Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,05 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      2.05 tỷ 50 m2 41 triệu/m2
      Bán lỗ chung cư The Sóng 1 phòng ngủ+, tầng cao, view Nội khu. Giá 2ty050 (Bao thuế, phí). liên hệ ngay: 0848 874 ***ZL/FB). Thanks.
      Dự án The Sóng, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 58 m2 34,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 58 mét vuông nội thất đầy đủ cao cấp tại căn hộ Hateco Xuân Phương giá chỉ 2 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ chung cư...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.85 tỷ 93 m2 30,65 triệu/m2
      Tổng hợp danh sách các căn đang bán giá mềm khu chung cư Sky Oasis - Ecopark. T4/2023.Tòa S1.- Studio 30 mét vuông tầng cao view BTĐ giá từ 1.23...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 44 m2 53,41 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ chung cư Vinhome Grand Park Q. 9 Tòa Origami.View nội khu.DTTT 44m2.
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,12 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.13 tỷ 47 m2 45,22 triệu/m2
      1: Thông tin căn hộ chung cư : gọi ngay xem ảnh chi tiết: 0968 659 ***- căn hộ chung cư Tầng Trung, View Bể Bơi - Nội Khu, Hướng Mát, Nhưng vẫn đầy...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,47 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      2.48 tỷ 72 m2 34,31 triệu/m2
      a/c tôi không có nhu cầu sử dụng tới nên cần chuyển nhượng lại căn căn hộ tại dự án Phương Đông Green Home:+ DTTT: 71,6m2+ logia Đông Bắc, cửa chính...
      Dự án Phương Đông Green Home, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhà thổ cư nên cần bán lại chung cư tại Eco Green City - 286 Nguyễn Xiển.Tầng trung view thoáng.DT 67m2 thông thủy, thiết kế 2 PN.Cửa...
      Eco Green City, 286, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,89 tỷ tại Tân Phú

      2.89 tỷ 66 m2 43,79 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán gấp căn hộ chung cư Carillon 7, Tân Phú.DT: 66 mét vuông, 2 phòng ngủ 1 toilet, logia hướng nam thoáng mát.Nhà đã có...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ City Gate Towers, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 8

      2.05 tỷ 73 m2 28,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán góc 2 phòng ngủ 2wcView hồ bơiNhà để lại nội thấtgiá 2.05tyliên hệ ngay xem nhàTL khách thiện chísố điện thoại: 0589 577 ***
      City Gate Towers, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,59 tỷ tại Tân Phú

      2.59 tỷ 65 m2 39,85 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư RichStar- MT Hòa Bình, Tân Phú.DT: 65 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, có sẵn nội thất.giá mong muốn: 2...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.8 tỷ 76 m2 36,85 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ2VS tòa R1.02 nhận nhà ở luôn.DT 75,6m thiết kế chung cư vuông vức, các phòng đều tràn ngập ánh sáng.- Giá trực tiếp chủ đầu ...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.55 tỷ 80 m2 31,88 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp tại Trần Đăng Ninh, Dịch Vọng, Cầu Giấy.DT 80 mét vuông.Thiết kế 2 ngủ, 2vs, khách bếp rộng, logia rộng.Nhà đẹp, full đồ, chủ...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 85 m2 31,77 triệu/m2
      Bán căn hộ Oriental Plaza số 685 Âu Cơ, Q. Tân Phú.DT 85m2, 2 PN lớn, 2 WCs...Tiện ích: Đầy đủ các tiện ích xung quanh căn hộ.+ Siêu thị BigC, gym, hồ...
      Oriental Plaza, số 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      LÀM ĂN KHÓ KHĂN chính chủ KHÓC RÒNG BÁN RẺ ngôi nhà TÂM HUYẾT TRẢ TIỀN NHchung cư Richstar NovalandĐc: 239 -241 Hoà Bình, P.Hiệp Tân, Q.Tân PhúCăn 2 PN,...
      Dự án Căn hộ RichStar, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,28 tỷ tại Hà Đông

      2.28 tỷ 80 m2 28,5 triệu/m2
      Nhà mình chuyển lên phố cho tiện đi làm nên muốn nhượng lại căn này cho ai có nhu cầu.HH2F Xuân Mai Complex.+ Thông số căn hộ chung cư: 3 phòng ...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,55 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.55 tỷ 64 m2 39,85 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán căn hộ góc 2 phòng ngủ + 1 63,5 mét vuông 2 vệ sinh toà S107 vin Ocp1 nội thất nguyên bản CĐT, từ lúc nhận nhà về chưa...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 7

      2.05 tỷ 53 m2 38,68 triệu/m2
      Dự án: Q7 Saigon Riversideđc: 04 đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Thành phố Hồ Chí MinhBán căn 1 PN + 1DT 53m2Giá: 2.050 tỉ (bao gồm thuế phí +...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Lotus Garden, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 67 m2 34,33 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Lotus Garden Q. Tân Phú đường Trịnh Đình Thảo tặng nội thất.DT: 67m2, 2 PN, lót sàn gỗ cao cấp, bancon phòng khách thoáng sáng.sổ...
      Dự án Lotus Garden, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.