Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.185 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Conic Riverside, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2 tỷ tại Quận 8

      2 tỷ 72 m2 27,78 triệu/m2
      * chung cư Conic Riverside Q. 8 KDC Conic đường Tạ Quang Bửu kéo dài, P. 7, Q. 8. Nguồn chung cư cao cấp, tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, sân tennis, gym, mẫu ...
      Dự án Conic Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 48 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 48 m2 44,8 triệu/m2
      - Đông Nam mát mẻ.- Nội thất cơ bản: 2 máy lạnh, rèm.* Tiện ích The Sun Avenue:- Hồ bơi tràn 500m.- Khu TTTM nằm giữa dự án, công viên nội khu, khu vui...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,55 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      2.55 tỷ 61 m2 41,81 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Maple số 16 Tôn Đản căn hộ góc view biểnDTSD căn hộ chung cư 61m2pháp lí SHRcăn hộ chung cư tầng 11 có 1 PN, 1 WC, phòng...
      Đường Tôn Đản, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 2,35 tỷ tại Hà Đông

      2.35 tỷ 112 m2 20,99 triệu/m2
      Gia đình đã giảm giá, cắt lỗ 200 tr, bán ngay, cực gấp căn hộ cao cấp: 3 phòng ngủ góc 112m2 nhà rất rộng, full đủ đồ xịn cho khách mua có nhu cầu...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2 tỷ 57 m2 35,09 triệu/m2
      Dự án mới - đặt GĐ 1.căn hộ chung cư liên kế Phạm Văn Đồng - Đào Trinh Nhất.- Chỉ 250 tr ký hợp đồng mua bán.- TT linh hoạt, từng đợt Theo tiến độ...
      Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Hồng Hà Eco City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 104 m2 28,85 triệu/m2
      Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 111m tim tường, 104m thông thủy.- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh + 2 logia.- pháp lí: SHR chính chủ.- Nội thất: Sàn...
      Dự án Hồng Hà Eco City, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Vũng Tàu Gateway, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 74 m2 37,17 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Vũng Tàu Gateway view biển- Căn 2 PN, 2  toilet, DT 74 mét vuông.- Có nội thất như hình.- chính chủ cần bán ngay trong 2...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.7 tỷ 76 m2 35,53 triệu/m2
      Bán căn hộ 3 phòng ngủ tòa S3 - Oasis.- DT: 76m2.- Nội thất: TV, tủ lạnh, máy giặt, điều hòa, bình nóng lạnh, bàn ăn, sô pha, giường ngủ tủ quần...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,56 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      2.57 tỷ 71 m2 36,13 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 ngủ tầng 15 hướng view nhìn ra Cầu Rào 1, TTTP 0966 519 ***.DT: 70,8m2.Giá: 2,565 tỉ.Chính sách CK (trước ngày 1/5/2023) gồm:- 2 chỉ...
      Dự án Sentosa Sky Park Hải Phòng, Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng
      P
      Bất Động Sản Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      Cực hot với 2,3 tỉ sở hữu ngay căn hộ chung cư 55  mét vuông - 61,5 mét vuông, tại The Sakura phân khu đẹp nhất vin Smart City - cách Mỹ Đình...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Nguyên Hồng - Đống Đa - Hà Nội

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Tập thể Tầng 4 DT 60m 2P.ngủ , thiết kế đẹp ,sịn có nội thất, view mặt phố Nguyên Hồng Nam Thành Công giáp đường Huỳnh Thúc Kháng .**...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Xuân Phương Residence, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 83 m2 33,74 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng nên bán gấp căn 83m thiết kế 2 ngủ nội thất đầy đủ tại căn hộ chung cư Báo Nhân Dân giá chỉ 2.8 tỉ bìa ...
      Dự án Xuân Phương Residence, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Căn hộ Moonlight Boulevard, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,49 tỷ tại Bình Tân

      2.5 tỷ 68 m2 36,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Moonlight Boulevard 510 Kinh Dương Vương, Bình Tân. liên kế Aeon Tên Lửa.- DT: 68m2, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh,...
      Moonlight Boulevard, 510, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      * Vì lí do công việc nên cần nhượng lại chung cư 67m thiết kế 2 PN 2 vệ sinh tòa ct3 view nội khu hướng mát.* pháp lý bìa đỏ chính chủ.* Nội thất full...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn hộ 4 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.1 tỷ 95 m2 22,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư tầng 5 tại Nguyễn Trãi, Thanh Xuân Bắc giá 2,1tỉ có thỏa thuận.DT: 95m2.Thiết kế: 04 PN, 1 phòng khách, 2 bếp, 2...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 66 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Mua nhà 2,4 tỉ sở hữu ngay tiện tích như khu resort.Chính sách siêu ưu đãi dành cho 10 KH đầu tiên (hiện chỉ còn hơn 5 suất).CK lên tới 15 phần trăm...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.3 tỷ 83 m2 27,72 triệu/m2
      - Bán chung cư 2 PN + 1, 2  phòng vệ sinh.- DT 83 m2 - DTSD 73 m2.- Có duy nhất 2 căn / tầng điển hình (căn số 06 - 10).- logia Tây Bắc, view sông...

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,75 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.75 tỷ 77 m2 35,72 triệu/m2
      - Vị trí tuyệt đẹp, ngay gần ngã 4 Nguyễn Ngọc Vũ và Lê Văn Lương, kết nối giao thông các Q.: Cầu Giấy- Đống Đa- Thanh Xuân. Gần các trung tâm thương ...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.