Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.184 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Lotus Garden, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.1 tỷ 63 m2 33,34 triệu/m2
      Cần tiền mua nhà rộng hơn nên bán lại căn hộ căn hộ chung cư Idico quận Tân Phú Địa chỉ:262/15 Lũy Bán Bích,phường Hòa Thạnh quận Tân...
      Dự án Lotus Garden, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Do tính chất công việc hay tôi hay phải công tác HCM gia đình tôi quyết định chuyển vào HCM sinh sống do vậy tôi cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ...
      Dự án Feliz Homes, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      phòng KD dự án Celadon cung cấp rổ hàng đa dạng phù hợp với tất cả nhu cầu KH, giá mềm nhất cho khách cần mua, gặp trực tiếp chính chủ để thỏa thuận theo...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 66 m2 36,37 triệu/m2
      Dự án Q7 Saigon Riverside.đc: 04 đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Hồ Chí Minh.Cần bán căn 2 PN 66 mét vuông.giá: 2.4 tỉ.Bao thuế phí, nội thất...
      Q7 Saigon Riverside, 04, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 59 m2 35,6 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ 1 toilet full gỗ 2,1 tỉ BTP.Loại căn: 2 phòng ngủ 1 toilet.DT 59 mét vuông.Nội thất: Full gỗ.View Landmart...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Vinhomes Grand Park, 59 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 9

      2.8 tỷ 59 m2 47,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư mới 100 phần trăm vin Grand Park Q. 9.Vị trí: Đường Nguyễn Xiển Phước Thiện, P. Long Thạnh Mỹ Long Bình, Q. 9.+ Mã căn:...

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Văn Khê, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,2 tỷ tại Hà Đông

      2.21 tỷ 93 m2 23,66 triệu/m2
      Bán căn hộ 93 mét vuông full đồ vị trí trung tâm nội thất đầy đủ.DT: 93 mét vuông.Giá: 2,2 tỉ.Bán căn hộ khu đô thị Văn Khê, nhà vị trí...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Diamond Riverside, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,67 tỷ

      2.67 tỷ 74 m2 36,09 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc view Q. 1 căn hộ chung cư Diamond Riverside1646A Võ Văn Kiệt, P16, Q. 8 DT: 74m2 2 phòng ngủ 2wcgiá 2ty670 bao thuế phí sang...
      Dự án Diamond Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 8

      2.35 tỷ 37 m2 63,52 triệu/m2
      Central Premium - 854 Tạ Quang Bửu, P. 5, Q. 8.- Khu phức hợp chung cư cao cấp - thương mại - dịch vụ.Ngay trung tâm hành chính Q. 8 an ninh, văn minh,...
      Chánh Hưng Giai Việt, 854, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư Usilk City, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,48 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.48 tỷ 88 m2 28,19 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ cao cấp cao cấp Usilk, La Khê, Hà Đông: DT 88 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, nhà mới, đẹp,...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ DT 70m tại Gran Sunlake Văn QuánGia đình thân thiết với chủ đầu tư nên có suất ngoại giao giá cực rẻ thị trườngTT theo...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Riverside, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 8

      2.4 tỷ 73 m2 32,88 triệu/m2
      Thông tin mô tảBán căn hộ chung cư Diamond Riverside, số 1646A Võ Văn Kiệt như sau:- Căn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh nhà trống, lầu cao...
      Dự án Diamond Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Celadon City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 53 m2 49,06 triệu/m2
      - bán ngay căn hộ chung cư Celadon City, đường N4, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- liên kế Aeon Mall Tân Phú, có xe điện đưa đoán.- Khu Emerald nhận nhà 2020.-...
      Dự án Celadon City, Đường N4, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Topaz Twins, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,1 tỷ tại Biên Hòa

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 62 mét vuông (căn 1 phòng ngủ), Topaz Twins, P. Thống Nhất, Biên hòa.- giá: 2,1 tỉ/căn. View đẹp.Vị trí:+ căn hộ ...
      Dự án Topaz Twins, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,4 tỷ tại Hà Đông

      2.4 tỷ 103 m2 23,31 triệu/m2
      Tôi chính chủ, tôi cần bán chung cư 3 ngủ tòa The Pride Hải Phát. Nhà tôi đã làm nội thất và để lại đồ gắn tường như ảnh cho gia chủ mới, hướng cửa hướng ...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư CT36 Dream Home, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn 3 PN cần bán căn hộ chung cư CT36 dream HOme Định Công, Đại Kim, HOàng Mai.- DT: 60 mét vuông. SHR lâu dài.- Cửa hướng...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,4 tỷ tại Bình Chánh

      2.4 tỷ 58 m2 41,38 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê chung cư Mizuki.Cho thuê:- 58m2 (2 phòng ngủ 1 toilet): Từ 7 tr/tháng.- 78m2 (2 phòng ngủ 2 toilet): Từ 8...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Tài Trọng Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Bán căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2 tỷ tại Đường 15B - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 76 m2 26,32 triệu/m2
      Bán CH Era town A1 Riverdise cao cấp view sông * đầy đủ nội thất đẹp DT : 76m22 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh nhà mới đẹp giá 2tỉ Nhà đẹp công...
      Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.