Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.184 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,1 tỷ tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.1 tỷ 65 m2 32,31 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp 54, 55, 65 mét vuông 2 ngủ vệ sinh khách bếp logia thoáng mát. Nhà mới 100 phần trăm nội thất thiết bị cơ bản. Nằm trong...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Bộ Công An, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 74 m2 40,55 triệu/m2
      Vị trí thuận lợi, yên tĩnh.Gần Chợ, trường học, BV trong bán kính 2 kilomet.
      Dự án Chung cư Bộ Công An, Đường 3, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 6

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      bán nhanh chung cư The Western Capital Q. 6+ Loại căn: 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh DT 65m2. + giá: 2.4 tỉ, bao thuế phí sang tên.Thủ tục...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,45 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.46 tỷ 65 m2 37,7 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngay có căn hộ chung cư 2 phòng ngủ rộng 65m2.View Đông Nam thoáng mát.Bàn giao nội thất đầy đủ cao cấp như hình.Có lốt đỗ...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 59 m2 42,38 triệu/m2
      Khu nhà có vị trí thuận lợi, xuống tầng một bước ngang BV, bước tới ủy ban nhân dân Q., bước xuyên Nhà thiếu nhi,.... vị trí thuận lợi đi Miền tây, đi...
      Dự án Westgate, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ Ct6 Văn Khê, DT 100m2, thiết kế 3 PN, 1 khách, 1 bếp, 2 vệ sinh, nhà đã có đủ đồ đẹp về ở ngay. Nhà logia Đông Nam. giá 2,1...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 59 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 59 m2 47,46 triệu/m2
      Hud Building Nha Trang tầng 8.- Số 04 Nguyễn Thiện Thuật, P. Tân Lập, Nha Trang.- Đối diện Vincom, sát biển.- pháp lí: bìa đỏ vĩnh viễn.- DT 59,2...
      HUD Building, 04, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 98 m2 30,11 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Opal đã có nội thất, nhận nhà ở ngay. - Căn 2 PN, 2  nhà vệ sinh:- DT: 73m2, Đông Bắc, view Bình Dương, giá chỉ 2,7 tỉ, nội...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Hà Nội Homeland, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên

      3 tỷ 92 m2 32,61 triệu/m2
      căn hộ chung cư 92m thiết kế gồm 3 PN, 2 nhà  phòng vệ sinh, 1 phòng khách + phòng bếp.Lô giá thoáng view đẹp.Thiết kế hiện đại sang trọng.Các...
      Dự án Hà Nội Homeland, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Tổ hợp Republic Plaza, 50 m2, giá 2 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư tại cao ốc Republic Plaza, Tân Bình.đc: 18E Đ. Cộng Hòa, P. 4, Tân Bình, TP.HCM.- DT: 50 mét vuông; nội thất đầy đủ.-...
      Dự án Republic Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.9 tỷ 92 m2 31,53 triệu/m2
      Do thay đổi công việc cần bán lại căn 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Bình Minh.Nhà mới chưa ở.Bàn giao nội thất CĐT cùng với 1 số đồ sắm thêm.- Tủ...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư VP3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,9 tỷ tại Hoàng Mai

      2.9 tỷ 83 m2 34,94 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại Bán Đảo Băc Linh Đàm, Hoang Mai, 83m,2n,2vs,sđcc, giá:2.x tỉ hotline 0878 800 *** . DT tim tường: 83m2.Hướng cửa: hướng Đông ...
      Dự án VP3 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 1 tầng, 100 m2, giá 2,2 tỷ tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      ngôi nhà cần bán là căn kế bìa, đối diện công viên nhưng giá bán bằng căn thường bên trong.Dự án nằm trên trục QL 13 rất thuận tiên di chuyển về trung tâm...
      Dự án Phúc An Ashita Bình Dương, Bàu Bàng, Bình Dương

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 65 m2 41,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Golden Field - Hàm NghiDT 65 mét vuông có 2 PN, 2 vệ sinh Hướng nhà hướng Đông Nam, tầng trung, có full nội thất, khách...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 66 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Chính thức chào bán đợt đầu tiên] căn hộ chung cư cao cấp Moonlight 1 - ưu đãi cực tốt dành cho 10 KH đầu tiên.Chính sách siêu ưu đãi dành cho 10 KH đầu...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,89 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.89 tỷ 76 m2 38 triệu/m2
      MUA NHÀ NGÀY THỐNG NHẤT - NHẬN THẬT NHIỀU ƯU ĐÃI DIC Resco thông báo chương trình bán hàng siêu hấp dẫn nhân kỷ niệm 48 năm ngày Giải phóng miền Nam -...
      Dự án Chí Linh Center, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 53 m2 43,4 triệu/m2
      Gia đình chuyển lên căn lớn hơn,nên cần nhượng lại chung cư 2 ngủ bé xinh mua ở từ đầu.chung cư đã dc gia đình sửa sang trang hoàng nội thất hiện đại,đầy...
      Dự án Eco Lake View, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Bình Giã Resident, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,45 tỷ tại Vũng Tàu

      2.46 tỷ 70 m2 35 triệu/m2
      Cần bán chung cư Bình Giã Resident - P8 TPVT.Đường Nguyễn Thị Minh Khai.DT 70m2 đã sửa lại 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh (nguyên bản chỉ có...
      Dự án Bình Giã Resident, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      C
      Tùng Vũ - Nơi Lựa Chọn Chốn An Cư Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.