Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.184 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn hộ Căn hộ Hoàng Kim Thế Gia - The Golden Dynasty, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 85 m2 32,36 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ, 85 mét vuông căn hộ chung cư Hoàng Kim Thế Gia, 31 Trương Phước Phan, P. Bình Trị Đông, Bình Tân. Cách...
      Hoàng Kim Thế Gia, 31, Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 71 m2 41,55 triệu/m2
      DT: 71m2, 2 PN, ban công.Giá: 2,950 tỉ.Ngoài ra còn 1 số sp giá siêu mềm:DT: 48,5m2, 1 PN.Giá: 1,9 tỉ.DT: 73m2, 2 PN, ban công.Giá: 3 tỉ.DT: 82m2: 2 PN,...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư The K Park , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Chính chủ chuyển nhà xuống mặt đất cần bán căn căn hộ chung cư 2 phòng ngủ x 2vs - Vị trí toà k3.View bể bơi, công viên. Nhà hướng mát mẻ, khô...
      Dự án The K Park, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      2.85 tỷ 93 m2 30,65 triệu/m2
      Tổng hợp danh sách các căn 3  phòng ngủ đang bán giá siêu mềm khu căn hộ chung cư Sky Oasis - Ecopark.Tòa S1.- 3 phòng ngủ 93 m2 view sông...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư tòa Bắc Rice City Linh Đàm. DTTT: 67m2.Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia: hướng Đông Nam. Hướng view: CGV. Thiết kế căn...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,86 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.86 tỷ 52 m2 55 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Elysia chỉ từ 2,2tỉ, TT lên đến 36 tháng.* TT 5 phần trăm ký hợp đồng mua bán chỉ từ 222 tr.* TT...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị VCN Phước Hải, 3 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 79 m2 31,65 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT2 VCN Phước Hải Nha Trang.căn hộ góc DT: 79,2m2.Có 3 PN, 2 nhà vệ sinh.nội thất xịn xò hiện đại.Khu vực đông đúc, sầm...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 59 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 59 m2 47,46 triệu/m2
      Hud Building Nha Trang tầng 8.- Số 04 Nguyễn Thiện Thuật, P. Tân Lập, Nha Trang.- Đối diện Vincom, ven biển.- pháp lí: bìa đỏ vĩnh viễn.- DT 59,2...
      HUD Building, 04, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Nói đến bất động sản ở Vũng tàu là nghĩ ngay đến DIC với các dự án pháp lí rõ ràng, tiến độ đảm bảo, đa tiện ích, không gian sống mang tầm quốc tế. Chí...
      Dự án Chí Linh Center, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 34 m2 58,83 triệu/m2
      Chỉ cần 200 - 300 tr/năm sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại trung tâm thành phố. Thủ Đức đến từ chủ đầu tư nước ngoài uy tín.Elysian...

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 61 m2 47,55 triệu/m2
      * chính chủ cần tiền nên cắt lỗ sâu căn 2n2vs tại tòa The Tokin tại Dự Án (vin Smart City - Tây Mỗ - TP Hà Nội).- Căn 2 phòng ngủ 2VS với DT 61m.-...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 65 m2 41,54 triệu/m2
      MT Eastmark City là căn hộ chung cư đc xây theo tiêu chuẩn cao cấp, nội thất hoàn thiện thương hiệu Châu Âu, thiết kế hiện đại thông thoáng....
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 49 m2 59,19 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia vị trí MT đường Nguyễn Thị Định, P. An Phú Q. 2.Chỉ 5 - 25 ph để đến trường học Quốc tế, BV đa khoa TP, khu công nghệ cao, chợ,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 55 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.21 tỷ 55 m2 40 triệu/m2
      Căn 55 mét vuông tầng 9 view nội khu Đông Bắc.Căn 43 mét vuông tầng 17 cũng Đông Bắc.Hiện 2 căn đang cho thuê với mức giá rất tốt là:-...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 9

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ chung cư tầng thấp khu Rianbow, view sông, tặng nội thất, bao thuế phí.DT 60m2.
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Gia Lâm - Hà Nội

      2.3 tỷ 46 m2 50 triệu/m2
      Khẳng định thương hiệu - Tiện ích nghỉ dưỡng 5* cao cấp hưởng trọn vẹn các tiện ích vin - qúy anh/chị có thể ở hay đầu tư - 1 bước chân ra Biển Hồ nước ngọt...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,7 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 69 m2 39,14 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư sở hữu quỹ đất xây dựng có 5 MT đắt giá với tiện ích liền kềt vùng:Tọa lạc tại trung tâm hành chính khu vực Bình Chánh ở cửa ngõ...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 2,05 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.05 tỷ 46 m2 44,57 triệu/m2
      * L/H: 0968 888 *** em Huy phòng KD CĐT.* CK tối đa 30 tr khi KH TT mua chung cư chỉ trong tuần này, dự án hot nhất năm 2022 và 2023 số lượng có hạn ace...
      Thanh Bình Garden, số 3, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.