Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.184 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,2 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.21 tỷ 50 m2 44 triệu/m2
      Chỉ cần TT 750tr nhận nhà ngay - trả chậm mỗi tháng TT 25tr/tháng.Nhà mới 100 phần trăm chưa qua sử dụng - đầy đủ nội thất.- TT 30 phần trăm...
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn hộ Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc 70m full nội thất, thiết kế 3 phòng ngủ tại căn hộ Hateco Xuân Phương giá cực rẻ sổ đỏ trao tay.căn hộ ...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Linh Trung, 3 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,2 tỷ tại Thủ Đức

      2.21 tỷ 63 m2 34,93 triệu/m2
      - giá: 2.2 tỉ.- DT tim tường: 63m2.- DTTT: 61m2.- Kết cấu: 3 PN, 2  nhà vệ sinh.- Tiện ích xung quanh không thiếu bất cứ thứ gì, Phạm Văn Đồng, cầu...
      Dự án Linh Trung, Đường 16, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 1 tầng, 140 m2, giá 2,7 tỷ tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      2.7 tỷ 140 m2 19,29 triệu/m2
      Chủ cắt lỗ! Cần bán trước tết!Chỉ 2.7 tỉ/căn bìa đỏ 140 mét vuông nội thất đầy đủ - Flamingo Đại Lải.Chưa đến 20tr/ mét vuông bìa đỏ cả đất...
      Dự án Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,6 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.6 tỷ 50 m2 52 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Sóng, Premium 1 phòng ngủ+/1 nhà vệ sinh, tầng cao , view PullMan. đầy đủ nội thất A - Z. Đang có HD thuê...
      Dự án The Sóng, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,48 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.48 tỷ 64 m2 38,75 triệu/m2
      bán nhanh chung cư C12 dự án MT Eastmark City tầng thấp.View trực diện công viên nội khu, hồ bơi resort tuyệt đẹp.Thiết kế mẫu chung cư biến hình, 1...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,35 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.35 tỷ 88 m2 26,71 triệu/m2
      Nhà có 1 trai 1 gái đều đã lớn, không chung phòng đc nữa nên muốn chuyển sang căn 3 ngủ, hiện cần bán nhanh căn 2 ngủ logia hướng Đông Nam. Ưu tiên khách...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,45 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.46 tỷ 58 m2 42,25 triệu/m2
      - vin Smart City, TP tiện ích đẳng cấp quốc tế toạ lạc tại trung tâm khu vực Mỹ Đình, tiện ích xung quanh bạt ngàn, trường cấp 1,2,3 đầy đủ, giao thông...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Chung cư Lan Phương MHBR Tower, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,4 tỷ tại Thủ Đức

      2.4 tỷ 71 m2 33,81 triệu/m2
      - Giá: 2,4 tỉ.- DT: 71,4 mét vuông.- sổ hồng riêng.- Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- logia hướng Đông Nam.NHÀ ĐẤT AN CƯ.NET-...
      Dự án Lan Phương MHBR, Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,26 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      2.27 tỷ 65 m2 34,79 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh dự án Biên Hoà Universe Complex- Vị trí: MT Xa Lộ thành phố Hà Nội, Hố Nai,...
      Dự án Biên Hoà Universe Complex, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư Bàu Cát II thang máy lô M MT đường Ni Sư Huỳnh Liên Q. Tân Bình.- DT 75m2, 2 PN sáng, có bancon, tầng trung.- giá 2.6 tỉ.- pháp lí SHR...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 61 m2 47,55 triệu/m2
      The Tonkin thuộc dòng Ruby cao cấp nhất vin smart city, duy nhất chỉ có 2 toà.chính sách bán hàng mới TK2 đc CK 16,5 phần trăm và đc trừ thêm 60 -...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Gia Lâm - Hà Nội

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      Khẳng định thương hiệu - tiện ích nghỉ dưỡng 5* cao cấp hưởng trọn vẹn các tiện ích vin - qúy a/c có thể ở hay đầu tư - 1 bước chân ra Biển Hồ nước ngọt - 1...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.5 tỷ 62 m2 40,33 triệu/m2
      * KH sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ TK2 - Maison Détox ngay thời điểm này còn đc hưởng CSBH lớn chưa từng có với nhiều ưu đãi hấp dẫn:+ Tậu nhà...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.7 tỷ 64 m2 42,19 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ +1 - Sự lựa chọn hoàn hảo cho các cặp vợ chồng trẻ, vợ chồng có 1 - 3 con, các cặp vợ chồng sống chung với bố mẹ và con cái.Thỏa sức...

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư cao cấp D - Aqua Bến Bình Đông Q. 8.Bán lỗ 160 tr căn 2 phòng ngủ hàng hiếm bếp thiên nhiên.block căn hộ: A.Tầng: 12B.View:...
      D-Aqua, 301, Đường Bến Bình Đông, Phường 14, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc

      2.5 tỷ 109 m2 22,94 triệu/m2
      Bán căn hoa hậu tại căn hộ La Fortuna mã chung cư 06 DT 109,3m2.Giá cắt lỗ 500tr chỉ còn 2,5 tỉ đã đầy đủ nội thất.Hướng logia hướng Đông Nam.L/H xem...
      Dự án Chung cư La Fortuna, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Tích Sơn, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,3 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      2.3 tỷ 73 m2 31,51 triệu/m2
      Tôi bán căn hộ góc số 15 tầng cao căn hộ Tecco Diamond Tứ Hiệp.căn hộ góc 2 mặt thoáng rất đẹp.Dt 73  mét vuông. 2  phòng ngủ. 2...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.