Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.193 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán căn hộ Khu chung cư Miếu Nổi, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,9 tỷ tại Bình Thạnh

      2.9 tỷ 54 m2 53,71 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ Miếu Nổi 18 tầng đường Vũ Huy Tấn, Q. Bình Thạnh.- DT: 54m2, gồm 2 PN, 2 WC.- Nhà đã đc sửa mới lại hoàn toàn, khách chỉ việc...
      Dự án Miếu Nổi, Đường Vũ Huy Tấn, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.7 tỷ 74 m2 36,49 triệu/m2
      căn hộ cao cấp thiết kế đẹp nhất long biên tầm view không che chẵn chất lượng bàn giao như hotel cao cấp - tiện ích đẳng cấp kiểu hotel hạng sang.- Nhận...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 2,33 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.33 tỷ 46 m2 50,57 triệu/m2
      Dành cho KH thích 2 phòng ngủ nhưng muốn mức giá cực rẻ khu Masteri:+ căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1 cao cấp Masteri đẳng cấp nhất thành ...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Phạm Đức Masterise Homes Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Viện 103, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,25 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      2.25 tỷ 78 m2 28,85 triệu/m2
      Có nhu cầu đổi 3 ngủ cần nhượng gấp căn hộ cao cấp 78 mét vuông tòa cc Viện 103 - Hà Đông. CĐT Sông Đà xây dựng. Để lại đầy đủ nội thất xịn...
      Dự án Chung cư Viện 103, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 54 m2 42,6 triệu/m2
      Cần bán nhanh cắt lỗ chung cư 2 phòng ngủ + 1 (rẻ hơn giá gốc 700tr).Nằm tại tòa I1 trực diện công viên biển hồ.Thiết kế 2  phòng ngủ + 1, 2...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 69 m2 30,44 triệu/m2
      bán nhanh: 2tỷ100tr. LỖ QUÁ LỖ - LuxGarden Q. 7, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 69 mét vuông. ĐÃ CÓ SHRcontact: 0932 758 ***Zalo).
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,14 tỷ tại Đường Đường L - Dĩ An - Bình Dương

      2.15 tỷ 55 m2 39 triệu/m2
      Bcons Polaris - sp thứ 11 của tập đoàn Bcons.- Vị trí: Đường Lê Trọng Tấn, P. An Bình, TP. Dĩ An, Bình Dương kết nối Phạm Văn Đồng với QL1A, thuận tiện di...
      Dự án Bcons Polaris, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 57 m2 36,85 triệu/m2
      Vượt nghịch cảnh - đón xu thế cùng Picity High Park.Chính sách mua căn hộ chung cư chưa từng có tại Picity High Park:Tặng 2 chỉ vàng SJC.CK lên đến...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.7 tỷ 62 m2 43,55 triệu/m2
      Cần bán nhanh CẮT LỖ chung cư 2 phòng ngủ+một căn góc( Rẻ hơn giá gốc 550tr ) Nhận nhà SỚM trong năm nay T9.2023 Bàn giao nội thất đầy đủ ...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Khu căn hộ Greenfield 686, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,55 tỷ tại Bình Thạnh

      2.55 tỷ 56 m2 45,54 triệu/m2
      Bình Thạnh.chính chủ gửi bán chung cư Green Field, đc số 686 XVNT, P. 25 - Ngay chân cầu Kinh, Thanh Đa.- DT chung cư là 56 mét vuông thiết kế...
      Green Field, số 686, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      2
      Anh Em Group Phòng Căn Hộ 2 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 8

      2.7 tỷ 78 m2 34,62 triệu/m2
      Cần bán ngay! căn hộ chung cư 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất tháp Phoenix 2 căn hộ Topaz Elite.- đc 547 Tạ Quang Bửu, P4, Q8.giá chỉ: 2,7 tỉ (bao...
      Topaz Elite, 547, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh
      H
      Trần Trọng Đại Hiệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ

      2.21 tỷ 55 m2 40 triệu/m2
      siêu hiếm.Siêu hot! Bán căn hộ chung cư đc quan tâm nhiều nhất tại Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, Hà Đông.DT: 55m2, tầng trung đẹp.Thiết kế: 2 PN, 1 khách, 1...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, Đường Quang Trung, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 65 m2 39,85 triệu/m2
      bán ngay chung cư RichStar - MT Hòa Bình, Tân Phú.DT: 65 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 toilet, có sẵn nội thất.giá mong muốn: 2 tỉ 590 tr (bớt...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 53 m2 47,17 triệu/m2
      Bán CH Richstar 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, 53m2 tầng cao, hướng Đông, giá 2,5 tỉ bao sổ, hợp đồng mua bán, nhà đẹp giá đầu tư.chính chủ...
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,55 tỷ tại Tân Phú

      2.55 tỷ 53 m2 48,12 triệu/m2
      Richstar, bán giá cực tốt cho khách mua ở.- nội thất đầy đủ thiết kế đẹp.- 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh 53m2.- Giá bán ngay: 2,550 tỉ, sang...

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 107 m2 26,17 triệu/m2
      chung cư 3 ngủ DT 107 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2  toilet tối ưu công năng sử dụng, phù hợp cho gia đình. Đã có sẵn bìa đỏ chính chủ sang tên,...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Gemek Tower, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,1 tỷ tại Hoài Đức

      2.1 tỷ 105 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 3 PN đẹp nhất tòa Gemek 1.Tầng: 12.nội thất đầy đủ đẹp mới làm bao gồm: 2 TV, tủ lạnh, điều hòa, bếp, hút mùi, tủ...
      Dự án Gemek Tower, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Petroland , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 2

      2.25 tỷ 74 m2 30,41 triệu/m2
      Cần bán rất gấp chung cư rộng rãi căn hộ chung cư Petroland, Bình Trưng Đông, Q. 2.* Thuận tiện để gia đình vừa ở + văn phòng + cho thuê giá 8 -...
      Dự án Petroland Quận 2, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.