Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.193 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán căn Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,6 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.6 tỷ 81 m2 32,1 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn 2PN2VS tại Eco Lake View.Căn 03 tại tòa HH3. DT 81 mét vuông. Đông Nam. View toàn bộ Hồ Linh Đàm. Nhà mới nguyên.Giá công...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Phú

      2.9 tỷ 63 m2 46,04 triệu/m2
      bán ngay chung cư Richstar Novaland 2  phòng ngủ 63 mét vuông giá 2,9 tỉ.- DT: 63 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Goldora Plaza, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,22 tỷ tại Nhà Bè

      2.23 tỷ 58 m2 38,28 triệu/m2
      phòng kinh doanh cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ nhà có đủ đồ bán giá 2,220 tỉ. Bao thuế phí.Xem nhà gọi Mr Hoàng: 0936 549 ***.Ngoài...
      Dự án Goldora Plaza, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 84 m2 31,55 triệu/m2
      bìa đỏ chính chủ bán căn hộ Toà CT1 KĐT Bắc Linh Đàm, nằm ngay trên mặt đường Nguyễn Xiển.chung cư tầng 9 - Toà nhà CT1 Bắc Linh Đàm, toà cư dân cán bộ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,37 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      2.37 tỷ 58 m2 40,87 triệu/m2
      Chỉ 20 tr sở hữu ngay Hoàng Huy Commerce - Ưu đãi khủng chưa từng có từ trước tới nay.Đôi khi lỡ hẹn 1 giờ - Lần sau muốn gặp phải chờ trăm năm.Hoàng Huy...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Mình đang có mấy suất ngoại giao Dự án Bình Minh Garden 93 Đức Giang cần bán nhanh.+ Căn 2 phòng ngủ + 2vs, 75m2, giá hơn 2 tỉ.+ Căn 3 phòng ...
      Bình Minh Garden, 93, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,95 tỷ tại Thủ Đức

      2.95 tỷ 67 m2 44,03 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lavita Charm.CĐT: Hưng Thịnh.Vị trí: Đường số 2, P. Trường Thọ, TP Thủ Đức.DT: 67m2 2 phòng ngủ, 2 toilet.Giá: 2,95 tỉ giá...
      Dự án Lavita Charm, Đường Số 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      PKD Hưng Thịnh đang có một số căn xuất ngoại giao - căn đẹp, tầng đẹp!Hiện tại dự án Moonlight Center point đã số HĐ là 1.270căn vậy thì chỉ còn ~ 10 căn...
      Dự án Moonlight Centre Point, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Dcapitale 119 Trần Duy Hưng, Q. Cầu Giấy.+ 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh, là căn hộ góc rất thoáng.+ View TP cực đẹp, rộng...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Nhà không đẹp không lấy tiền.Căn 2 ngủ 2 toilet Rice City Linh Đàm. Giá thiện chí 2.3x tỉ.Căn DT rộng nhất tòa 67m2 tòa Trung, nhà ở giữ gìn, sửa sang...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 2,1 tỷ tại Bàu Bàng - Bình Dương

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Đô thị chuẩn Nhật tại Bình Dương - đã có SHR.Giá ngôi nhà phố tương đương giá chung cư tại Bình Dương.- Vị trí dự án: Tọa lạc ngay QL 13 - Bàu Bàng Bình...
      Dự án Phúc An Ashita Bình Dương, Đường Quốc Lộ 13, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,68 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.68 tỷ 77 m2 34,81 triệu/m2
      Cực sốc Căn 2 ngủ 2 vệ sinh Zenpark - vin Ocean Park 76.9 mét vuông.Thông tin căn:- DT: 76.9 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh.- căn hộ ...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,18 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.19 tỷ 74 m2 29,53 triệu/m2
      E. Phú 0865 936 *** phòng KD dự án Pavilion xin giới thiệu quý KH căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2VS vừa DT rộng mà giá lại tốt như sau:- Loại căn ...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Căn hộ Dream Home Palace, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 8

      2.05 tỷ 76 m2 26,98 triệu/m2
      Bán. Căn 3PN2 toilet đã nhận nhà.căn hộ Dream Home Palace P. 7, Q. 8.- Giá 2 tỉ 050 bao thuế phí sang tên cho khách.- Nhà mới, bàn giao năm 2021.- Hỗ...
      Dự án Dream Home Palace, Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,53 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.53 tỷ 80 m2 31,63 triệu/m2

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 71 m2 38,74 triệu/m2
      Thiết kế 2 PN 2 phòng tắm 71m2 giá 2.75 tỉ.4 MT đường khu trung tâm Q. 6.Gần các trường đại học.Gần bênh viện.Trong bán kính 200m gần trường Tiểu học,...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Tập thể tầng 1 - 2 PN đầy đủ nội thất đẹp xịn xò, bìa đỏ.Gần mặt phố - ngõ thông - KD.DT: 60m2. Tầng 1. Mt: 3,5m.Giá: 2,6 tỉ.+ chung cư bán là nhà tập...
      Đường Nguyễn Văn Tuyết, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 63 m2 46,04 triệu/m2
      2 ngủ + 1 nhà vệ sinh(đã sửa thành 2  nhà vệ sinh) toà A. Căn cực hiếm ở Imperia Sky Garden 423 Minh Khai.- DT 63m2.- Hướng ban công view...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.