Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.185 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,37 tỷ tại Dĩ An

      2.37 tỷ 75 m2 31,6 triệu/m2
      chung cư Opal Boulevard 2 PN, Đông Nam giá chỉ 2,37 tỉ (đã có sổ). (căn hộ góc).- Nằm ở block căn hộ B, tầng trung vị trí đẹp.- Thiết kế 2 PN, 2...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,55 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.55 tỷ 63 m2 40,48 triệu/m2
      - Có căn cắt lỗ 400 tới 500 tr.- 2 phòng ngủ 2VS từ 2,1 tỉ,- 2 phòng ngủ + từ 2,55 tỉ,- 3 phòng ngủ từ 2,7 tỉ.Số lượng căn giới hạn.liên ...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,31 tỷ tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.31 tỷ 66 m2 35 triệu/m2
      Do thay đổi chỗ làm nên gia đình cần bán lại căn 2 phòng ngủ nhỏ tại dự án Phương Đông Green Home. Phù hợp gia đình trẻ muốn mua chung cư.+ Căn...
      Dự án Phương Đông Green Home, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 75 m2, hướng Đông, giá 2,64 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.64 tỷ 75 m2 35,21 triệu/m2
      Cần tiền KD bán lỗ vốn chung cư Dragon hill 2,nguyễn hữu thọ,phước kiển,nhà bè,hồ chí minhDT: 72m2,2 PN,2 phòng vệ sinh nThủ đô Hà Nội thất cơ...
      Dự án Dragon Hill Residence and Suites 2, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 75 m2 38 triệu/m2
      bán nhanh.Gia đình cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ tại vin Smart City.Do có nhu cầu cần tiền gấp để KD nên gia đình mình cần nhượng lại căn 3...
      Dự án Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ Compass One, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Thủ Dầu Một

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      Do về quê ở, nên cần bán lại chung cư 2 PN, 2  toilet, DT 70 mét vuông, giá 2.1 tỉ (còn thỏa thuận nhẹ), sổ hồng riêng sẵn, chỉ cần trả trước...
      Dự án Compass One, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Đài Phát Thanh Truyền Hình Hà Nội – HTV Complex

      2.46 tỷ 65 m2 37,7 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 12A05 Phú Thịnh Green Park.Do có nhu cầu chuyển đổi căn rộng hơn nên gia đình cần bán chung cư 65m, view Huyndai, tầng đẹp.Nhà ban...
      Dự án Phú Thịnh Green Park, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      TẶNG NGAY 2 CHỈ VÀNG LỘC KHI ĐĂNG KÝ THAM QUAN THỰC TẾ.Landmark thứ 2 Glory Heights liên kế Vincom lớn nhất Miền Nam. Hỗ trợ LS 7 năm đến 2030.Ai đã từng...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Blooming Tower Đà Nẵng, 1 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 77 m2 28,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Blooming Tower đường Xuân Diệu, Q. Hải Châu, TP Đà Nẵng.căn hộ chung cư tầng cao 1 PN, DT 77m2, đc thiết kế gồm phòng khách,...
      Dự án Blooming Tower, Đường Xuân Diệu, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn chung cư Căn hộ 4S Riverside Linh Đông, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 75 m2 30,67 triệu/m2
      - Giá: 2.3 tỉ- DT: 75  mét vuông - Kết cấu: 2 PN , 2  phòng vệ sinh , logia sắt, lô gia phơi đồ- view phố thủy tinh, tất các phòng cửa sổ...
      Dự án 4S Riverside Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.3 tỷ 75 m2 30,67 triệu/m2
      - Hướng sông thoáng mát.- View cầu rất đẹp về đêm.- Bàn giao nội thất nguyên bản.- Thiết kế tối căn hộ chung cư ưu việt với 2 logia và lô gia.- giá 2,3...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, hướng Nam, giá 2,28 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.28 tỷ 58 m2 39,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lỗ căn 58m 2 phòng ngủ + 1 nhà vệ sinh dự án PiCity High Park nằm ngay vị trí trung tâm công viên + hồ bơi của dự án.- Chủ...
      Dự án PiCity High Park, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 62 m2 37,1 triệu/m2
      Chỉ từ 650tr sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 55 m - 61,5 m, tại The Sakura Phân khu đẹp nhất vin Smart City - cách Mỹ Đình chỉ 5 ph...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,25 tỷ tại Phường Xương Huân - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.25 tỷ 70 m2 32,15 triệu/m2
      Thêm 1 chiếc chung cư cao cấp siêu đẹp, nội thất sang trọng xịn xò tại Dqua 29 Phan Chu Trinh Nha Trang Dt 70 mét vuông căn 2 phòng ngủ...
      Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Với giá dự kiến hấp dẫn, với những tiêu chuẩn quốc tế về không gian xanh, hệ thống tiện ích vượt trội, The Habitat Binh Duong đầy tiềm năng để ở hoặc cho...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán chung cư Chung cư Vũng Tàu Gateway, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,35 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      2.35 tỷ 74 m2 31,76 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán giá kịch sàn căn GB tầng 23 view trọn TP .Để lại hết toàn bộ nội thất nhập từ Đức .DT 74 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Bán chung cư Moonlight Park view DT 75 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.chung cư tầng vừa phải logia hướng Nam không bị chắn,...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận Bình Tân

      2.75 tỷ 75 m2 36,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Akari city Bình Tân .- đc : 77 Đường Võ Văn Kiệt, An Lạc, Bình Tân, TPHồ Chí Minh.- DT: 75 mét vuông (2 PN, 2...
      Akari City Nam Long, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.