thất đầy đủ. Thiết kế siêu đẹp.ĐC: 54/17/12 đường Đồng Kè. Đối...
      54/17/12, Đường Đồng Kè, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán căn hộ Chung cư Phan Xích Long, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,3 tỷ tại Phú Nhuận

      2.3 tỷ 45 m2 51,12 triệu/m2
      Bán chung cư Nhiêu Tứ (A1) đường Hoa Sứ P7 Phú Nhuận gần siêu thị Coopmart.Vị trí thuộc khu Thị Tứ KD sầm uất, NH, nhà hàng ẩm thực đa dạng, BV, trường...
      Dự án Chung cư Phan Xích Long, Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      T
      Đặng Thị Thanh Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 76 m2 34,22 triệu/m2
      Carillon 7.bán nhanh căn hộ chung cư Carillon 7 Tân Phú, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá 2,6 tỉ. Nhà sạch view đẹp. call ngay: 0906 667...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,75 tỷ tại Tân Phú

      2.75 tỷ 65 m2 42,31 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay chung cư Carillon 7, Tân Phú.DT: 65m2, 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.Nhà đã có SHR, mua bán công chứng trong ngày.giá...

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 105 m2 23,81 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển đổi xuống mặt đất để tiện KD mặt hàng nội thất cần bán nhanh căn 3 ngủ đầy đủ nội thất đẹp mà gđ tâm huyết, nhà ở rất có lộc, cần...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,4 tỷ tại Bình Tân

      2.4 tỷ 56 m2 42,86 triệu/m2
      - Rỏ hàng căn hộ chung cư Akari Bình Tân em gửi tới căn hộ chung cư giá siêu mềm nhất hiện tại tới quý a/c.- 56 mét vuông (2 phòng ngủ -...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 6

      2.4 tỷ 66 m2 36,37 triệu/m2
      Giỏ hàng 200 chung cư The Westenr Capital Q. 6 - đang nhận nhà.giá cực rẻ khu vực, rẻ nhất dự ánUy tín đúng giá - không báo giá ảo - Trực tiếp...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,3 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.31 tỷ 74 m2 31,1 triệu/m2
      CT1 Riverside Luxury - căn hộ chung cư thông minh đầu tiên, của VCN.Giá chỉ từ 31,1 tr/ mét vuông (nội thất đầy đủ).pháp lí hoàn chỉnh...
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay chung cư Condotel Citadines Hạ Long, 1 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Hạ Long

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Cần tiền nên chị tôi cần bán ngay căn căn hộ chung cư thuộc toà Citadines 1  phòng ngủ, DT 70 mét vuông, nội thất đầy đủ tầng cao, view...
      Dự án Citadines Marina Hạ Long, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Cơ hội nhận 2 chỉ vàng ngay trong ngày chào bán. CK lên tới 15 phần trăm, quà tặng 35 tr và free dịch vụ 2 năm. Nhận nhà ngay tháng...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.85 tỷ 93 m2 30,65 triệu/m2
      Tổng hợp danh sách các căn 3  phòng ngủ đang bán giá siêu mềm khu căn hộ chung cư Sky Oasis - Ecopark.Tòa S1.- 3 phòng ngủ 93 m2 view sông...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      Bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 64m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. Giá: 2,9 tỉ.* Căn 88m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Sài Đồng, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 2,62 tỷ tại Long Biên

      2.62 tỷ 106 m2 24,72 triệu/m2
      căn hộ KĐT Sài Đồng Long Biên - TP Hà Nội.DT: căn hộ chung cư 106m2 3 phòng ngủ 2 toilet cửa chính N logia DN.Chỉ với: 2,62 tỉ. Full đồ.Alo...
      Dự án Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,97 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.97 tỷ 90 m2 33 triệu/m2
      Grand Sunlake Hà Đông - hè rộn ràng hưởng ngàn ưu đãi giá chỉ từ 32tr/ mét vuông.Mức CK khủng lên đến 19 phần trăm.Tặng gói nội thất lên đến...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,4 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      2.4 tỷ 64 m2 37,5 triệu/m2
      - Do chuyển đổi công tác mình muốn bán lại chung cư 63,7m2, toà S1 Ecopark.- Tầng trung, căn hộ góc, 2 ngủ + 1.- View nội khu.- Để lại toàn bộ nội thất,...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 70m full nội thất, thiết kế 3 phòng ngủ tại căn hộ Hateco Xuân Phương giá cực rẻ sổ đỏ trao tay.căn hộ ...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,2 tỷ tại Long Biên

      2.21 tỷ 63 m2 34,93 triệu/m2
      chào bán quỹ căn dự án Eco City Việt Hưng - Long Biên.+ Chỉ từ 2.2 tỉ chung cư 64m2 thiết kế 2 ngủ - 2vs.+ Quỹ căn đa dạng 63 - 73 - 78m2.+ Tặng ngay 1...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.