Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.185 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư New Horizon City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,75 tỷ tại Hoàng Mai

      2.75 tỷ 78 m2 35,26 triệu/m2
      Nhà mình cần bán căn 2 phòng ngủ.- DT 78m2.- logia hướng Đông Nam, cửa hướng Tây Bắc.- Tầng trung.giá: 2,8 tỉ có thỏa thuận.Ai mua inbox LH: 0362...
      Dự án New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,38 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.38 tỷ 77 m2 30,91 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư siêu rộng, thoáng mát.đc: 31 Phan Huy Ích, P. 15, Tân Bình, TP.HCM.DT: 77 m2.Giá: 2.38ty (vị trí đẹp hiếm có căn bán).Thiết kế: 2...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 2,49 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.5 tỷ 44 m2 56,6 triệu/m2
      - Yên Hòa Park View dân cư dễ dàng kết nối giao thông với các Khu vực trung tâm như đường Trần Duy Hưng, Trung Kính, Phạm Hùng., Nguyễn Chí Thanh, Láng,...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      * Do không còn nhu cầu nên cần nhượng lại chung cư cho chủ mới.* chung cư thiết 2 ngủ 2 vệ sinh nhà đẹp chính chủ vừa sửa lại toàn bộ nội thất như mới.*...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Bình Tân

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Akari Nam Long Bình Tân.56m2 (2 phòng ngủ - 2 toilet) view nội khu giá 2ty4tr bao hết thuế phí trừ 5 phần trăm...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,05 tỷ tại Hà Đông

      2.05 tỷ 100 m2 20,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh chung cư Văn Khê, DT 100m, thiết kế 3 PN, 1 khách, 1 bếp, 2 vệ sinh, nhà đã có đủ đồ đẹp về ở ngay. Nhà logia Đông Nam. giá 2,05...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,58 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.59 tỷ 74 m2 34,94 triệu/m2
      Em Phú phòng kinh doanh dự án The Pavilion Premium - vin Ocean Park SDT 0865 936 *** xin giới thiệu đến quý khách các trục căn 2 phòng ngủ + 2VS vị...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Vũng Tàu Gateway, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 74 m2 37,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Gateway Vũng Tàu 2 PN view biển. chính chủ trang bị nội thất cơ bản, sạch sẽ còn mới nguyên.- DT: 74 mét vuông với 2 PN,...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn Condotel Gold Coast Nha Trang , 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,5 tỷ tại Nha Trang

      2.5 tỷ 56 m2 44,65 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên muốn bán gấp chung cư Goldcoast.Tháp Bắc tầng cao.View toàn cảnh biển Trần Phú.DT: 56 mét vuông (căn studio...
      Gold Coast Nha Trang, 01, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Sài Đồng, 3 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,13 tỷ tại Long Biên

      2.14 tỷ 69 m2 30,92 triệu/m2
      Cực Hot! Chỉ 1,6 tỉ sở hữu ngay CH góc 2 phòng ngủ và 2,133 tỉ CH góc 3 phòng ngủ nhận nhà ở ngay, trung tâm Long Biên+ Nhà ở thương mại - bìa ...
      Dự án Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,1 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.1 tỷ 67 m2 31,35 triệu/m2
      Bán căn 2PN2 nhà vệ sinh view đỉnh tại vin Ocean Park, Gia Lâm, thành phố Hà Nội.- DT: 67,4/62,7m2 thông thủy.- View biển hồ xịn xò, khu căn biệt...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,56 tỷ tại Hoài Đức

      2.56 tỷ 80 m2 31,95 triệu/m2
      chào bán tòa Moonlight 1, tòa đẹp nhất dự án An Lạc Green Symphony.Tòa view trực diện hồ công viên.Chỉ 10 ph kết nối với trung tâm Mỹ Đình.Di chuyển thuận...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 60 m2 34,17 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn 2 PN Vũng Tàu Melody2 PN 1  toiletDT 60 m²giá 2.050 tỉnội thất đầy đủ , tầng thấpa/c cần mua L/H em Yến 0792 366 *** nhé
      Dự án Vũng Tàu Melody, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.65 tỷ 94 m2 28,2 triệu/m2
      "Gia đình mình đã chuyển sang Ecopark nên còn thừa căn 3 ngủ tại The Pride Tố HữuCần chuyển nhượng lại cho gia đình bác nào có nhu cầu. Thông tin chung cư...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 2,3 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      2.3 tỷ 35 m2 65,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hillside view biển giá 2,3 tỉ sở hữu lâu dài hiếm có.- Còn Hỗ trợ LS T12/2023.- Đây là căn hộ chung cư đầu tiên tại Phú QUốc sở...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình II, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 58 m2 35,35 triệu/m2
      Chính chủ: Cần bán chung cư Mỹ Đình II, 58 mét vuông, 2 phòng ngủ, nội thất xịn, giá 2.05 tỉ. Chuyển xuống nhà đất, gia đình cần bán ngay...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình II, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 97 m2 30,42 triệu/m2
      - chung cư dành cho cộng đồng tri trức trẻ tại trung tâm TP thủ đức - .- Trung tâm đô thị Thủ Đức. Sở hữu 4 MT Vành Đai 2 - .--------- Vị trí: P. Trường...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ An Phú Apartment Complex, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 6

      2.9 tỷ 86 m2 33,73 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ An Phú Apartment, P..11, Q..6- DT: 86m2- Thiết Kế: 2 PN, 2 tolet, bancon view đẹp.- Tiện ích: shop tiện lợi, khu vui chơi trẻ em, gần...
      Dự án An Phú Apartment, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.