Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,49 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.5 tỷ 62 m2 40,17 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư tầng trung tại CT1B Iris Garden.- giá: 2,49 tỉ.- DT: 62m2.- Thiết kế chung cư gồm:- 2 PN, 2  toilet.- Hướng cửa: hướng Tây ...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,8 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      Duy nhất căn 2 phòng ngủ 60 mét vuông thông thuỷ tại phân khu cao cấp.The Tonkin giá chỉ 2,8tỉ TT trong 30 ngày.- Bàn giao đầy đủ nội thất...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.1 tỷ 103 m2 20,39 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh chỉ trong 3 ngày, CH cao cấp Văn Khê, nằm trên trục đường Lê Văn Lương nối dài, đối diện khu ĐT Nam Cường, gần Aeon Mall Hà Đông,...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,24 tỷ tại Quận 7

      2.25 tỷ 89 m2 25,17 triệu/m2
      Về quê bán ngay Saigon Riverside Q7, DT 89m2, 3 phòng ngủ, nhà đẹp, giá 2 tỉ 240 liên hệ ngay Đăng 0764 970 ***.DT 89m2, thiết kế  phòng ngủ,...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 50 m2 42 triệu/m2
      Em Chuyên Bán căn hộ chung cư Lexington Residence Q. 2.67 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2.Căn: 49 mét vuông, 1 phòng ngủ, nội thất đầy đủ - 2...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,37 tỷ tại Dĩ An

      2.37 tỷ 75 m2 31,6 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng mới nhất 5 - 5 - 2023 căn hộ chung cư Opal Boulevard, 75m giá 2,37 tỉ, 108m giá 3,5 tỉ.- căn hộ góc 75m, 2 phòng ngủ, 2 nhà...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống mặt đất cần bán căn hộ chung cư 2 PN 2vs nội thất làm để ở rất cẩn thận tại Roman Plaza, thông tin đầy đủ căn hộ chung cư như...
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Ruby City Long Biên, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,5 tỷ tại Long Biên

      2.5 tỷ 82 m2 30,49 triệu/m2
      chung cư KĐT Việt Hưng Long Biên - Thủ đô Hà Nội.DT: căn hộ chung cư 82m2 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh cửa chính TN logia DN. Tầng cao, căn...
      Dự án Ruby City, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,28 tỷ tại Quận 8

      2.28 tỷ 62 m2 36,78 triệu/m2
      Cần tiền gấp bán căn hộ chung cư Pega 2 2 PN giá chỉ 2.280 tỉ, rẻ nhất thị trường. Giá này chỉ đăng trong 10 ngày. Sau 10 ngày về giá cũ là 2 tỉ 330.Căn...
      Dự án The PegaSuite 2, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 1 tầng, 100 m2, giá 2,1 tỷ tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Chỉ với 2ty1 bạn có ngay nhà vị trí đẹp nhất tại Bình Dương pháp lý rõ ràng hoàn chỉnh, nằm ngay MT QL 13 nối liền giữa tỉnh Tây Nguyên và Tp. Thành phố ...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương
      T
      Nguyễn Thị Quỳnh Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Bình Chánh

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 2 toilet.View bắc, cửa nam.block căn hộ Mp1 - Mizuki Park.Đã có sổ.liên hệ ngay xem nhà gọi em Tâm Nam Long:...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 8

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán chung cư Topaz Elite trục đường chính Tạ Quang Bửu, P. 4, Q. 8, TP. Tp HCM.- DT: 60m2 thiết kế 2 phòng ngủ/2  phòng vệ sinh.- pháp ...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Chỉ Với 900 tr quý KH đã sở hữu đc ngôi nhà 1 trệt 2 lầu tại dự án Sun Casa Central Vsip.- Nằm tại MT đường Dân Chủ khu công nghiệp Vsip IIA.- Quy 30ha...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      GIa đình tôi đang ở chung cư 2 PN ở căn hộ Ecogreen 286 Nguyễn Xiển TP Hà Nội Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho người có nhu...
      Dự án Eco Green City, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 7

      2.05 tỷ 60 m2 34,17 triệu/m2
      * Tìm đâu ra căn hộ chung cư đã có SHR tại TPTP.HCM. Đặc biệt là khu vực Q. 7 sang trọng, thông thoáng. Cách Phú Mỹ Hưng 1  kilomet?- căn hộ chung...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ Newton Residence, 38 m2, giá 2,9 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 38 m2 76,32 triệu/m2
      DT: 37.5  mét vuông, nội thất đầy đủ văn phòng, tủ bếp, tủ giày dép, dàn bếp, máy lạnh, có WC trong phòng sạch sẽ và tiện lợi.Khu văn phòng sầm...
      Dự án Newton Residence, Đường Trương Quốc Dung, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 96 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Đồng Kè - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      2.95 tỷ 96 m2 30,72 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự mini tân cổ điển siêu rẻ.Bảo hành 5 năm.Bán: Nhà 2 tầng 2 mê, nội thất đầy đủ. Thiết kế siêu đẹp.ĐC: 54/17/12 đường Đồng Kè. Đối...
      54/17/12, Đường Đồng Kè, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán căn hộ Chung cư Phan Xích Long, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,3 tỷ tại Phú Nhuận

      2.3 tỷ 45 m2 51,12 triệu/m2
      Bán chung cư Nhiêu Tứ (A1) đường Hoa Sứ P7 Phú Nhuận gần siêu thị Coopmart.Vị trí thuộc khu Thị Tứ KD sầm uất, NH, nhà hàng ẩm thực đa dạng, BV, trường...
      Dự án Chung cư Phan Xích Long, Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      T
      Đặng Thị Thanh Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.