Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Bán chung cư Moonlight Park view DT 75 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.chung cư tầng vừa phải logia hướng Nam không bị chắn,...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận Bình Tân

      2.75 tỷ 75 m2 36,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Akari city Bình Tân .- đc : 77 Đường Võ Văn Kiệt, An Lạc, Bình Tân, TPHồ Chí Minh.- DT: 75 mét vuông (2 PN, 2...
      Akari City Nam Long, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị mới Dương Nội, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,3 tỷ tại Hà Đông

      2.3 tỷ 89 m2 25,85 triệu/m2
      0967 707 *** - Chính chủ cần bán chung cư KĐT mới Dương Nội, Yên Nghĩa, Hà Đông, thành phố Hà Nội.+ DT: 89m2.+ chung cư 03 PN, phòng khách kết hợp bếp...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.7 tỷ 61 m2 44,27 triệu/m2
      - Thủ đô Hà Nội Star Land tự tin là đơn vị có Giỏ hàng sang nhượng và cho thuê tại Geleximco 897 Giải Phóng giá mềm và đa dạng trong top thị trường,...
      Dự án Geleximco Souther Star, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,2 tỷ tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định

      2.21 tỷ 72 m2 30,56 triệu/m2
      căn hộ chung cư Phú Tài Residences: Đường Lê Đức Thọ, P. Hải Cảng, Quy Nhơn.dân cư ở đây đc hưởng các dịch vụ tiện ích free:- Hồ bơi.- Công viên xanh.-...
      Dự án Phú Tài Residence, Đường Lê Đức Thọ, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,56 tỷ tại Đường Láng - Đống Đa - Hà Nội

      2.56 tỷ 80 m2 32 triệu/m2
      A02. Xx TT Phụ Nữ 39 Pháo Đài Láng DT 80m2, tầng 2, MT 4m, giá 2.56 tỉ có thỏa thuận.Mô tả:Nhà tập thể A2 ngõ 39 Pháo Đài Láng, DT 80m2, 3 PN, 2 vệ sinh, 3...
      Ngõ 39, Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Văn Phú Victoria, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 116 m2 25 triệu/m2
      Tôi chính chủ không có nhu cầu sử dụng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 116m tại dự án Victoria Văn Phú, nên cần nhượng lại cho gia đình nào muốn...
      Dự án Văn Phú Victoria, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 2 tầng, 130 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Đồng Kè - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      2.95 tỷ 130 m2 22,7 triệu/m2
      💎💎💎Siêu phẩm căn biệt thự mini tân cổ điển siêu rẻBẢO HÀNH 5 NĂM ✏️Bán: nhà 2 tầng 2 mê, nội thất đầy đủ. Thiết kế siêu đẹp✏️ĐC: 54/17/12 đương đồng...
      Đường Đồng Kè, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu nhà ở kinh doanh Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      bán căn hộ chung cư Tòa B vinaconex Khúc Thừa Dụ mặt phố Trương Công GiaiDT sổ 67.5 m²2 PN - 1 vệ sinhhướng cửa hướng Tây Bắc - logia hướng Đông ...
      Dự án Khu Nhà ở KD Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,15 tỷ tại Văn Giang

      2.15 tỷ 72 m2 29,87 triệu/m2
      Nhà đẹp giá siêu mềm.Chỉ 2.15 tỉ có ngay chung cư 72m2 tại Ecopark.Trang bị nội thất đầy đủ đẹp.Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Có...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,35 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.35 tỷ 86 m2 27,33 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:+ chung cư khu đô thị Pháp Vân toà Nơ 18, toà nhà thương mại ở vị trí đẹp của khu đô thị. + căn hộ chung cư 86m thông thuỷ rộng rãi,...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư 536A Minh Khai, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 74 m2 37,84 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ 536 Minh Khai, 74 mét vuông giá 2,8 tỉ. contact 0903 073 ***.Bán căn hộ 536 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng.Tầng 10, DT 74 mét ...
      Dự án Chung cư 536A Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 70 m2 37,86 triệu/m2
      Bán căn hô capital Q6, 70M, 2 phòng ngủ,
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay căn hộ Phúc Yên 1, Tân Bình, nhà rộng, thoáng mát.- Tiện ích: căn hộ chung cư Phúc Yên nằm trong KĐT đã đc quy hoạch và phát...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,05 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.05 tỷ 53 m2 38,63 triệu/m2
      Duy nhất 1 suất đc CK 20 phần trăm, căn hộ chung cư nghỉ Vũng Tàu Pearl.Thông tin chi tiết:DT căn hộ chung cư: 53.43m2.Hướng logia: hướng Đông ...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 80 m2, giá 2 tỷ tại Đường Vành Đai 4 - Bến Cát - Bình Dương

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền đối diện ĐH quốc tế Việt Đức, cách siêu thị GO 500m.- Nằm trong KDT Oasis City, MT Vành Đai 4 Mỹ Phước Bến Cát Bình Dương.- DT: 80m2.- Hỗ...
      Dự án Oasis City, Đường Vành Đai 4, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,52 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      2.52 tỷ 67 m2 37,62 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư toà CT1 Ecogreen, Nguyễn Xiển-Giá: 2.55 tỉ bao phí-Bàn giao nội thất đầy đủ cam kết như hình-DT: 67.02m-căn hộ chung cư 2 ngủ ,...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.