Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh căn hộ Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 9

      2.55 tỷ 61 m2 41,81 triệu/m2
      Em chuyên bán chung cư vị trí đẹp và giá từ CĐT vin.+ chung cư bán:+ chung cư 1 phòng ngủ DT từ 36m - 47m, giá từ 2 - 3 tỉ.+ chung cư 2 phòng...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Căn hộ Saigon Gateway Quận 9, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 9

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      Saigon Gateway.- Căn 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.- DT: 65m2.- Nhà hoàn thiện cơ bản có rèm.- Giá chỉ 2,2 tỉ (bớt ít lộc cho khách có thiện...
      Dự án Sài Gòn Gateway, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      Bán chung cư tầng trung CT36A Định Công, tòa gần với Thanh bình, Smile Building, Ecolake view đại từ. Cam kết nhà như hình 100 phần trăm, chỉ cần...
      Dự án CT36 - Dream Home, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 73 m2 32,2 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư dt: 73 mét vuông, 2 ngủ 5a Lê Đức Thọ. Giá: 2.35 tỉ.Cần bán căn hộ 5A Lê Đức Thọ bìa đỏ chính chủ hỗ trợ vay NH.DT:...
      Tây Nam Đại học Thương Mại, 5a, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,65 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.65 tỷ 74 m2 35,82 triệu/m2
      DT: 74m2 (2PN2VS).Hướng: hướng Đông Nam.đầy đủ nội thất như hình.* Tiêu chuẩn bàn giao:- Full Sàn gỗ tất cả các phòng.- Điều hoà multi âm trần (chỉ có...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Saigon Metro Park (First Home Thủ Đức), 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Hồ Chí Minh Metro Park, đường Số 12 P. Trường Thọ, Q. Thủ Đức.Gần chợ, trường mầm non, ra pvd nhanh chóng.chung cư 2 phòng ngủ -...
      Dự án Sài Gòn Metro Park, Đường 12, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      - Tên căn hộ chung cư: OCT1 - ĐN1. DT 85m2 gồm 3 PN và 2 vệ sinh.- Hướng: Nhà 2 mặt thoáng. Cửa hướng tây, logia hướng đông, 2 PN thêm 2 cửa hướng nam...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư Him Lam Riverside 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh căn hộ góc hai mặt view sông.- căn hộ chung cư lầu cao thoáng mát đón...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Đoàn Nguyễn Đức Hạnh Hơn 1 năm trước

      Bán căn 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 57 m2 45,62 triệu/m2
      Chỉ với 30 tr là mình đã đặt thành công đợt một căn Hộ chất Mỹ quy tụ mọi tinh hoa của TP 5 trụ cột Vinhome Grand Park và sở hữu những giá trị thương mại...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 45 m2, giá 2 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      2 tỷ 45 m2 44,45 triệu/m2
      Em Yến cầm rất nhiều nguồn hàng chủ thanh lý cắt lỗ căn hộ chung cư tòa B A La Carte Hạ Long.Alacarte Hạ Long đã bàn giao và đi vào hoạt động.đầy đủ ...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 55 m2 40 triệu/m2
      - chung cư Western Capital MT đường Lý Chiêu Hoàng Q. 6.- DT 55m2.- căn hộ bốn MT đường, vừa hoàn thành xây xong.- nội thất đầy đủ cơ bản và đầy đủ...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      Còn lại một căn quỹ ngoại giao cực đẹp, view hồ Đền Lừ nét căng!Thông tin căn hộ chung cư:Mã căn: Fxx15.- DT: 78 mét vuông.- Hướng cửa: hướng ...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,1 tỷ tại Gia Lâm

      2.1 tỷ 54 m2 38,89 triệu/m2
      Thừa hưởng những nét đẹp và rút kinh nghiệm từ những dự án đi trước như: vin Times City, vin Royal City, vin Ocean Park có thiết kế độc đáo. đc xây dựng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 100 m2, giá 2,9 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn liên kế viêu công viên nằm ngay trung tâm TP tân uyênDT: 5x20 = 100m2 đất (157m2 sàn)Nhà với thiết kế hiện đại , nội thất sang...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,98 tỷ tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.98 tỷ 56 m2 53,22 triệu/m2
      + căn hộ chung cư Tân Sơn Nhì - Đường Ba Vân - Giao Trương công Định - Âu Cơ - Phường 14 Tân Bình+ Đường 8M 2 xe tránh nhau - thuận tiện để ở...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,78 tỷ tại Hà Đông

      2.78 tỷ 74 m2 37,57 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 2  phòng ngủ + 2  phòng vệ sinh, DT 74m2 view siêu đẹp ra khu đô thị Dương Nội 198ha bao gồm 2 công viên nhỏ và 1...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,26 tỷ

      2.26 tỷ 68 m2 33,24 triệu/m2
      Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 75 mét vuông tim tường - 68 mét vuông thông thủy.- Thiết kế: 2 PN 2 vệ sinh.- Nội thất để lại toàn bộ...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Việt Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,3 tỷ tại Long Biên

      2.3 tỷ 90 m2 25,56 triệu/m2
      chung cư KĐT Việt Hưng _Long Biên - Thủ đô Hà Nội.DT: căn hộ chung cư 90 mét vuông 3 phòng ngủ 2 toilet cửa chính DB logia DN. căn ...
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.